Có nên mua xe ở Quang Phương TPHCM?

biren93
16/10/2013 11:41Phản hồi: 47
em tính mua chiếc CLick 125i THái để đi học, ra Quang Phương báo 55.5 , mà em nghe nói chỗ này tai tiếng lắm, luộc đồ tráo đủ thứ, bác nào rành tư vấn cho em với, hay có chỗ nào uy tín giới thiệu em với!
47 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không bác nào giúp em sao 😔
@biren93 mua dai di co gi ra man von no :v
@Nguyen Ho Nam Hai bác cứ đùa em >"<
cu mua di , quan trong la kiem tra xe ki luong truoc khi mua 😃 Minh cung tung mua 1 em exciter o do , gia o do cung on !
giá ổn thật bác ah, nhưng google thì có trục trặc đừng hòng nó bảo hành! với lại xe click này ko biết nó có thể luộc những gì nhỉ @@!
Nó thay toàn đồ click nội địa vào là cùng bạn ạ. Nói chung mua đồ thì quan trọng là bạn nên tìm hiểu một tí xem cách phân biệt đồ nhập và đồ nội, còn nếu không biết thì chỗ có tai tiếng thì gạt sang một bên mua chỗ nào uy tín nhưng đắt tí cũng được.
theo em biết ở TPHCM thì k có chỗ nào bán Click thái ngoài Quang Phương bác ợ 😔((((((( có mấy chỗ nhỏ nhỏ chắc cũng lấy từ QP đem ra bán :(
@biren93 thưa với bác ra khu lý tự trọng nó bán đầy ra!!!!
Barry Nguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Dang Thanh Thuy cụ thể là chỗ nào vậy bác. Mình muốn mua chiếc click Thái 125i. Bác tư vấn mình chỗ nào uy tín với. 😃
up
55tr cố tí lấy Vespa LX125 đi ko tê hơn à 😁
Ko nên mua ở đây, cách đây 3 năm mình và thằng bạn vào Quang Phương mua AB Thái, bị nó chèo kéo, dụ dỗ găn đủ thứ, rốt cuộc gắn cái công tắc đèn (mặc định AB Thái ko có công tắc đèn sẵn) giá 1,2 tr. Sau mới bít giá ở ngoài chỉ khoảng 400-500k thôi, cạch chỗ này luôn, 1 kiểu làm ăn ko chân thật! Chém vãi
Barry Nguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@superman_vn mình cũng bị giống bác. cái cảm biến để tự động bật tắt đèn. Mà giờ muốn mua xe nhập không biết mua ở đâu. Bác biết mua chỗ nào uy tín ko? chỉ mình với 😃
Không nên mua nhé bạn. Phụ tùng sẽ bị nó tráo đó. Tai tiếng thì bạn search google là đầy đủ luôn nhe!
benny991996
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mua thì đc đó bạn . Nhưng đừng nghe bọn chúng dụ mua cái này cái kia ... mắc gấp 2.5 lần bên ngoài á .

iPhone 5s using Tinhte.vn mobile app
dự là sẽ đc giảm giá chút ít, nhưng kèm theo là gắn ốp inox, chống cháy nổ, và bảo hành với cái giá cực kì " ưu đãi"
hôm qua ra hỏi giá exciter gp 2012 bả hét 45t5,mắc dã man
mình hỏi ở Quang Phương đường Lê Quang Định,Bình thạnh
Thử đi rồi biết 😁
click thái có j đâu mà hiếm, đầy chỗ bán mà bác. QP làm j cho mang nợ
bọn nó chỉ chém các bác lúc gắn phụ kiện là ác nhất 😆
nemo1560
TÍCH CỰC
10 năm
QP bán giá dc mà. nhưng bác mua thì đừng lắp phụ kiện của nó. nó vẽ tùm lum. cứ thanh toán tiền lấy xe, chắc chắn bác sẽ bị vẽ 140k cho 1 lít xăng và nhớt để chạy xe về.
Haizzz, đã nói và cảnh báo với các bác mà các bác cứ mua vì giá rẻ thì chịu vậy. Tóm gọn lại là có thể bị thay phụ tùng lô vào. Còn ai nghĩ có thể, nghĩa là có thể có hoặc có thể ko thì cứ đặc cược cho may rủi vậy.

Sent from my iphone 1 using tinhte.vn app
Con click thái 125 này so với vespa 125 3v ie thì nên mua con nào ngon hơn các bác?
Click thái nếu bác sống lý trí, còn cảm xúc nhìu thì vespa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019