Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cửa hàng nào bán iphone 5 uy tín tại Hà Nội ?

phaihandoi
9/12/2012 4:42Phản hồi: 30
Chào các anh em , Chúc anh em ngày mới vui vẻ .

Mình xin vào vấn đề chính luôn , hiện nay có một khoản tiền nho nhỏ định mua iphone 5 16GB , màu trắng , mình ở HN nên muốn mua ở HN , có gọi đến http://nhatcuong.com/ hỏi giá , nhưng thật sự là 18.5 triệu thì hơi đắt so với kinh tế , mình có hỏi là mình sinh viên nghèo vượt khó có được giảm giá không ? nhưng họ không giảm giá cho .

Có tham khảo ở cellphones http://cellphones.com.vn/ giá 16.900.000 vnđ , cũng không phải là quá đắt , cũng được , nếu ai đã từng mua ở cellphones thì cho mình hỏi dịch vụ bảo hành có tốt không ? Hàng có bị luộc không ? ....

Cho mình xin hỏi thêm là : Ngoài những nơi đó ra , mình nên mua điện thoại iphone ở cửa hàng nào tại HN ? Mong anh em góp ý giúp ạ . (Iphone 5 bị lỗi khá nhiều , nên em hơi lo việc bảo hành , của hàng nào uy tín tí thì đỡ lo ) Em không muốn đợi nhà mạng ra , tiền đang có , muốn mua luôn không tiêu mất .

Cuối cùng em xin chân thành cảm ơn các bác . Chúc các bác ngày mới gặp nhìu may mắn ạ .
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu mua ở Cellphones , mình khuyên bạn1 câu test máy thật kỹ vào! Xem sạc có bị đổi không!? Mình dính quả mua máy Xpedia Ấy rồi! Cạch luôn! ...
cobala86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vào hoanghamobile 194 Lê Duẩn mua bạn à. Giá đang là 16,690 rẻ nhất HN rồi. Mình mới mua ở đó đc ít ngày. Uy tín và chất lượng.
mua máy mới thì cứ chỗ nào rẻ,kiểm tra đúng mới chưa acti là ok mà.
không như mua máy cũ 😃
Sinh vien mà sài iphone5 vkl
@khaiapple chắc bạn chưa gặp em gái học cấp hai, mua ip5 của mình từ lúc còn 26,5tr abnr 32gb 😁
quadua1
TÍCH CỰC
11 năm
@khaiapple Sinh viên còn đc cho nhiều tiền. Đi làm lương ko đc bao nhiêu mà lại mang danh đi làm nên bố mẹ k cho.
@Nhật Huy Mobile e nào thế a ... giới thiệu e gấp nhé
@quanngo17211 được nếu em muốn.cho suy nghĩ kỹ ah nha 😁
@Nhật Huy Mobile e đã sẵng sàng hứng bom a ơi
phaihandoi
ĐẠI BÀNG
11 năm
All : Cảm ơn các bác tư vấn cho em ạ ,

khaiapple : Nghèo cũng phải cho cu tèo đi du học bạn à ,
phaihandoi
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thực ra tiền anh trai cho ,chứ mình làm gì có xiền , @@
Mình cũng đang đợi VN phân phỗi ip5 chính hãng thì ip5 ngoài sẽ giảm giá thì đi tậu 2 con ip5 White 16GB LL (nhân dịp Noel giảm giá, KM) .Nhưng cũng k biết là mua ngoài nt thì ở đâu chất lượng sp, BH ntn? Mình cũng đc nghe qua 1 số cửa hàng như Cellphones, Tech Land, Tech One, Dvs Digital,... Nhưng thực hư ntn thì mình k biết, mong m.n cho thêm ý kiến.
CellphoneS đó bạn
dohuyen90
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em cũng đang thắc mắc vụ này. Muốn mua ip5 mà chả biết mua ở đâu. Thấy cái vietshop cũng to to mà đang có vụ buôn bán k uy tín nên cạch. Định chờ vinaphone nhưng cho e hỏi ngu tí, mua ở vina là phải đăng ký dùng gói cước 1 năm của vina đúg k ạ.
119 Thái Thịh - Cửa hàg Di Độg Thôg Mih ý e cũg mới xúc 1 em ở đấy!!!
sakai199x
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bây h nói thật vs bác hàng nào cũng hai mặt thôi.Bác mua hàng nào cũng được, vào nói vs nó là cho 1 con iPhone 5 CHƯA ACTIVE.nó sẽ đưa cho bác hàng tử tế.bác nào ko nói thế 99% nó đưa cho hàng đóng lại seal.Nếu phiếu bảo hành và ngày active trên apple lệch thì 100% là hàng bóc seal rồi.Nó lấy lí do vì thế nọ thế kia cửa hàng ms phải active mặc xác nó, bác cứ nói cho cái chưa active là an tâm hoàn toàn.Chúc bác mua máy ngon nghê ^^
D&C
ĐẠI BÀNG
11 năm
chẳng có CH nào là uy tín cả ,, ,,cứ chơi hàng xách chân là an tiêm nhất ,,hơn nữa gia đình có điều kiện thì sang hẳn bển múc😁
sakai199x
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có làm sao ko?
Mình thấy cellphones phục vụ tốt đấy mà. Mình mua 1 con 4s từ tháng 5 /2012. Mới vài hôm gần đây bị hỏng cái cáp sạc. Mang đến bảo hành đc thay cáp mới luôn. Ko phải đợi 2 ngày. Mình lấy máy luôn lúc đó. Nói chung mình thấy khá hài lòng về Cellphones
Chỉ còn 10 ngày nữa nhà mạng sẽ bán ra, bạn ko cùng mình đợi dc sao?
@IAW một khi đã máu đùng hỏi bố cháu là ai??? 😁
@Nhật Huy Mobile Biết là vậy, nhưng máu quá dễ bị các thương gia đá hiểm...ác! từng bị vụ 4S rồi, tức hơn bò đá!
Một khi đã có thai đừng hỏi ai là bố cháu

Sent from my ONDA MID using Tinhte.vn
thaixuxu
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn này nói chuẩn.mình rất thích cửa hàng nay
comando95
ĐẠI BÀNG
11 năm
http://dienthoaihot.vn/iphone-5.html mình thấy giá ở đây tốt nhất HN rồi

Xu hướng

Bài mới