Có thể mua AirPods "độ" với 58 lựa chọn màu, hỗ trợ mỗi bên tai một màu khác nhau, 289$

Duy Luân
22/2/2017 22:45Phản hồi: 56
Có thể mua AirPods "độ" với 58 lựa chọn màu, hỗ trợ mỗi bên tai một màu khác nhau, 289$
ColorWare là hãng chuyên độ màu vỏ cho các sản phẩm công nghệ và hôm nay họ chơi tới AirPods. Nếu bạn từng muốn có một cặp AirPods đen bóng để xài cặp với iPhone 7 Plus Jet Black thì ColorWare sẽ giúp bạn làm được điều đó. Nếu không thích đen, bạn vẫn có thể chọn một trong số 58 màu tùy thích và có thể chọn 2 màu khác nhau cho hai bên tai trái phải. Công ty nói việc thay đổi màu vỏ của AirPods khá khó khăn nhưng cuối cùng họ cũng đã làm được. Để có được cái tùy biến này bạn sẽ phải chi 289$, đắt hơn 130$ so với giá gốc của Apple bán. Nếu muốn tùy biến luôn cả case đựng / sạc AirPods thì bạn chi thêm 30$ nữa, tổng tiền 319$. Trước đây ColorWare có dịch vụ giao sản phẩm hiện tại bạn đang có tới cho họ sơn nhưng với AirPods thì chỉ bán cái đã được tùy biến thôi, thời gian giao hàng khoảng 6 tuần. Có anh em nào thích không?

Xem thêm: Sự ràng buộc của người dùng với hệ sinh thái Apple ngày càng chặt hơn

Nguồn: ColorWare
56 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Làm giàu với Apple không khó thật 😁
@hieubtcoltech Nhưng để làm giàu đc như apple mới là khó
Đù sơn cái màu 130$ À... Mà sao nói con này tháo ra hư ? Vậy nó sơn ko tháo ra luôn à @_@
// Mang ra cho các mẹ salon bú ti j đó dùng sơn móng tay sơn lên đc ko nhỉ :v
anh_pc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hsdhnh Thế nó mới khó, chỉ bán sản phẩm sau khi độ, chứ ko thể theo ý người dùng được
smoc_77
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hsdhnh 😁 đem ra hiệu Nail là chuẩn kèo luông =))
6 Củ, thích không nổi :'(
romero
TÍCH CỰC
7 năm
@thanhcongwap Bản thường 169$ vn muốn mua 5tr chưa chắc có hàng nè
MoNoJi
CAO CẤP
7 năm
Tiền đó để mua con tai bluetooth Sony hoặc Bose... à mà thôi 😁
0937515666
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nó mắc hơn cái điện thoại của em.
diepvien0010
ĐẠI BÀNG
7 năm
-- Muốn mua được thì phải làm sao các AD ơi ?
@diepvien0010 http://www.colorware.com/
Vào trang tạo nick, đặt hàng thanh toán tiền rồi chờ thoai.
diepvien0010
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Cupertino Thôi xong, vào đăng ký, ở mục địa chỉ cá nhân thì ko có Việt Nam. vậy là không Ship vào VN rồi. buồn quá !
@diepvien0010 Chắc do bạn chưa mua hàng bên amazon nên kg biết cách đó. Nói chung cái này phải chịu chi tí thì mới có. Nên thấy cũng kg đáng lắm.
@diepvien0010 Thuê mấy shop dịch vụ ship hàng nước ngoài coi sao
vunh94
CAO CẤP
7 năm
@diepvien0010 may là ko có vn, có vn bác bấm vn bậy nó ship về thật là trả tiền thấy bác luôn nhé, cái tội tò mò 😆))
Cái màu đen đi với Jet black hợp ghê.
newslove
TÍCH CỰC
7 năm
Cũng đẹp mà ít bao giờ cần tới tai nghe, mình ko nghe nhạc, không chơi game, khi có cuộc gọi tới mà lỡ đang chạy xe thì sẽ tìm chổ trống dừng lại nghe cho nó chắc, vừa an toàn vừa giảm dc nguy cơ giật điện thoại.
MSRKen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@newslove Cái này tiện bác à, mình đang dùng. Ai gọi tới thì bác đưa tay lên chạm 1 chạm vào tai nghe là trả lời cuộc gọi được ngay trong khi điện thoại vẫn ở túi quần. Vậy là vừa đi vừa nói, vừa có thể quan sát xung quanh. Thật sự thì Airpod nó đáng giá đấy 😃
newslove
TÍCH CỰC
7 năm
@MSRKen Cũng đúng nhưng cứ theo luật VN là bị phạt khi dùng thiết bị nghe khi đang lái xe, có thể cái này thì CA khó thấy nên khó bắt được, nhưng vì an toàn nên hạn chế đeo vì mình khi mất âm thanh ngoài đường xá rất khó lái xe, mất tập trung.
Vãi nhồn @@ mua về sơn lên ăn $130, mình mua về chấm bi thêm chắc cũng ăn đc $50
@boybl1990 Làm thử đi , bán 10$ thôi
V_P942
TÍCH CỰC
7 năm
chắc công nghệ nhuộm hay phun sơn đặc biệt sao đó chứ giá này khác j máy chém đk từ xa :O
@V_P942 Công nghệ này nhé!
celebs
ĐẠI BÀNG
7 năm
@V_P942 Nó đắt ở công nghệ mà , gần như chắc chắn là k thể tháo ra để sơn rồi , vậy cái khó ở chỗ làm sao mà sơn đều và k bị dính vào màng loa và mấy cái lỗ .
Làm đi bác, bán 1/2 giá thôi là đầy người mua chứ gì :rolleyes::rolleyes:
Đừng chỉ được cái mồm nha
E nghĩ tại nó nhỏ quá với không thể tháo ra để sơn từng phần được nên phải có kỹ thuật gì đó 😁 :D, ăn tiền ở chỗ đó thôi :p
Chàng Còi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thôi, cái này dành cho người nhiều tiền. Em dùng tai mặc định là ổn rồi, sắp tới Iphone 8 có sạc không dây thì em còn thấy hợp lý với túi tiền.
Ngon
Bây giờ nhận order tai nghe này theo màu anh em muốn thì sao nhỉ?
lovingyou92
ĐẠI BÀNG
7 năm
má mắc kinh hồn >.<
Trong lúc đang cưỡi ngựa thì Cook đã nghĩ ra cách kiếm tiền này yí hò 😁
xxTKZ
TÍCH CỰC
7 năm
Về Việt Nam , mua hủ sơn tường 40k đủ loại màu sắc , lấy cặp tai nghe nhúng vô , vớt lên để khô là có màu mới ngay 😃
Quá dễ , cùng lắm là hư tai phone vì vô sơn thôi .
@xxTKZ Cứ cho là ko hỏng tai đi thì vài bữa là nó cũng tróc ra.
nghe nói Ifan ko quan tâm giá chỉ cần đẹp , sang chảng , dễ dùng là được , nghe đâu bản mạ vàng sẽ có giá ~ 800$
thanh_nhan02
ĐẠI BÀNG
7 năm
thêm 130$ chả là gì cả, mua đc con ip7 thì ngại gì 130$ chỉ có tụi android mới ko có tiền mà mua thôi 😆
nhimret
CAO CẤP
7 năm
@thanh_nhan02 ip7 giá mấy triệu USD vậy?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019