Creative Strategies: 98% người dùng hài lòng với Apple AirPods

ND Minh Đức
2/5/2017 20:12Phản hồi: 259
259 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

500AE
ĐẠI BÀNG
7 năm
trông giống thiết bị trợ thính cho người bị câm điếc quá ! hổng có đẹp
sucsong1
TÍCH CỰC
7 năm
Cái hay của apple là phối hợp tốt phần cứng với phần mềm kết nối nhanh và tiện lợi
Thằng kiếm tiền giỏi hơn ? Thằng Cường Đô La nó kiếm tiền từ cái ghế của ai đặt ra đấy ? Và cứ kiếm được tiền là nó chịu ngồi vào máy tính tìm hiểu đồ âm thanh để chọn à ? Cứ có tiền là cái gì cũng mua được đồ tốt nhất à ? Bác tư duy buồn cười vậy 😃
Định dựa vào cái report nhảm nhí này mà đánh lận con đen á ? Xin lỗi http://imgur.com/OVCLHX3
@Carvalho1986 Nếu xét đến tiện lợi và nhu cầu gọi đt, nghe cho có tiếng thì vậy đừng đề cập thằng Cường đô la làm ví dụ, nó không quan tâm đến cái price của cái thứ overpriced, nó chỉ cần kiếm một cái nào ổn, ít phiền phức là nó mua, mua ip tặng thì nó dùng, chứ nó ko hơi đâu tham khảo kiếm 1 con tốt nhất trong 1 tầm giá như người tiêu dùng thường làm, còn mấy cái người mua cái đồ công nghệ vẫn phải xem giá mà mua 1 cái thứ overpriced để đáp ứng cái nhu cầu cực cơ bản thì rõ ràng là đứa ngu, chính xác là tiêu tiền ngu đấy.
@m.hydra.hht Sao lại ko đề cập nó làm ví dụ được. Thằng kia kêu ai mua cái đó là ngu. Trong khi 1 thằng khẳng định là khôn hơn nó nhiều lần vẫn mua xài thì khẳng định là nó sai hoặc nó ngu hơn bọn mua cái airpod nữa. Ở đâu ra thông tin mua ip tặng thì dùng vậy? Vấn đề là cái airpod nó ổn, tiện và đem lại trải nghiệm tốt nhất cho người dùng trong mớ tai bluetooth cùng tầm giá nên người ta mua và khen nó. Nhưng lại có nhiều thằng ngu cố tình lôi chất âm ra để làm lí do chê người mua cái tai nghe bluetooth cho điện thoại là ngu thì rõ là thằng đó ngu nhất rồi còn gì=)). Còn mua cái thứ mà ko phục vụ mình tốt nhất mới là ngu, chứ k phải là cứ mua tốt nhất trong tầm giá thì là khôn😁. Tiện đây thì có thể nói thêm cái loa amazon echo đang hot nhất xứ trời tây năm vừa rồi cũng là 1 cái loa có chất âm rất chi là bình thường trong tầm giá, vậy bọn tây mua nó nhiều vậy chắc cũng toàn ngu nhỉ :D.
kokuchi
TÍCH CỰC
7 năm
@Carvalho1986 Bọn ngu, Anti, nghèo nàn cả về nơ rôn thần kinh với cả túi tiền ấy thì chúng làm gì có tiền mà mua để trải nghiệm

Giống xã hội thôi, bọn nghèo chê và dạy người giàu cách tiêu tiền =))))
kokuchi
TÍCH CỰC
7 năm
@m.hydra.hht Ày.

Có thấy mình ngu chưa?

Dạy người ta cách tiêu tiền =))) đúng chất suy nghĩ của bọn bần nông
chatnever
TÍCH CỰC
7 năm
Với một thằng quan trọng chất âm như em vứt cho con này chắc bán vội, lấy tiền mua một em Sony, Audio-Technica, Shure, hoặc Senn, chưa kể còn thừa tiền nhét vào một chiếc DAC rời cắm iPhone :p
Đang xài, mọi thứ đều hài lòng, chỉ có điều function hơi ít, đi ngoài đường muốn làm gì phải dừng xe lại 😔
Mẫu xuất sắc (y)
Vì chờ em này lâu quá nên đã vớt em powerbeats, cũng khá gọn gàng mà lại rẻ hơn em airpods nhiều, pin lại trâu, và âm cũng hay hơn nữa. Dĩ nhiên là kg dc gọn gàng nhưng bù lại khó rớt khi tập thể dục :p. Công nhận con chip W1 làm đc nhiều thứ hay thật, thay đổi giữa các thiết bị quá dễ dàng, pin lại dc trâu.
devilkut3
TÍCH CỰC
7 năm
lợi thế của việc nắm trong tay toàn quyền quyết định 😁 k như android . Muốn làm cũng phải e dè 😆~
Dê Dê Chou
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình hài lòng 99%, vì mua ở ngoài 4tr400k. tại apple store hết hàng chứ nếu mua được trong store thì có 3tr8 sẽ yêu hơn
mrclown
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu tách riêng airpod ra so sánh thì nó thua mọi loại tai bluetooth. Nhưng nếu bạn dùng iphone, mac, ipad và cthe hoặc k sở hữu 1 ô tô riêng thì hiện tại sẽ k và gần như k 1 mircosoft, samsung hay google nào cạnh tranh đc với mức độ trải nghiệm người dùng tiện lợi đc như apple. Airpod đơn giản hoá mọi thao tác kết nối, disconnect, chuyển hay sử dụng đồng thời airpod cho các thiết bị mà khó tai nghe nào sánh đc
Tản Đà
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tớ đã sử dụng hơn 1 tháng. chất lượng âm thanh khá tốt. Tuy vẫn thua con urbeat của tớ. Nhưng tiện dụng, đẹp pin rất tốt. rất hài lòng với nó.
Hóng bản đời thứ 2 âm thanh lớn hơn, có chống ồn nữa, siri đọc tiếng việt được thì hoàn hảo
Đc dùng thử còn airpod này 1 time của ôg anh rể mới mang từ nhật về. Cảm nhận đeo rất thoải mái. Pin tương đối ổn. Kết nối với ip rất nhanh. Rất tiện khi đi xe. Chất âm bt y như tai zing kèm theo máy. Độ hoàn thiện chưa tỉ mỉ lắm. Xin ôg a rể ôg bảo có mỗi cái nên k cho. Ôg cho con 6s và 5s cho mẹ dùng đều là locck nhật
Lỡ rồi nên phải hòng lài thôi
enix
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bữa có cái clip cắt cái tai nghe có dây ra nói là bản airpod của apple hỏi mọi người thấy thế nào ai cũng khen đẹp cũng tốt. Bởi vậy Apple ra quần xì thì bán vẫn chạy như thường.
Nhìn nó khác gì cái tai kèm theo iPhone đâu 😃
vu_vantien
TÍCH CỰC
7 năm
H vẫn mắc quá, ham mà chưa đủ lúa
romero
TÍCH CỰC
7 năm
Dùng 4 tháng bỏ luôn tai khác vì quá tiện
mình thì nghèo thật
nhưng bỏ 5000.000 ra chỉ để mua cái tai nghe bluetooth thôi thì phí quá. mà chất âm có được như Các tai nghe cao cấp của sony hoặc Best đâu.
kokuchi
TÍCH CỰC
7 năm
@Tuấn Nguyễn 307 2 cái tai nghe kia có nghe gọi DT đc ko bạn?
@kokuchi nhưng chiếc tai nghe mình muốn nhắc đến từ hai hang cao cấp đó đều nghe gọi được bạn nhé
kokuchi
TÍCH CỰC
7 năm
@Tuấn Nguyễn 307 Vậy à?

Bạn đã sử dụng chưa và chắc chắn nó nghe gọi được.

Cho hỏi thêm bạn chạy xe ngoài đường hoặc thậm chí di chuyển liên tục rồi bạn áp lên mặt mình suốt ngày?
VUHEO
TÍCH CỰC
7 năm
Làm cuộc khảo sát bao nhiêu người xài iPhone, iPad không mua air pod thì sẽ biết chất lượng và sự quá dị của cạp tai nghe này. Giống như iWatch thôi, mặc cho Mod Hiệp ca như thần nhưng doanh số vẫn thảm đến nổi Apple đang tính đi tiếp hay giảm dần rồi tạm ngưng sản xuất để tránh lỗ.
Nói thật dù có chất lượng cao đến máy thì cái cặp airpod đeo trên tai nhìn quái dị quá. cũng như cái đống hồ của Apple có làm dày và to lên nữa thì khi nam giới đeo vào vẫn giống với giới quần hồng mà thôi.
Mình đang gõ bài này bằng iPad nên đừng nói mình là anti Apple nhé
nin_kute
TÍCH CỰC
7 năm
@thongphan1989 Mình đặt hồi 11/4 mà hẹn trễ nhất 22/5 giao nè, buồn ghê, bữa nay 3/5 rồi đang hi vọng nó về sớm nè ;) nhiều bạn chửi Apple như gì nhưng cứ thích chốt lại, tui đang xài ipad, iphone nha đừng chửi tui anti ;)) ba phải thật
@nin_kute Haiz, tụi nó chửi kệ tụi nó thôi. Ba cái thứ gato đó mà, thấy ng ta xài ngon mua nhiều đâm ra tức tối tại sao kg mua giống nó kg xài giống nó. Đúng là androider luôn nghĩ tụi nó là cái rốn vũ trụ và kg bao giờ học dc việc tôn trọng sở thích và cách suy nghĩ của ng khác 😁.
nin_kute
TÍCH CỰC
7 năm
@VUHEO Một câu phát ra thôi đã cho thấy sự ngu dốt mà thích phán rồi, Apple nó vừa công bố số lượng Apple Watch bán ra gấp đôi năm ngoái và thanh niên phán "Apple đang tính coi nên làm tiếp hay ngừng sản xuất Apple watch" ôi thanh niên thiên tài ngồi ở vn mà nghe lén Tim Cook nói chuyện luôn hèn chi rành quá 😆
Còn sợ ng ta chửi khoe đang xài ipad nên ko phải anti đừng chửi, nội phán 1 câu ngu ko tả đã đáng chửi rồi
@VUHEO cái này người ta khảo sát người dùng xem có hài lòng với Airpod không mà
Coi qua chắc là anh thấy họ hài lòng hihihi
toàn bọn óc như trái nho nản . vào tinh tế riết như chợ cá .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019