[Comic]Chia sẻ các bộ truyện tranh dành cho kindle - có PDF cho tất cả các thiết bị khác

Thảo luận trong 'Máy đọc sách (eBook)' bắt đầu bởi linh_pro91hp, 21/10/16. Trả lời: 694, Xem: 533223.

?

bạn có muốn đọc truyện tranh trên kindle

Bạn có thể chọn nhiều mục.
  1. linh_pro91hp

Best Answers:
    0
    linh_pro91hp
    TÍCH CỰC
    Hesman bản edited đã lên sóng, từ tập 1 đến tập 3, các bạn đọc trên kindle nhớ chọn chức năng fit to screen trong Aa nhé

1. linh_pro91hp

Best Answers:
      0
      linh_pro91hp
      TÍCH CỰC
      linh_pro91hp @hoson bác ơi em xin tập 90 - mộc tinh huyền bí nhá bản trên mạng thiếu mấy hơn chục trang

2. hoson

Best Answers:
      0
      hoson
      ĐẠI BÀNG
      hoson @linh_pro91hp mình để ở folder này. sau này em up vô đây luôn nha :)
      http://www.mediafire.com/folder/hb03xkh3lqyi9/Hesman Comi

MediaFire

MediaFire is a simple to use free service that lets you put all your photos, documents, music, and video in a single place so you can access them anywhere and share them everywhere.
      mediafire.com

sẵn cho mình hỏi có cách nào đóng cho nó full screen cho phần mềm kindle trên điện thoại không?
      cám ơn

linh_pro91hp thích nội dung này.
    3. linh_pro91hp

Best Answers:
      0
      linh_pro91hp
      TÍCH CỰC
      linh_pro91hp @hoson chắc là ko có nếu mà có thì kindle bán cho ai giờ :D, app trên điện thoại chỉ là 1 bản lite của kindle, tuy nhiên thì mình nghĩ là do tỉ lệ hình ảnh (trang truyện) và màn hình điện thoại khác nhau nhiều nên mới ko full, bạn thử convert sang pdf rồi đọc xem sao

hoson thích nội dung này.
    4. hoson

Best Answers:
      0
      hoson
      ĐẠI BÀNG
      #695 hoson, 17/10/19
      Sửa lần cuối: 17/10/19
      hoson @linh_pro91hp Bạn cho mình xin file ảnh 2 tập của hesman bạn nha. Tập 72 và 77. Bạn gửi qua mail này giúp mình nha: hoson1989@gmail.com. Cám ơn trước ạ

linh_pro91hp thích nội dung này.
      #695 hoson, 17/10/19
      Sửa lần cuối: 17/10/19
  2. clubxiangqi

Best Answers:
    0
    clubxiangqi
    ĐẠI BÀNG
    Vô tình biết bài này...nhiều truyện tuổi thơ dữ dội quá...:)

3. clubxiangqi

Best Answers:
    0
    clubxiangqi
    ĐẠI BÀNG
    Tiện đây..mong các bác tìm giúp tên 1 bộ truyện về bóng đá....truyện này hồi nhỏ mình đọc ké có tên là "vua phá lưới"....của nxb đồng nai thì phải...
    Nội dung mình nhớ sơ sơ vài chi tiết như sau
    -đầu truyện có nói về nhân vật chính (nvc) tên bạch trần thì phải..đầu nvc đội 1 cái nón có chữ j thì phải..dành cho những ai tốt nghiệp học viện bóng đá nào đó ở braxin
    -nvc về giúp 1 clb cấp trường mạnh dần lên...đào tạo 1 tiền đạo thành thủ môn giỏi của đội voi khái niệm thủ môn là trùm trên sân vì dùng cả chân và tay
    .....truyện xb ở vn thời đó đa số bị đổi tên so vs tên truyện góc lên giờ muốn kiếm cũng khó quá...
    Mình gõ tìm truyện này cũng gần 5 năm ở mấy trang truyện vs forum hay tham gia mà ko thấy ai trả lời..chắc ít người đọc bộ này quá :(

1. linh_pro91hp

Best Answers:
      0
      linh_pro91hp
      TÍCH CỰC
      linh_pro91hp @clubxiangqi khó tìm quá nhỉ bác thử xem trong link dưới có bộ nào quen ko
      https://thoimoi.vn/nhung-bo-truyen-tranh-ve-bong-da-gan-lien-voi-tuoi-tho-150201.html

Những bộ truyện tranh về bóng đá gắn liền với tuổi thơ

"Đường dẫn đến khung thành", "Đội trường Tsubasa"... là truyện yêu thích của nhiều độc giả thế hệ 8x, 9x Việt. 
      thoimoi.vn

clubxiangqi thích nội dung này.
Đang tải...