Có nên xài phuộc up side down cho exciter 150..a e nào xài qua cho ý kiến

badboylv
21/5/2015 10:32Phản hồi: 63
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vinhan73
TÍCH CỰC
9 năm
1 tiệm độ xe ở bien hoa kêu chỉ cần châm thêm nhớt vào phuộc thôi - đảm bảo hết !! giá 80 ngàn !! ( đương nhiên là không tính ổ gà quá bự hay hố ga nhé !!! 😃 )
@vinhan73 K hết đâu tôi mới canh chỉnh lại nè, để ý kỹ thì nghe tiếng kêu phát ra từ chén cổ.
JinDo012
TÍCH CỰC
9 năm
@vinhan73 phuộc nó có ảnh hưởng tới việc ôm cua đấy. Axelo mình cũng bị kêu như vậy, trước cũng tính châm thêm dầu vào. Nhưng nghĩ lại nsx người ta làm như vậy là tính toán cả rồi nên mình ko châm dầu, để zin ôm cua cho an toàn, mất công làm này nọ ôm cua mất an toàn thì khổ.
ShadyL
ĐẠI BÀNG
9 năm
phuộc trước ex cơ bản tệ thật
đã canh chỉnh, thay nhớt, chén cổ làm các kiểu xong vẫn cứng và kêu cụp
nản, tính chơi cặp như gazi mà nghe nói tệ vậy thì thôi, hơn 3tr chứ ít j
ko biết phuộc trước còn loại nào ổn ko
phuộc sau cũng thay RCB rồi, phuộc sau có nhiều hãng quá mà phuộc trước ít xịt
@ShadyL e đang tính sang HP làm full bài phuộc trước đây 😆
@wuyet7 Cho mình xin địa chỉ độ xe ở hải phòng với. Mình cũng muốn làm lại phuộc trước
@Prolio007 Hp thì qua 694 ngô gia tự nhé, có j ae giao lưu mình đi nguyên dàn phuộc trước của sh [emoji4] thấy rất ok

Sent from my E6883 using Tapatalk
@Seyren Windsor Bác cho em cái giá để em tham khảo trước được không
@ShadyL winer
Anh Em nào chế up side down phuộc trước thì cho ít thông tin nhé. đang hóng lắm
Thử mua phuộc MSX về gắn xem sao,khỏi lo chất lượng dỏm🆒
angelsun
TÍCH CỰC
9 năm
@Tân Hưng12 Phuộc MSX dài hơn ex một gang rưỡi tay đó bác. 😁 .
Up Side Down cho exciter 150 hàng của Gazi ( Thái) Anh Em nào thử chưa ạ?
Có ai đã đi phuộc USD fast ace của CT Shop cho xin cái cảm nhận nhé 😃 đang băn khoăn cặp này. Thanks all
Có lão nào thay Gazi USD chưa, thấy bên Đại Tín bán mà chưa biết giá cả thế nào, chất lượng có ngon hơn zin không
Hóng. Chờ không ai trã lời hết
Nhok1106
ĐẠI BÀNG
9 năm
ban
bạn đã xài chưa !! mình tính lên mà thấy nhiều người bàn mỗi ng mỗi ý . ko biết chất lượng ntn nữa 😔( . sợ rước cái tức vào người
@Nhok1106 Lời khuyên chân thành,để phuộc zin qua Hồng Phát làm full bài 1 triệu 5 xài vẫn tốt và ok.Mấy cái phuộc này hàng face,thật giả lẫn lộn.Mua vào tiền mất tật mang lại khổ thêm thôi.
Để đánh giá phuộc độ hay các chi tiết họat động trong vận hành ( Không tính độ trang trí làm đẹp )

Theo mình Thì tiêu chuẩn đầu tiên là phải Hơn zin mới gắn vào ( Không bền cũng tạm chấp nhận ) , sau đó vấn đề độ bền , giá , sau cùng là thẩm mỹ ..

Phuộc trước là thứ ảnh hưởng đến tính mạng người lái nhất là ở tốc độ cao (như Ex ) , vấn đề " Hấp thụ năng lượng quán tính " khi thắn gấp hay bo cua được kiểm định hàng đầu .

P/s : Nếu chắc ăn các cơ sở trước khi làm cho khách cần thuê nài thử trong các trường đua sân như vừa rồi nếu thấy xe vẫn an tòan về đích là OK ( minh chỉ nói AN TÒAN VỀ ĐÍCH chứ không cần có giải )

Thử nhún đạt hay không , không phải là bóp thắng tại chổ đẩy xuống kéo lên đâu mấy Pro !!😁
Các bác co biết cai gù chống gã này mua o đâu không
Tim Young
ĐẠI BÀNG
9 năm
Niềm ao ước của e, đang để dành tiền để xúc, hiện đang xài đỡ vỏ phuộc combiz cho đỡ ghiền
Tim Young
ĐẠI BÀNG
9 năm
Niềm ao ước của e, đang để dành tiền để xúc, hiện đang xài đỡ vỏ phuộc combiz cho đỡ ghiền
bác nào găn mấy cái vỏ phuôvj trusty gi gi đấy có bị sao hay cạ gi không ạ? cai phuộc trước cảm cứ tưởng tượng đi nhanh qua ổ ga hơi to chắc cụt đội ra mất thốn tận rốn
ßu£u76
ĐẠI BÀNG
8 năm
@mrgals Mấy cái vỏ phuộc chạy thời gian bị sướt ty hết nên để zin cho lành bạn ơi
Bác cho em hỏi cái phuộc trong ảnh là USD hay là j. Giá bao nhiêu và địa chỉ bán cũng như làm ở đâu ạ. Em cảm ơn
E
Bạn cho mình xin sdt ở đó với dc k
@thangfm Sdt A chủ
098-744-5730
Quán h chuyển về cách chỗ cũ tầm 50m

Sent from my E6883 using Tapatalk
ae có ý kiến gì về phuộc trước của fu neo fi 2008 không?
em chạy qua ổ gà nhỏ thôi mà nó cũng kêu cộp cộp nữa? giờ không biết nên đi phục hồi hay thay mới? ae có chỗ nào ok giới thiêu đi
@Chim Nho Nhỏ Thay lo sợ bên trong và thay dầu trong giảm xóc đi
@Chim Nho Nhỏ Coi chừng kêu do lỏng cổ đấy bạn.
Nói chứ độ chi mấy phuộc fake .cứ thay lò xo của ex 2010 vào là ok. Qua ổ gà ổ voi ko có tiếng luôn. Giá chỉ khoảng 200k.
@Đậm chất phong trần Mình đã thay và vẫn kêu như thường nhé.
@Tình Lê Manucian Kêu là cổ kêu hay phuộc kêu. Phuộc chỉ khi qua dằn mạnh nó mới bị sụp phuộc nhé .có khi bạn nghe lộn cái tiếng ở cổ
Mình có em 150 rc mua về phuộc gặp hố gà là cụp. Gặp gờ giảm tốc là chén cổ kêu. Hbua ra thay lò xo 2010 và bơm dầu vs thay chén cổ mới thế là giờ hết kêu. Chỉ có tiếng dàn nhựa kêu
Ae cho hỏi loại usd SCK racing loại 3,500k cả phuoc và chẳng ba có phải hàng tốt k.ae nào gắn rồi cho ý kiến

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019