Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Có thể bạn chưa biết] Nguyên nhân gây hôi miệng

BaroTo
21/7/2019 3:46Phản hồi: 167
167 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trước quen một bạn gái mà chia tay vì cô ấy hôi miệng quá, ko dám hôn luôn
Cách thử ở cuối chắc sẽ gây ra án mạng mất 😆
cunconbxy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có hai loại thối mồm. Loại thứ nhất là thối mồm sinh lý: Loại này đã bàn ở trên, mùi rất kinh và nếu siêng năng vệ sinh kỹ lưỡng, khám nha khoa, uống nhiều nước, bla bla như ở trên đã bàn >> sẽ hết. Loại thứ hai là thối mồm tâm lý: loại này nói cái đ gì ra là thấy bốc mùi rồi, vừa ngu và vô duyên lại vừa bố láo, thích khoe mẽ...Gặp loại này mà ngửi thấy nó phát ra là muốn điên luôn >> loại này chỉ có một cách chữa trị là siêng năng đi chùa, nếu không thì có ngày...ah mà có khả năng là không có thêm ngày nào...
ngocgiap32
ĐẠI BÀNG
5 năm
Kaka
muốn biết đơn giản lắm hít 1 hơi thả vào mặt thằng đầu gấu nhất xóm bảo đảm là hết hôi 😁
AC 7731
TÍCH CỰC
5 năm
cảm ơn vì thông tin này
Dm câu chốt 😆
nierec
TÍCH CỰC
5 năm
Chỉ nêu ra nguyên nhân mà ko đưa ra giải pháp à mod :|
quanromance
ĐẠI BÀNG
5 năm
😁:D:D mất bạn như chơi nếu làm theo lời ad
icklad
TÍCH CỰC
5 năm
hít thật sâu, rồi hà hơi vào mặt bạn mình… và sau đó là .....ăn đấm nhé
Zeroman1102
ĐẠI BÀNG
5 năm
Kinh khủng khiếp
ledouble22
ĐẠI BÀNG
5 năm
Kkkkk, câu cuối haizz quá
Còn hơn phim kinh dị luôn
tomguitar
ĐẠI BÀNG
5 năm
với những bạn bị hôi miệng ko phải do tự nhiên, thì mình khuyên dùng chỉ nha khoa. Mình thuộc loại răng thưa, đặc biệt răng nhai, ngày xưa đánh răng mà vẫn hôi lắm. Sau biết dùng chỉ nha khoa thì thôi, khỏi lo luôn. Cứ 2,3 ngày xài 1 lần, hộp chỉ 50k xài mấy tháng không hết 1 nửa. Rất sạch. Tuyệt đối không xài tăm, chỉ làm hư răng nướu. Nói thật chơi combo chỉ nha khoa - đánh răng - nước muối thì bá đạo, ko còn chút gì sót lại trong miệng.
p/s: thường xài chỉ hơi khó, m thấy ngta hay cuốn 2 đầu chỉ vào 2 ngón tay, vừa phí lại vừa đau tay. Mẹo rất hay mình tự nghĩ ra là lấy 1 đoạn chừng 10cm, gấp đôi lại rồi thắt nút 2 lần, tạo thành 1 cuộn chỉ tròn, rất chắc chắn và dễ điều khiển eheh.
Pnmr560
TÍCH CỰC
5 năm
@tomguitar Bạn mua cái này mà xài. Dễ hơn dùng chỉ nha khoa thông thường nhiều. tam-chi-nha-khoa.jpg
tomguitar
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Pnmr560 m thử xài cái này rồi, vào bên trong rất khó, chắc ko hợp b à. hehe
longlife1601
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chưa ai phát minh ra thiết bị đo độ hôi của miệng nhỉ !
enceladus08
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sao không thấy đề cập đến sỏi amidan? Đó cũng là nguyên nhân gây hôi mồm đấy. Nhiều khi tằng hắng phát nó văng ra một hạt đưa lên ngón tay bóp dẹp rồi đưa lên mũi ngửi, bao phêêê.
Kết khúc cuối
theladu
CAO CẤP
5 năm
Đọc bài xong phải thử luân mới được.hịt thật sâu rồi hà hời vào mặt bạn..
Câu cuối. Chắc bạn bình thường ko dám quá. Sợ ăn đấm
dqthanh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lúc đó trên youtube sẽ có: ợ hơi vào đứa bạn và cái kết.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019