Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Computex] Trên tay máy scan di động QScan

cuhiep
7/6/2013 0:32Phản hồi: 38
38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhỏ gọn thật nhưng thấy chỉ dùng cho mấy việc đơn giản thôi nhỉ
Cac ban dung thu phan mem cam scaner xem. Chat luong scane kha on.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Chất lượng hình ảnh xuất ra cao thật

Sent from my C6603 using Tinhte.vn
Bạn nghỉ sao nếu cái này tự động upload vào tài khoản dropbox của bạn bằng wifi?
dung1988
ĐẠI BÀNG
11 năm
e ở đài loan cái này có lâu rùi anh hiệp ạ.chỉ có kết nối wifi là mới 1 tẹo thôi-cảm nhận dùng hằng ngày là scan rất tốt-chất lượng ảnh còn hơn cả chụp = máy.công ty em bán máy để mua cái này anh ạ.chỉ tội là thỉnh thoảng nó ngược chữ
Mình thì không khoái bé lắm, nhìn chung cái gì to cũng bền chắc hơn, nhất là hàng của BX mà to thì càng tốt :p
Cái này nhỏ gọn như thằng VuPoint Scanner ra mắt cách đây 3 năm này. Có điều ưu điểm cũng là khuyết điểm của nó so với cái VuPoint là nó có cơ chế tự động đưa tờ giấy qua quét qua máy (thằng Vupoint phải cầm máy scan tự quét lấy) nên hình ảnh chắc chắn ra đều hơn VuPoint, ko bị méo méo.
Khuyết điểm là hơi khó scan mấy trang giữa của 1 cuốn sách, ko khéo nó kéo làm rách luôn cả quyển sách.
@toiyeuebook Cái này hoạy động tương tự VuPoint mà bạn. Nó thêm được tính năng trao đổi hình ảnh scan được qua những thiết bị khác thông qua wifi mà không cần cắm vào máy tính qua USB hay rút thẻ nhớ ra. Còn cái dock giúp thay vì kéo scaner trên bề mặt tài liệu muốn scan như Vupoint thì bạn có thể scan theo cách cho tài liệu đó chạy qua scaner nhờ cái dock như tờ báo, hay danh thiếp...
scan ảnh trong sách thì phải xé ra à :eek: ???
Thiết bị dành cho dân sale :mad: đợi em nó ra xúc về làm nv bán hàng :oops:
Cubiboy90
ĐẠI BÀNG
11 năm
Phiên bản ko wifi và có wifi cách biệt thật :eek:
😆 chi zậy ta
cực kỳ thích em này, không biết chừng nào bán tại VN ... phải mua cho bằng được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM