Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Công nghệ] JetLev - thiết bị bay cá nhân sử dụng sức nước

babybungbu
31/1/2011 16:30Phản hồi: 72
72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hồ nào mà cạn thì lượn vài vòng là nước đen thui.
Hiến kế cho BGD Đầm Sen mua về thay cho cái đám vịt kia nghỉ hưu cho rồi...
bakery00
TÍCH CỰC
13 năm
vô tình mà bay lên cạn thì răng môi lẫn lộn 😆
kiểu nào chứ kiểu này thì thua 😁

---------- Post added at 04:58 PM ---------- Previous post was at 04:57 PM ----------

Kiểu này thì chết hôi với cái hồ đầm sen thôi. nước đó đã nghỉ rồi mà còn cho nước tung tóe thì híc híc
Shinzx
TÍCH CỰC
13 năm
đây là 1 thiết kế ngu ngốc
Sao lại nói vậy hả bác ? ^^!
xem thấy có 2 girl sắp bay mà chờ đến hết đoạn Clip cũng ko thấy bay 😆
www.bka.vn
ĐẠI BÀNG
13 năm
đay bay mà có con cá mập nào lùa theo thì vui nhỉ =))
các bác toàn lo nó hết xăng mà ko nghĩ tới đoạn đang bay nhỡ may cho chân vào 2 cái làn nước mạnh thế kia, thằng tây kia nặng phải tầm gần 100kg , lực nước của 2 cái vòi phun phải khủng thì mới đưa dc thằng này lên cao. Cho chân vào đó nhẹ thì bỏng da,2 là đi luôn đôi chân 😔
dùng cái này thì đầu tư tàu lượn hoặc dù lượn sướng hơn
bay cao hơn,mà có khi chi phí thấp hơn
có cái này giải trí cũng hay đấy chứ nhỉ
định mua 1 cái xuống vũng tàu cho thuê 10' lấy 300k dc ko ta ? :p

@ : mấy cô bé chỉ làm cảnh thôi, chứ bay cái này nó thổi 1 phát bay mất tiêu luôn.
kimlong_ot
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em sẽ cố gắng để giành tiền mua cái này để làm người đầu tiên bay qua đại Tây Dương bằng cái này. Hehe
zeroG
TÍCH CỰC
13 năm
Cái này bác nào chê ỏng eo thì bó tay, các bác muôn đời không mua được đâu, số tiền này chỉ là muỗi đối với những tỉ phú Nga cỡ Abramovic.

Chắc chắn cái này sẽ có mặt trong hội chợ triệu phú ở Nga năm nay?
thì hàng này là dành cho tầng lớp thựong lưu mà bác 😁 , ngừoi thừong mua về làm gì ^^ , cái máy này cũng chỉ có 90 000 USD thôi bác,làm gì đến mức " muôn đời không mua đựoc" =))
ý tưởng giải trí thôi. khi nào có cái máy hút khí rồi thổi ra như vậy ko dậy rợ lằng nhằng thì mới HOT. đỡ kẹt xe 😔
Nhỡ đang bay ngon lành cành đào mà lại có con cá nào đó cỡ 4 ký lô bị hút vào và mắc nghẹt trong ống thì thế nào nhỉ.
bác thử thò tay vào cái ống hút, xem đằng kia nó phun ra màu gì là có câu trả lời thôi
___iron___
ĐẠI BÀNG
13 năm
=)), nhìn cái dây đằng sau trông hay nhỉ, bao giờ thiết kế quả vừa dùng động cơ chạy hidro ( tách luôn từ nước ) để chạy máy bơm nước thì quá khủng, he he
uocjcao1m
ĐẠI BÀNG
13 năm
trông nó hài hài thế nào ấy
cái này mua về quê mình vừa bay vừa tưới Thanh Long thì hay.lỡ hết xăng thì đậu trên cành thanh long luôn khỏi xuống
nhìn cứ như mọc đuôi =))
dùng làm cứu hộ cũng hay đấy
nhìn vớ vẩn thật, chả có tác dụng gì chơi cái này thì thà chơi dù thuyền còn hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019