[CSKN] Lạc Thôn Homestay Phú Yên: căn nhà nhỏ cho những trái tim đang tìm chốn bình yên

zyzy1908
18/4/2019 7:33Phản hồi: 66
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

TrungLun0112
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ảnh đẹp quá!
pvming
TÍCH CỰC
5 năm
đẹp hơn Lầm Thôn rồi, ngon
Đẹp
Justtin91
ĐẠI BÀNG
5 năm
Homestay đẹp.
@zyzy1908 sao ra đây mà ko hú cũg Tuy Hoà nha mod
khoa1203
ĐẠI BÀNG
5 năm
cskn là sao ta
ros12810.9
TÍCH CỰC
5 năm
@khoa1203 Chia sẻ kinh nguyệt...ớ lộn kinh nghiệm nha bạn. Nhớ láng máng trước thi thoảng có mod Hoàng Sơn giờ mod Zy (hình như tên Ngọc Giầu) có những bài đăng kiểu này. Khá thú vị
Kimchien05
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mùa này nóng nên bạn nào có đi phú yên thì nên tìm homestay gần đường lê duẩn thì mát mẻ hơn!
qdatvn
TÍCH CỰC
5 năm
Sao chẳng thấy tí anh ọt gì vậy ạ
Tuyệt đẹp và hấp dẫn quá. Phải ghé 1 lần mới được. Cám ơn @zyzy1908
Quá đã, đi PY sẽ qua đây. Thanks mod
[L]iberty
ĐẠI BÀNG
5 năm
rổ giá thì sao hả bác chủ 😁
baodng
TÍCH CỰC
5 năm
Tôi có mảnh đất ben trái là núi, đằng trước là dòng suối nhỏ, bên phải là rừng cao su, đằng sau là ruộng lúa ở BRVT, nếu tôi mở Homestay có ai ủng hộ ko? Vì nhà tôi cách biển đến 35Km, xung quanh ko có thắng cảnh gì cả.
dongqtrung
TÍCH CỰC
5 năm
@baodng Bạn còn ko trả lời đc tại sao ng ta nên đến thì ai trả lời dùm bạn đc :/
MrBphone
TÍCH CỰC
5 năm
Chụp bằng đt j vậy bạn
Cả nhà mới đi Phú Yên tuần rồi. Ghé cổng phim trường "Tôi thấy... " em bán vé cho biết tháng 11 mới có hoa!. TP Tuy Hòa mới chỉ phát triển được vài tuyến đường, trời rất nắng nhưng không nóng như miền Đông Nam Bộ mình. Nói chung Phú Yên khá yên bình và hải sản ngon, rẻ!
dongqtrung
TÍCH CỰC
5 năm
Ở đây giữa đồng bằng vậy rồi chơi cái gì ta? :/ Ko lẽ vô ngồi nhìn nhau cả buổi. Còn nắng như vầy ra ra vườn lang thang thì tối về dễ tự cười cả đêm 😁
đẹp đấy
Homestay design đã đẹp, lại còn ấn tượng hơn qua bàn tay của Zyzy 😁
nhìn thích mắt thật sự 😃
LINH120612
TÍCH CỰC
5 năm
chồng vĩnh long, vợ chắc phú yên, có con r còn phải đi học, học thì sgon, r lại gặp nhau ở đà lạt, ôi sao mà nó lắc léo, quanh co thế,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019