[Cũ mà hay] Trên tay máy nghe nhạc iPod Touch Gen 4, đẹp mỏng manh và tinh tế

abuchino
22/5/2019 9:20Phản hồi: 106
106 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thiết bị iOS đầu tiên mình dùng là chiếc iPod Touch 4 này vì hồi đó méo đủ tiền mua iP. Vẫn thấy hưng phấn với cảm giác vọc vạch gần 1 tuần để jailbreak iOS 6 hồi 2013-14 gì đó. Nhanh thật
HHHIEP
TÍCH CỰC
5 năm
Con của Mod sao bằng được iPod Touch Gen 1 của em được. Hay nhất trong dòng Touch luôn.
Theo quan điểm cá nhân của em nha, Ipod đã là quá khứ, đẹp đấy nhưng hiện tại nói mua sản phẩm tương tự như vậy thì không
Nhìn cũ kỹ quá,ko đẹp chút nào.
Mình vẫn kết nhất dòng ipod nano trong gia đình nhà ipod
Gen 5 vs gen 3 là 2 mẫu máy mình cực thích( kiểu nó quad hoàn hảo)
Lúc đấy máy nó mỏng như tờ giấy vẫn có cổng 3.5 mà bây giờ thì....
trjeutulong0
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình còn 1 cái mà màn hình bị hư phía góc trên ko thấy, thay màn hình chỗ nào các bác?
supermee
TÍCH CỰC
5 năm
Vẫn đẹp nhỉ
Mình cũng có con Touch Gen 2 đồ cổ mà giờ cắm sạc còn chả lên nữa HiuHiu
Không thấy ông nào chơi iPod classic gen 7 với mìnb nhỉ
yeuemmai135y
ĐẠI BÀNG
5 năm
@dthanhliem83 Đơn giản là nhiều người giờ đi theo nhạc thị trường quá nhiều rồi, cơ bản classic g6, g7 điểm nổi bật nhất của nó thì ko nhiều người biết đến hoặc sử dụng, combo của tui g6 mod ssd+ o2 + 1 cọng dây thun 😁
colenao00
TÍCH CỰC
5 năm
so với 4s thì sao?
hikarukoto
ĐẠI BÀNG
5 năm
F9 pro kìa, vừa gả em nó cho chồng mới xong 😆 một em tai ngon trong tầm giá.
Nhắc lại cái thời xa xưa mặc dù tạp nhưng vui, sợ nhất ông Sony với Sonic Stage, kế đến ông Apple với iTunes
Đã là huyền thoại thì không thể thay thế!
El Vad
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thích mê mệt cái hdh 5 có ai hoài cổ giống mình ko
Chủ thớt cho hỏi con này với iphone se con nào nghe nhạc hay hơn
fx26f41289
TÍCH CỰC
5 năm
So sánh ipod touch vs hẳn dpx1a về cài app là ko đúng. Thiết bị nghe nhạc chuyên dụng khác với thiết bị phổ thông. Một thiết bị nghe nhạc chuyên dụng tầm trung có giá bằng 1 smp cao cấp rồi. Và dùng dap nghe nhạc thì ít người dùng tidal và spotify lắm.
stranport
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không liên quan nhưng các bác cho em hỏi là em nghe nhạc trên con S9+, dùng Samsung Music để nghe nhạc lossless thì có bị hạn chế gì ko ạ? Có cần dùng phần mềm riêng để nghe lossless hay hơn ko?
dinhcongtoan
ĐẠI BÀNG
5 năm
cho mình hỏi là h mình dùng ios 6 thì nghe nhạc online bằng cách nào, và copy nhạc file chất lượng cao như thế nào (mình dùng itunes copy thì nó chỉ nhận file mp3 thôi, các file khác không copy được hoặc copy được thì cũng không chạy được, kể cả AAC)
Tú Đàm
ĐẠI BÀNG
5 năm
@dinhcongtoan bạn tải "TunesGo full .....", sau khi install & chép file ..... xong, nhớ tạo tài khoản -> thì nó mới kích hoạt. iPod Touch 4 nghe mp3 (128, 320kbps), m4a (500kbps), flac lossless -> OK, còn AAC mình chưa thử.
Tú Đàm
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đang dùng iPod Touch 4 chỉ để nghe nhạc, không apps, không games, do bản 32GB nên chép nhạc chất lượng cao 320kbps thoải mái 😁 iPod phải nghe qua headphones hoặc bluetooth speaker, chứ loa của nó nghe chán lắm :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019