[Computex 2017] ASUS VivoBook S và VivoBook Pro: 15,6"; nặng 1,8 - 2,2 kg, giá từ $499 và $799

Trung Dt
29/5/2017 6:24Phản hồi: 63
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giống Macbook Air quá nhỉ.
mabubeouk
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em VivoBook S giá ngon thế. 499$ cho em cấu hình cơ bản là quá ổn rồi!
giá khởi điểm tức là cấu hình thấp nhất, có thể chỉ là core i3 ko card rời
sakuza199x
TÍCH CỰC
7 năm
@hieupy89 dù sao thì vẫn hy vọng là bác sai. 😃
Vỏ nhôm va có gpu rời , ngon ăn và hóng giá tốt
hqthai
ĐẠI BÀNG
7 năm
ai có thể cho mình xin cái cấu hình khởi điểm của 2 em này kg, chứ thấy cái giá khá tốt
Hoàng. Hà
ĐẠI BÀNG
7 năm
con này thay thế cho dòng K à mấy bác
ý mình là nó ghi cấu hình cao nhất nhưng để giá dành cho cấu hình thấp nhất ví dụ như nó ghi i7 card rời màn hình 4k giá 700$ thực ra giá cấu hình cao nhất 1500$. Bạn nào đó hỏi sao ko thấy giá này ở vn đương nhiên có ai bán cấu hình cao nhất với giá 700$ đâu
không biết giá cuối ở VN sẽ là bao nhiêu nhỉ
Nhìn không khác gì Mac cả 😁
nhìn độ phân giải màn hình thì giá đó phải rồi
giá như S510 có fullhd thì quá ngon
@J_Android Thấy nó ghi 15.6" FHD, vậy là full HD rồi còn gì. Có điều một ông tham dự sự kiện có nhận xét là màn em nó kém ấn tượng, chắc dùng tấm nền rẻ tiền để giảm chi phí. Không biết em Pro có khá hơn không, chắc phải được nhìn thực tế mới đánh giá được.

Sent from my ASUS_Z017D using Tapatalk
@Hùng Dũng 1988 cám ơn bác, sao không thấy FullHD phía sau nhỉ...hy vọng cái giá về VN cũng tương tự
@J_Android Lúc coi trực tiếp sự kiện, khúc cuối nó có hiện cấu hình đầy đủ với giá từng con trên màn hình đó. Theo mình bản cấu hình thấp nhất thì chán lắm, nên chọn bản cao cao một tí cho sướng, còn chịu chơi thì qua con Pro [emoji1]

Sent from my ASUS_Z017D using Tapatalk
vỏ nhựa hay nhôm các bác.
nhựa thì chán quá
IQ52
TÍCH CỰC
7 năm
đã rước 2 con ux410 và đọc đc bài này o_O ngán cái nắp lưng dòng ux vl
Thôi. Tôi rất sợ các sản phẩm của Asus rồi. Chất lượng phải nói cực tệ hại. Sẽ không mua món nào của ASUS nữa
Baby-kool
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Tây Môn Hải Ngày xưa thôi bác ơi 😆)
@Baby-kool Em đã dùng điện thoại asus, máy tính bảng asus, laptop asus. Cảm thấy như hạch. Điện thoại với máy tính bảng bỗng dưng sập nguồn, treo máy . laptop hết bảo hành thì màn hình có điểm chết lan ra khá to. HDD thì bị bad.... Em sợ rồi
vâng vừa lấy con acer xong thì nó ra.... Chắc trêu ...
NKV_08
ĐẠI BÀNG
7 năm
Điều con vivobook pro sao ko cho lên luon 950ti nhỉ,giá cũng có thể lên hơn 1k,chắc lên nó đẩy qua con deluxe.Nhưng giá vậy là khá yêu rồi,ko biết về VN lên hay xuống
Ko biết thời lượng pin từng con thế nào nhỉ, cả giá cho từng cấu hình nữa 😃
mrtran1201
ĐẠI BÀNG
7 năm
SSD 512GB + 2TB thì chơi hết nấc với Lap top bây h rồi
dksilent4r
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có ai biết khi nào bán ra ko, mua vivo s ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019