Còn gần 2 tiếng nữa Apple sẽ mở bán iPhone X, có anh em nào đặt mua không?

sonlazio
27/10/2017 5:26Phản hồi: 328
Còn gần 2 tiếng nữa Apple sẽ mở bán iPhone X, có anh em nào đặt mua không?
Đúng 14 giờ 1 phút chiều này, giờ Việt Nam thì Apple sẽ mở bán iPhone X trên website của họ. Hiện tại thì Apple đã khoá trang web đặt hàng của iPhone X lại, nếu truy cập vào bạn sẽ chỉ thấy một thông báo để chúng ta chờ đợi.

update: nhiều anh em đã đặt hàng được và khoe trên Tinhte.vn/iphonex hihihi

Với tình hình iPhone X hiện tại thì mình nghĩ nó sẽ hết sạch hàng trong vòng chưa tới một phút. Năm ngoái mình nhớ iPhone 7 Plus có lịch giao hàng bị trễ chỉ sau khoản vài phút thôi, nhưng iPhone X là sản phẩm được trông đợi rất nhiều nên tình hình có thể sẽ còn hot hơn nữa.

Nếu bị trễ hôm nay thì các bạn có thể ra xếp hàng mua vào ngày 3/11 ở Mỹ và một số quốc gia khác. Tất nhiên là người dùng Việt Nam sẽ phải chờ đợi lâu hơn mới có hàng chính hãng.

Có anh em nào muốn mua iPhone X không, hãy chia sẻ cùng bọn mình nhé.
328 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tụi bên sohoa nói iPhone X ko ai thèm mua kìa, lêu lêu!

Không mua iPhone X, mua Note 8 cho tụi nó vừa lòng 😆
PTTP
TÍCH CỰC
6 năm
@quocvu089 Sohoa là tụi báo lá cải mà 😁
@quocvu089 haha
@quocvu089 lêu lêu apple sắp hết thời rồi 😃)
baquơ
ĐẠI BÀNG
6 năm
@quocvu089 Theo mình Note8 quá bình thường như hàng khác, Iphone X nhiều cái mới hơn.
Co
htphoto
TÍCH CỰC
6 năm
mình xài qua tất cả các đời iPhone và chưa bao giờ mua mới 😁. Hẹn X 2 năm nữa
@htphoto Sài iPhone 8 chưa mà bảo là tất cả?
@htphoto Nếu tính chu kỳ 2 năm thì có khi 6S Plus còn chưa xài, nói gì 8 chứ!
conco119
TÍCH CỰC
6 năm
Việt Nam làm gì có trong danh sách đặt hàng
kinh nghiệm là cứ đợt hàng 2 -3 mới múc. hóng các bác bạch chuột
chjenchjnh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nguyenmanh287 Ko phải sửa mà là đổi máy khác bạn nhé. Lỗi do nhà sản xuất thì nhà sản xuất phải chịu thôi. E ở Úc được bảo hành 1 đổi 1 trong 2 năm mà. Máy cứ việc lỗi. E cứ việc đổi.
@nguyenmanh287 Mua con 7plus đen nhám xài nó xước tè le xấu lắm rồi, một ngày đẹp trời camea mở lên đen thui ko chup đc, check bảo hành còn đúng 2 ngày hết hạn mang liền đi bảo hành đc đổi con khác mới cóng sướng vl :v
ngnhutnam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nguyenmanh287 chuẩn rồi! mua để sài chứ k phải mua để khoe! nhiều người cứ thích cái mẽ này hoài, nhìn thấy buồn cười vicecar 😃
@chjenchjnh thì vẫn cũng là đi mà. cơ mà đc đổi mới cũng ok nhỉ
abctbl
ĐẠI BÀNG
6 năm
Anh em đoán xem iOS 11.1 khi mô có đây 😁
lee_rae_ri
ĐẠI BÀNG
6 năm
@abctbl Đang có 11.1.5 rồi sắp có chính thức rồi bạn
Với apple thì ko cần phải đợi thu hồi mới biết số lượng bán ra thực tế đâu nhỉ!
mrHz
CAO CẤP
6 năm
Chắc nhiều thanh niên đang lăn tăn quả thận còn lại
Jess
ĐẠI BÀNG
6 năm
đợi iphone x ra để mua 7 plus hoặc 8 plus 😁
diep_chi_LN
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Jess 8 plus thì giá vẫn thế thôi :D
Nhắc ông anh bên nhật canh giờ vào đặt gạch 1 cái rùi. Hy vọng ổng nhanh tay nếu k thì đợi lâu lắm đây.
@khucgo1 Nghĩa là bên nhật vẫn mua đc hàng quốc tế hả bác
@phukhanhbk11 Bác bán ipx k ợ
nynohu
TÍCH CỰC
6 năm
@Akay Nhím Bác mua ko em bán? Nhưng bán bên Nhật nhé :troll:.
diep_chi_LN
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Akay Nhím Mua ở VN thì không biết còn phải chờ đến bao giờ T_T
Ai mà mua X này nữa. Mua Note 8, S8/S8 Plus xài đi các man.
@iAndroids Minh ko muốn ss thì còn nokia 9, v30 với gì nữa nhỉ.. chắc chờ sony ra mới.
mình đã để dành dụm sẵn cả đầy đủ về chuyện lúa gạo để hốt em X về rồi. Nhưng mà không mua bây giờ, mà đợi đến năm sau tháng 3 hay tháng 4 gì đó, vì theo mình những sản phẩm đầu không thể nào tránh được những lỗi lặt vặt gây khó chịu. Với lại ông Apple này chuyên gia == làm lỗi sản phẩm chả bao giờ nhận lỗi, nhưng được cái là cũng có âm thầm sửa lỗi cho những đời sau. Nên thôi .... ráng ở lại với em 8plus thêm 1 thời gian nữa .... rồi mua cũng chả muộn, theo mình là vậy.
@Đại Đại tha thu Nếu bác giờ mà mua đc từ của hàng apple mang về dùng vài hôm bán lại vẫn lãi to đấy
diep_chi_LN
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Đại Đại tha thu Lỗi hay không thì chính sách chăm sóc khách hàng của apple vẫn tốt mà
newbiev3
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang đợi 😁 EAB5C86C-E213-45DF-A347-D412A6A086B5.png
quadua1
TÍCH CỰC
6 năm
@newbiev3 Bác ở đâu vậy. Mel có apple store k bác. Ở đâu vây cho e đchi với
không mua, làm gì có tiền
@Giàng A Lua. Không có tiền thì out Topic, dạt qua 1 bên dùm...
Tụi seeder nó bảo ế lòi ra còn cứ làm trò.. bọn nó mua hết note8 với s8 rồi, ai thèm mua tai thỏ dị dị
Tommy297
TÍCH CỰC
6 năm
Mình vào thấy cho chọn 3 nhà mạng đều Full Payment,mọi người cho mình hỏi sao không thấy bản Sim Free vậy ? Và nếu mua nhà mạng thù nên chọn nhà mạng nào để Full Payment ?
Tommy297
TÍCH CỰC
6 năm
@ferazzi At&t không đc bạn nhé,chính tay mình mua,khi chọn At&t nó sẽ hỏi Wireless Number,Acc này nọ...chỉ riêng t-mobile là không phải điền thông tin như at&t nhé,mình có chụp hình trong topic này đó
ferazzi
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Tommy297 Tmobile unlock vể vn dùng mắc lắm nhé, hơn $100, chỉ verizon về vn không cần unlock nhung nó chạy Cdma nên không ngon bằng att chạy gsm. Trừ khi bạn là khách hàng tmobile thì pay full rồi unlock free
Tommy297
TÍCH CỰC
6 năm
@ferazzi Mình đang xài nè bạn t-mobile có unlock gì đâu nó là q tế luôn,còn cái sim t-mobile nè,năm ngoái mình tự tay mua đây
Tommy297
TÍCH CỰC
6 năm
@ferazzi Của mình đây,T-Mobile năm ngoái mình mua nè..bui quá 😁
PentiumT
TÍCH CỰC
6 năm
Bán thận đã mới mua đc 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế