Creative Strategies: 98% người dùng hài lòng với Apple AirPods

ND Minh Đức
2/5/2017 20:12Phản hồi: 259
259 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chuẩn luôn rồi boss
Cùi thì nó cũng là ước mơ của tụi samfan nha
@Dong_ho_the_ky_com Ước mơ ... ? Hahahahaha LUL xD
quachlaogia
ĐẠI BÀNG
7 năm
cũng muốn mua nhưng thấy còn nhiều tai nghe chưa sử dụng hết. đợi khi nào giảm nhiệt thấy cần thiết mua cũng chưa muộn
Bọn nó vẫn mua đó
Duy_Linh KG
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đúng là xài rất ok, mổi ngày mình xài trên 12 giờ (chủ yếu để đàm thoại) ma ko có cảm giác khó chiệu như những tay nghe khác (cảm giác nhưng không có đeo trên tai vậy) túm lại là rất ok
Duy_Linh KG
ĐẠI BÀNG
7 năm
@bamboovn1 Hehe dùng từ 7h30 sáng tới giơ em vẫn còn đeo trên tai nhe ông anh
codochi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn như khuyết tật.
@codochi Cất cái gương đi
Chỉ mong nó thiết kế lại, đừng lòi ra quá như bây giờ. Bản hiện tại nhìn như tai nghe có dây chặt bớt dây đi ý.
Respira
ĐẠI BÀNG
7 năm
chỉ khó chịu chỗ ko tăng giảm âm lượng ,ko chuyển bài hát, ko ngưng phát nhạc đc
Respira
ĐẠI BÀNG
7 năm
@bamboovn1 gõ 2 cái là ra siri mà
odimon
TÍCH CỰC
7 năm
Tinhte nhiều cừu (sheeple) quá !
LAMSAODAYH
TÍCH CỰC
7 năm
Thứ nhất : chất âm ko có gì đặc biệt, cũng như mấy con khác và thua con sony mình mua 1,8 triệu, thứ 2 pin ko = con sony mình được khoảng 7h, con này chỉ được 4 or 5h, thứ 3 ngoại hình nó xấu một cách đê tiện, xem cả sg có bao nhiêu người đeo cái này, nhưng biét làm sao được, những con cừu ngoan ngoãn vâng lèoim dù cod xấu thế nào, xấu hơn nữa thì chúng nó vẫn tung hô lên tận may xanh ngắt, có hì lạ đâu, có sp nào chúng nó ko tăng bóc, trong từ điển nói rồi 1 bọn sheeple ko hơn ko kém.
tbdat11
CAO CẤP
7 năm
@LAMSAODAYH Haha, bác nói như này là không đúng rồi. Ở SG hay Việt Nam nhiều người xài lắm đó, thậm chí đeo nó cả ngày kìa, ngủ cũng đeo nữa, họ đeo như của trời cho không thể bỏ ra vậy đó. Bác ít thấy vì họ đeo rồi ngồi văn phòng làm 18/24h nên ra đường đâu có gặp. 😁

Đúng là sheeple chăm làm và biết xài đồ ghê :D
codaijaso
TÍCH CỰC
7 năm
@LAMSAODAYH
@LAMSAODAYH Sony nó làm tai nghe như airpods từ khi nào vậy, hay bạn mang cái chụp tai so sánh với nó. Anti thì cũng khôn chút đi. nó tệ cỡ nào thì cũng chưa có sản phẩm tương tự để so sánh
Hoang DK PQC
ĐẠI BÀNG
7 năm
@LAMSAODAYH Con Sony model gì vậy bạn?
Ôi mod ơi bìa ảnh;);)😔
Đep zai ea em xin số
Aduckuba
Bài viết tào lao ...
ảnh bìa rất giống nhân vật chính trong phim chuyên gia bắt ma
tienanbich
TÍCH CỰC
7 năm
ảnh minh hoạ có vẻ mặt ko hài lòng chút nào :p
hunganhnp
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao không khảo sát "chất âm" 😁
Sheeple thì mới mua và đã là Sheeple thì đâu biết chê là gì 😆 Cái tai earpods best seller trên amazon là đủ hiểu =))))
smart phone
ĐẠI BÀNG
7 năm
Theo mình nghĩ thì những người mua AirPods thì 99% là fan Apple, trong đó có 1 số % không nhỏ là Sheeple. mà nếu đúng như vậy thì kết quả khảo sát này mình cũng đoán trước được là như vậy.
Nếu khảo sát là bạn có muốn, thích mua AirPods không, thì biết ngay như thế nào ấy mà.
Ngon 😁 Đồ Apple chứ có phải 3 cái thứ hàng mã ẻo lả bóng bóng cong cong đâu chứ!!!
Apple luôn đi sau người khác một cách khôn ngoan
mronly105
TÍCH CỰC
7 năm
Bài viết nhảm, cái qtrong hài lòng khi mua airp viết chung chung chả có tiêu chí mẹ gì. Trong khi mấy cái tia ria thì liệt kê đủ.
Đúng là Apple thành công nhất là tạo ra sheeple mà.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019