Cổ phiếu của Apple lại tiếp tục sụt giảm, đạt mức thấp nhất trong vòng 3 tháng gần đây.

Hassler
13/11/2018 2:47Phản hồi: 486
486 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

MrNghiaIT
TÍCH CỰC
5 năm
Khó lắm đã lên đỉnh khi có tuổi rồi thì còn lên sao được nữa
Apple bán ra cái iPad usb C khác gì bảo KH đừng mua đt ko có cổng usb C nữa :-( tụt là đúng
yeusaigon
TÍCH CỰC
5 năm
Nghe câu trù ẻo là mắc cười rồi, ít ra thị trường còn sáng suốt =))
dqminhtt1
TÍCH CỰC
5 năm
cũng đúng thôi, giá cổ phiếu phản ánh đúng chất lượng sp
cuquynh
TÍCH CỰC
5 năm
@dqminhtt1 theo bạn chất lượng của apple ko tốt à ,vì nó ko làm dc quả bom như note 7 phải ko ,bạn đúng là khẩu nghiệp ,kém hiểu biết nhưng nói cái gì cũng hay
@cuquynh Mày nói hay vậy sao ko có con cừu nào like cho mày nhỉ. Hay làm cho đồng bọn cũng phải thấy nhục vì bị xếp chung loại với mày. Sang lên.
dqminhtt1
TÍCH CỰC
5 năm
@cuquynh khổ thân, cay cú quá deo biết nói gì nên lại lôi note ra làm cái chống đỡ =)))) lại còn chê ko hiểu biết mới hay chứ 😆
TuânSDv
ĐẠI BÀNG
5 năm
@cuquynh Khổ bạn quá. Cứ phải đi bợ hộ apple vậy. Cho bạn được gì không. Nếu bạn thấy tốt thì cứ dùng. Ai nói kệ họ. Sao phải khổ vì mấy đứa cào bàn phím vậy. Đọc cãi nhau mệt quá
sumboy
CAO CẤP
5 năm
Cổ phiếu của apple như giá xăng ở Việt Nam!
Ngày trước dân Mỹ chuộng iphone vì mức 299 cho bản thường và 399 cho bản plus (Dạo 201x) kèm hợp đồng nhà mạng. Giờ dân Mỹ còn xếp hàng mua one plus 6T ( giá 549,499 ko kèm nhà mạng) mà lại được thu lại máy cũ của oneplus ( vd oneplus 6 ngon mới có thể đc trả 300 đô).
@jamescash89 Bạn bị ảo tưởng ah.
@cuongbk12 Bạn có chịu đọc báo không mà nói mình ảo tưởng ? Thời xưa mua máy theo contact nhà mạng iphone chỉ phải bỏ rất ít tiền (Kể cả sam hay vài hãng khác ), mua full ko contact mới cao
Còn việc dân Mỹ 15k người xếp hàng thì bạn search báo đầy rẫy và có chính sách thu lại máy cũ hoàn tiền.
@cuongbk12 Giá bán thời đó kèm contact ở Mỹ.
@jamescash89 15.000 người Mỹ xếp hàng mua one plus 6T???
@cuongbk12 Đây nhé, Mỹ họ cũng chuộng máy tàu vì mức giá không kém VN đâu. Mình đọc nhầm có cả vài nước khác nữa.
vn587990
TÍCH CỰC
5 năm
Ngon rồi. Giá iphone xuống nữa là đẹp. Muốn lên đời 2 con 6s plus để chơi game mà giá Xs còn cao quá.
Makoto81
TÍCH CỰC
5 năm
Cổ phiếu apple đi xuống thực lòng thấy vui. Hút máu quá mà, người dùng cũng phải khôn ra chứ. Giờ đọc cái bảng giá sp apple mà chán nản, đã thế còn suốt ngày gửi thư quảng cáo vào mail mình, chặn nó ntn hả các bác? E giờ phải khép đít vào lạy thằng apple rồi.
voe
TÍCH CỰC
5 năm
rất thích apple và sản phẩm apple đùng ipad iphone các kiểu! nhưng từ x đến xs max là mình phải nghĩ lại! quá đáng cho 1 cái điện thoại 1000€ và 1300€! apple đang quá tự mãn.... không phải vì tiền không bỏ ra đc! mà là bỏ ra quá nhiều so với cái mình nhận đc!
Đây là tin tức mà mình thích nhất.Apple mà bị khủng hoảng tới mức gần phải phá sản kia mới chịu tỉnh ra.Công ty hám lợi chỉ biết cắt cổ và hút máu người dùng thì trc sau gì cũng sẽ tiêu mà thôi.Mình cũng là fan của apple nhưng k thích cái kiểu mà bán cái iphone cả ngàn đô mà phải dùng cái cục sạc từ thời đồ đá.Phải đi kiếm cục sạc hãng thứ 3 để dùng.Nói đến đây chắc sẽ có người nói là bỏ ra cả ngàn đô mua cái iphone đc thì sao k mua đc cái cục sạc nhanh.Nhưng cái kiểu cách làm của apple như vậy mình thấy rất k hài lòng.Mong là apple sẽ k còn ở vị trí độc tôn độc quyền nữa để người dùng đc hưởng lợi.
macinPhone
TÍCH CỰC
5 năm
Apple sẽ bị huawei và oppo làm cho phá sản
chúc mừng bạn đã mất 20% tài sản ;))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119