Có nên mua xe NVX 125cc vào lúc này?

hugo2011
28/3/2017 4:22Phản hồi: 12
Thân chào các bạn!
Số là mình định mua chiếc NVX 125cc màu trắng vào cuối tháng 3 này hoặc tuần đầu của tháng 4/2017.
Hiện tại thấy xe này bị lỗi phuộc nhún sau, văng bùn,... vậy mình có nên mua hay chờ YA giải quyết vấn đề này xong rồi mua.
Nếu mua bây giờ thì sau này xe mình có được YA triệu hồi để thay miễn phí phuộc sau không?...
Cám ơn các bạn.
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua làm chuột bạch cho YMH cũng dc, khỏi mong nó triệu hồi vì nó từ chối công khai rồi =))
@ErnestLyell Ông YA mà làm thế thì mất uy tín, mất thương hiệu. Quá rõ ràng mà bảo không sao mới ghê chứ.
@hugo2011 Văng bùn thì ko nói, vì các thanh niên kia thích "thể thao" mới chịu, nên thôi cứ làm quen với bùn đi cho "thể thao" =))

Còn vụ phuộc thì quá tệ, điều đầu tiên làm cho ng dùng an tâm khi nhìn vào con xe mà cũng ko làm dc, thử hỏi nhìn vào cặp phuộc mà thấy nó cong vòng thì ng dùng an tậm như thế nào, chưa tính đến khả năng vận hành, rồi cứ vừa chạy vừa nơm nớp lo sợ ko biết khi nào nó gãy rồi té sml =))
ở VN xe nào chả có mấy cái khó chịu này kia 😁:D:D . Chấp nhận thì mua ko thì mua xe nhập hẳn chạy cho thích :D:D:D
111huynguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mua đi cho hãng nó bán được hàng chứ😁 thích cứ mua, triệu hồi thay k có đâu
Cá nhân thấy con này chưa đẹp nếu nhìn đằng sau, công nghệ chưa có gì nổi bật
@111huynguyen Tại mình đang chạy con AB nên muốn thay đổi kiểu dáng 1 chút. Hi. Đang phân vân giữa con này và PCX 2016 hoặc 2017 mà PCX tại các đại lý nói rất khó bán và luôn tồn kho và liệt vào hàng bán ế tại các diễn đàn xe. Khó thật đó.
hoangthia
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình thích thì mình cứ mua thôi, mua về thay phuộc khác đi ngon chán.
NVX chỉ bị mỗi cái phuộc thôi, còn mọi thứ đều ok, mà con này cũng không bị làm giá nữa.
@aduong41 Ở Đồng Tháp mình thì giá bán chiếc 125cc là 44tr5 full, 155cc cao cấp là 55tr full.
AB đi cũng đầy lỗi ra đấy mà bạn vẫn chấp nhận được, vậy NVX có đáng là gì, trong khi trên NVX có cái smartkey đáng giá hơn AB.
@doanngoccanh874 AB bị hú do nồi, còn NVX bị giảm xóc như vậy thì chạy hơi ngán chút, nhỡ nó mà "tắt thở" khi đang chạy thì theo ông bà luôn quá.
Mấy lỗi này đều có thể giải quyết được hết chứ có to tát gì đâu, bạn vào hội NVX tìm hiểu đi, trong đó nhiều cách lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019