có trong tay 200tr muốn mua nhà ở miền tây,chăn nuôi làm ruộng có ổn ko mấy bác

LG-E400
28/4/2019 9:39Phản hồi: 2.336
2.336 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Soi_CoDon
TÍCH CỰC
5 năm
H thằng mồm l Plan01.1908 nó thích kèo mồm 10tr, tôi chơi kèo mồm với nó :lmao:

10tr phát card cho anh em thớt này, tôi sẽ show 1 tỉ tiền mặt ngay và luôn (đô la nhé). Tôi không đc lợi lộc gì mà còn mang tiếng xạo l nếu tôi không có, tôi chịu 10tr tiền card =))

Anh em thấy thế nào? Không biết nó dám chơi không, thằng mồm l cầm 10 tỉ cơ mà, kêu gặp tôi show nó cũng chả dám =))
Hai anh chạy winner làm kèo lâu quá. Làm các anh em trộm chó, wave, sirius...chúng tôi đợi lâu quá.
anh Plan tôi thấy có mùi rồi đấy :rolleyes:
Plan01.1908
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kemenguoitadi Mùi cái gì ? Mày sủa 3 tiếng tao cho tiền chứ mùi gì ? Cái kèo ngu như chó vậy bảo tao theo ? Thi phát card sao không theo ?
Plan01.1908
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kemenguoitadi Dkmm đừng ở ngoài tập đọc hiểu cấm sủa NGU hiểu không? Bố mày say kích bậy bố sút vỡ mõm. Bảo tao có mùi riêng mày sủa 3 tiếng : A Plan đại đế đọc stk tao cho 500k xài cho vui. Súc sinh
Plan01.1908
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thằng nào bảo tao có MÙI bước ra. Sủa 3 tiếng a Plan đại đế tao cho card 100k rồi lặn . Tao cần đéo gì chơi kèo NGU để phát. Tao vui tao phát vẫn bình thường
Soi_CoDon
TÍCH CỰC
5 năm
Chính mồm thằng plan01.1908 kêu tôi xạo l trên răng dưới dái không có 1 tỉ tiền mặt, cáp kèo mồm 10tr =))

Tôi bảo nó gặp nó cũng chả gặp. H tôi cáp kèo mồm với nó, ok tao chơi mày luôn..

H mày phát card anh em 10tr, (đại gia cầm 10 tỉ chính mồm thằng mồm l ti toe), tôi không có tôi chuyển nó 10tr tiền card, và mang tiếng xạo l, cút khỏi đây và voz mãi mãi.. (Nên nhớ tôi chả đc lợi lộc gì nhé)

Chỉ tội anh em theo dõi topic này, xem thằng đại gia mồm l đấy dám chơi không, hay sủa đổng công kích cá nhân?
Plan01.1908
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Soi_CoDon Mày đến gặp tao đi. Tao mua vé máy bay + ở resort 3 ngày 2 đêm cho. Đưa sdt đây tao nhờ người đến gặp trực tiếp dắt mày đến ĐN gặp tao rồi sủa y nguyên như trên mạng ảo trước mặt tao
Soi_CoDon
TÍCH CỰC
5 năm
H thì nó lại đòi gặp tôi anh em ạ, trong khi nó chửi tôi Xạo l trước, và giờ tôi phải vác xác chứng minh tôi không xạo l =)) Thằng này mồm l còn đần độn nữa =))

Ban đầu mày đòi kèo mồm mà, khoe mẻ đại gia 10 tỉ thì phát card anh em đi, tao chơi với mày, đừng cò quay gây khó dễ =))

Cầm 10 tỉ tiền mặt, thì tài sản mày cũng phải trăm tỉ, 10tr tiền card đ’ là gì đâu, nên nhớ phát card cho ae tao không đc lợi gì nhé =))
Plan01.1908
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Soi_CoDon Bây giờ như này. Thích gặp nhau đúng không?
1/ Tao mua vé máy bay 2 chiều + 3 ngày 2 đêm resort ĐN cho mày đến gặp và ngược lại
Mày mua vé đi tao đến gặp mày.
Cho mày chọn ? Dám gặp thì chọn thử 1 kèo xem ?
tôi thấy anh Plan cứ im ỉm tôi nhắc nhở anh làm gì mà căng :rolleyes: nếu anh không thích chơi với nó thì chơi với tôi đây,mà 1 tỷ thì tôi chơi kèo 200tr,chứ 10tr rẻ rách tôi đéo chơi nhé.Để tôi lấy ra 20tr thuê mod làm trọng tài,nghĩa là tiền trọng tài tôi trả luôn cho anh :rolleyes: xong xuôi hết tôi trích 10tr phát card cho anh em :rolleyes:

anh thích tôi chứng minh tiền của tôi bằng cách nào cũng được,gặp mặt chồng tiền hay thích chụp hình chụp ảnh gì đấy thì tôi cho anh lựa chọn :rolleyes:

chờ anh phản hồi :rolleyes:
Soi_CoDon
TÍCH CỰC
5 năm
@kemenguoitadi Thằng này nó cùn rồi anh ạ, cầm 200tr về, đ’ có 10tr phát card, thằng mồm l =))
@Plan01.1908 vãi lol câu trước bảo đéo chung,câu sau lại bảo chơi :rolleyes:

này,chạy đi vay nóng ở đâu bay vào SG đây,tôi hỗ trợ cho 20tr tiền vé máy bay,vào đây xem 1 tỷ tôi rồi có không chung tôi 200tr thì tôi cũng đập chết mẹ anh ngay tại chỗ chứ tôi bay ra đó sao chơi được :rolleyes:
Plan01.1908
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kemenguoitadi Chốt chốt kèo này. Để sdt lại mai tao gọi. Book vé tao vào đến SG gặp cho mày lấy 200tr . Nhớ đập tao chết nhé
Plan01.1908
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kemenguoitadi Gặp không ☺? Lại cò quay à ?
Soi_CoDon
TÍCH CỰC
5 năm
Thôi đi thằng mồm l, ban đầu mày đòi kèo mồm, giờ đéo có 10tr phát card cho anh em lại ra kèo gặp mặt, cò quay khó dễ..

Trước tao ra kèo đấy mày đâu chịu, bảo tao ngu, óc chó ngược ngạo giờ tao phải bỏ công sức ra để chứng minh tao không xạo l à? =))

Đại gia cầm 10 tỉ tiền mặt đéo có 10tr phát card? Mồm l =))
@Soi_CoDon Tôi ủng hộ bác kẻ thù của kẻ thù là bạn, tôi cũng ở DN thằng kia ở đâu tôi check cho bác
Soi_CoDon
TÍCH CỰC
5 năm
Thằng mồm l plan01.1908 kêu tôi xạo l trên răng dưới dái không có 1 tỉ tiền mặt, ok chơi..

Ban đầu nó đòi kèo mồm 10tr, trên mạng biết ai là ai, tôi show nó trốn cm mất, tôi bảo kêu cuhiep vào nó nói không quen ok chả sao..

Tôi bảo nó gặp nó cũng chả gặp. H tôi cáp kèo mồm với nó, ok tao chơi mày luôn..

H mày phát card anh em 10tr, (đại gia cầm 10 tỉ chính mồm thằng mồm l ti toe), anh em confirm, tôi sẽ show, tôi không có tôi chuyển nó 10tr tiền card, và mang tiếng xạo l, cút khỏi đây và voz mãi mãi.. (Nên nhớ tôi chả đc lợi lộc gì nhé)

Chỉ tội anh em theo dõi topic này, xem thằng đại gia mồm l đấy dám chơi không, hay sủa đổng công kích cá nhân? Cò quay?

Cầm 10 tỷ tiền mặt tài sản ít phải trăm tỉ, 10tr không bỏ bèn gì đâu thằng đại gia mồm l ạ =))
Plan01.1908
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Soi_CoDon Gớm. Bắt bài được a Plan rồi . Khiếp nhỉ
thieuchris
TÍCH CỰC
5 năm
Trư vẫn chưa thấy tấm card mệnh giá bất kỳ đc phát ra. Trư hóng mỏi mòn quá
Soi_CoDon
TÍCH CỰC
5 năm
@thieuchris Thằng đại gia 10 tỉ tiền mặt mồm l plan01.1908 có dám nhận kèo đâu anh, đ’ có 10 củ phát card =))
Plan01.1908
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chốt. Để sdt đi. Mai tao gọi. Đặt vé tao vô SG gặp. Nhớ đập tao chết nhé. À ! Đừng chạy. Tao rãnh không mai tao đi SG, có thằng mời vé thì tao vui rồi. Nhớ đừng chạy
@Plan01.1908 lại gặp khó khăn trong vấn đề đọc hiểu à ? tôi đã nói rõ rồi tôi đéo có nhu cầu thể hiện,còn anh lại có nhu cầu sỉ nhục người khác,anh vào đây sỉ nhục người khác rồi anh đòi người ta phải có thiện chí bay ra gặp anh ? logic vl luôn đó anh ?
Plan01.1908
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kemenguoitadi Tao sỉ nhục những thằng ranh con bố láo. Liên quan đéo gì mày mà chõ mõm. Mày thể hiện cái gì, trục lợi 200tr hay sao ? ☺
@Plan01.1908 anh lại chối rồi,rõ ràng anh bảo tôi sủa 3 tiếng anh phát card cho.

này tôi cho anh lục hết comment của tôi,sau này voz mở lại tôi đưa nick voz cho anh lục luôn,xem có cái comment nào tôi xin card chụp hình đưa tôi xem tôi sủa cho anh nghe 3 lần 3 tiếng luôn.

mà anh đừng nói câu trục lợi,kèo tôi đưa ra vậy anh thấy hợp lý thì chơi không thì thôi,đã ăn được đồng đéo nào của anh đâu mà anh bảo tôi trục lợi.
Plan01.1908
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kemenguoitadi Vì mày kích đểu bảo tao trốn. Mày có vấn đề đọc hiểu hoặc bơm vá trục lợi nên tao dùng lời lẽ hạ thấp nhất cho mày
thieuchris
TÍCH CỰC
5 năm
Thôi 2 bạn đừng đập nhau.
Cáii bây giờ là 2 bạn phải phát card để ae vozer cùng trư chứng thực
Soi_CoDon
TÍCH CỰC
5 năm
@thieuchris Tôi thách cả họ nhà nó luôn, ti toe giờ lòi mặt chuột. Nó kêu nó cầm 10 tỉ tiền mặt, bảo tôi xạo l không có 1 tỉ..

Ok mày phát card 10tr cho anh em, tao show, nó có dám chơi đâu?
@thieuchris trư khôn thế
thieuchris
TÍCH CỰC
5 năm
@fRzzy. Trư vì ae để chứng thực thôi
Lên trang chủ rồi hay lắm các anh.
Các anh tinhte er chửi nhau 1 cách nhàm chán và lặp lại câu từ như ngu/ dog/ óc chó hãy học hỏi 2 anh này. Chửi rất nét và có lực kèm critical show tài sản/ gạ kèo đo lực tay khiến cho anh nào yếu bóng vía là phải lặn ngay đéo nói nhiều.
thieuchris
TÍCH CỰC
5 năm
@Crying Eyes Hilder Những pha chốt đầy damage quá a bạn ạ
@Crying Eyes Hilder chỗ nào vậy, tôi có thấy ở trang chủ đâu
@Crying Eyes Hilder Kèm hình trang chủ cái thím.

Toàn Crit dame ko.
huydaika13
TÍCH CỰC
5 năm
ae nghe tôi, tiền nhiều rồi cũng chết thôi, bởi vậy thằng nào trẻ hơn thằng đó đang giàu hơn, nhưng 2 thằng bằng tuổi thì thằng nào nhiều tiền hơn thằng đó giàu hơn 2016fd1c9ed8-0e7f-40f3-b2b9-a23104c6361e.png
Soi_CoDon
TÍCH CỰC
5 năm
@huydaika13 Không phải so ai giàu hơn, ban đầu thằng plan01.1908 nó khích tôi xạo l không có 1 tỉ tiền mặt :sosad:

Tôi gạ kèo phát card 10 củ cho anh em, tôi show thì nó đ’ dám (nó còn tự nhận cầm 10 tỉ tiền mặt cơ) =))
@huydaika13 không bạn,thằng này nó xem thường người khác,chứ không phải so ai giàu hơn,và mình cũng chẳng có nhu cầu phải chứng minh cho tinhte lẫn voz biết là mình phải giàu hơn người khác.Sống đạm bạc quen rồi bạn
baolongblog
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Plan01.1908 @Soi_CoDon Mặc dù không biết 2 bạn là ai nhưng đọc hết các comment trên thì theo đánh giá cá nhân thấy thím @Soi_CoDon có vẻ yếu thế hơn. Show thì show bà nó ra sợ gì. Thím nào show trước mà thím còn lại không dám show thì coi như thua và chịu nhục thôi. Mình show ra cũng chả mất gì, sau này lấy acc này đi còm dạo thì được mọi người tung hô, tăng uy tín hơn. Em nói có phải không, phải thì xin 2 thím cho 2 cái cạc, kaka
Soi_CoDon
TÍCH CỰC
5 năm
@Plan01.1908 Kèo thế nào là ngu hả thằng mồm l, mày thích kèo mồm cơ mà =))

Mày đại gia cầm 10 tỉ tiền tươi, phát 10tr tiền cảd tao show thì ăn nhằm gì? :lmao:
Plan01.1908
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Soi_CoDon Mày không show thì mày mất cái acc tinhte hã
baolongblog
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Plan01.1908 @Soi_CoDon em tình nguyện đứng ra thế cuhiep cho nhé, show info địa chỉ ra là được chứ gì, lỡ em có bùng thì các thím kêu xhđ tới 😃
Plan01.1908
ĐẠI BÀNG
5 năm
@baolongblog Đấy. Ít nhất như vậy. Set cho đàng hoàng. Không show được thì mất gì ? Tao sẵn sàng phát 10tr tiền card trước ☺.
Solo888
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thớt này toàn vozer chắc luôn
baolongblog
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Solo888 Còn phải nói, văn hóa này chỉ có ở vozer 😆)
@baolongblog Ko khéo qua kỳ nghĩ, lương chuẩn lại bị kéo lên.

Thím nào nhớ trước sập là bao nhiêu ko?. Lần cuối em update là 350 củ.
@ppptran 600 rồi, thêm quả 30 tỉ chưa được xem là khá giả ở vùng núi của 1 tỉnh nghèo nữa
thieuchris
TÍCH CỰC
5 năm
@fRzzy. Lúc voz sắp tàn trư đã đọc được post lương 600 củ nhưng chỉ đủ sống 29 ngày. Qua lễ này để trư lập lại thớt thu nhập xem nó tăng lên bao nhiêu
HoaLangGieng
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thớt này chắc cũng phải đến hơn 1 nửa là mem tinhte nhỉ. Thớt như này mà bên voz mấy thành phần bô kích với thằng nào xạo lol là ăn gạch ngập mồm ngay. Thằng plan nó đã phát card và rất nhiều ng comfim nhận đc rồi.
@Soi_CoDon hẹn gặp lại
thieuchris
TÍCH CỰC
5 năm
@fRzzy. Trư tin bạn soi nhưng sẽ đáng tin hơn khi 1 vài tấm card đc phát ra
Soi_CoDon3
ĐẠI BÀNG
5 năm
@HoaLangGieng Đ** thằng plan nó trốn rồi, mày trồi đầu lên đây nhận kèo với tao thằng mồm l ...
HoaLangGieng
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Soi_CoDon3 Hôm qua tao bảo mày là thằng xạo lol chứ tao bảo nhận kèo lồn gì với mày. Dkm tối qua nó bảo mày show 1 tỷ mà đéo có còn phải lươn lẹo vòng vo đến hôm nay chứng tỏ tiền cũng đéo phải có sẵn hay đéo phải của mày. Tóm lại tao vẫn nghĩ mày là thằng xạo lol. Còn thằng plan nó nói đc là làm đc đéo cái loại mõm nhôm như mày.
blockchain
TÍCH CỰC
5 năm
thấy bảo bên này có mấy a xaolin đang cãi nhau
blockchain
TÍCH CỰC
5 năm
mấy anh kĩa cãi nhau lam lol gi ko biết điều ae cần là ai sẽ phát card trước . mình mạnh dạn xin 500l nhé. nghe ae nói tiên tỷ mà giật mình

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019