Cửa cuốn nan lớn có tốt không các bác?

MinhDang4290
18/8/2018 3:57Phản hồi: 10
Các bô lão cho em hỏi cửa cuốn nan lớn có tốt không ạ? Qua nay em đang châm cứu để lắp cho siêu thị điện máy mini nhà em, nửa tháng nữa là bắt đầu bán lấy ngày, rồi sang tháng 8 âm mới khai trương. Toàn đồ giá trị của một đống tiền nên em phải xem xét cẩn thận kỹ lưỡng, không có mệnh hệ j gấu già nó gào thét lên thì mệt lắm. Bô lão nào có kinh nghiệm vụ cửa cuốn thông não cho em?
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhà mình dùng thì thấy không bền lắm, được cái đẹp. Mới vài năm mà bắt đầu thấy bị kẹt.
MinhDang4290
ĐẠI BÀNG
6 năm
@DaCoHoaiLang01 Vâng bác em thấy loại cửa cuốn nan lớn này cũng mới gần đây thôi, còn trước đó thì cửa cuốn cũng có nhiều loại nhưng ko phải nan lớn
@MinhDang4290 Xin lỗi bạn, mình cứ nghĩ cửa nhà mình là nan lớn, không biết có loại lớn đến 120mm như này 😃
HeoMinhHa
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cửa cuốn nan lớn giờ đang thịnh cụ ạ.
- Thân cửa cuốn được ghép từ các nan bản lớn (chiều cao lớn nhất từ trước tới nay). Hạn chế chia mảnh nhỏ và loại bỏ các trang trí rườm rà đem lại sự tập trung, liền mạch trong tổng thể nhằm tạo cảm giác mở rộng không gian
- Đáp ứng thẩm mỹ kiến trúc hiện đại: Nan cửa lớn tạo cảm nhận liền khối, vững chãi cho cánh cửa. Cửa nan bản lớn sử dụng các màu sắc trầm tính, mang đến sự hiện đại, vẻ đẹp sang trọng và đẳng cấp cho ngôi nhà.
- Êm ái và bền bỉ: giảm tiếng ồn và tăng tuổi thọ cho cửa cuốn.
- Tích hợp nhiều công nghệ và thiết bị an toàn. Cập nhật và áp dụng thêm công nghệ mới cho sản phẩm như: Thiết bị báo cháy (cảm biến khói tự động, mở cửa thoát hiểm); tích hợp camera giám sát, kết nối smartphone… Đây là điểm cộng rất lớn đảm bảo sự an toàn cho gia đình, giảm thiểu tối đa thiệt hại, rủi ro ngay cả khi chủ nhà đi vắng.
@HeoMinhHa nghe cũng hay phết nhỉ, chi phí thế nào khoảng bao nhiêu ạ
bác lắp chưa?
HeoMinhHa
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Shelton_English_Centre Nhà em lắp tháng trc rồi model B100, cái này em lắp hơn 3 triệu 1m2 nhưng bác có thể chọn loại cũng cửa cuốn nan lớn chưa tới 2tr 1m2 nói chung tùy vào nhu cầu bác nhé.
Em cũng đang muốn thay quả cửa xếp
ọp ẹp quá rồi các bác ạ
cũng đang tia cửa cuốn
ko biết cửa cuốn nan lớn có tốt không ạ?
Sapa229
ĐẠI BÀNG
6 năm
@traibongtron1 giờ mấy ai xài cửa xếp nữa bác, tiết kiệm chi phí thôi chứ ko an toàn lắm đâu
rjshkkj
TÍCH CỰC
6 năm
Siêu thị điện máy ngoài cửa giả an toàn, chống trộm đột nhập ra còn phải có hệ thống phòng chống cháy nổ nữa nhất là chập điện. Khuyên chủ thớt thiết kế điện đóm an toàn, cận thận tách 2 nhóm điện, một nhóm cho vận hành cửa chạy 24/7 một nhóm cho điện tiêu thụ của hàng. Hết giờ làm việc dập cầu dao hệ thống điện tiêu thụ cửa hàng chỉ còn điện cho cửa và hệ thống điện camera + báo khói + hay PCCC. Nhiều siêu thị cháy rụi do nửa đêm bà hỏa hỏi thăm chắc chập điện. Vậy nên thuê thợ và đặt yêu cầu phòng chống cháy cao một chút, công nghệ giờ hiện đại rồi chẳng có gì là khó cả chỉ cần tìm đúng thợ chuyên môn họ làm được cho mình và kê cao gối mà ngủ thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019