Cửa hàng sách trực tuyến Google Play Books đã hỗ trợ cho người dùng Việt Nam

Duy Luân
26/9/2013 0:45Phản hồi: 98
98 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao mình cài play books lên android 2.3.6 không tự canh full màn hình nhỉ. ví dụ mình tải lên 1 file pdf do màn hình mình 4inh nhỏ nên phải room trang giấy lên để đọc nhưng nó không tự canh hàng mà mỗi lần đọc phải kéo qua trái phải để đọc hết câu rất khó chịu.
Sao toan tieng anh thi khong biet doc kieu gi .copy past google dich ah
hthmobile
TÍCH CỰC
11 năm
Rất tuyệt!
michealdao
ĐẠI BÀNG
11 năm
đến giờ mình vẫn trung thành với Kindle for Android
lhlan
TÍCH CỰC
11 năm
Thiết thực thế này mà cũng ít người quan tâm nhỉ. Mãi mới dc 3 trang comments

Trong khi đó cái 64 bit của Iphone 5s thì cãi nhau ỏm tỏi!
protskysol
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao mình không có tài khoản thanh toán trực tuyến của Google vẫn tải được sách miễn phí nhỉ?
kindle vẫn là lựa chọn số 1 của tui hiện nay. chứ cái kiểu gặp gì chém đó, chưa kể bị ăn cắp số thẻ này nọ.
tacz
TÍCH CỰC
11 năm
Vẫn có một số sách không mua được 😔. Đọc tin này xong chạy vào tìm ngày quyển Elite China thế mà quyển này nó không cho mua mới đau...
congdayhi10
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình thấy có một số bạn nói rằng GG đi sau Apple. Là một nhà kinh doanh họ phải làm thế nào để vừa lòng vs khách hàng của mình. Cái việc tích hợp đọc sách đó trước sau thì cũng quan tâm đến thôi ko cần phải trước vs sau làm j. Quan trọng là người đi trước thường được lợi hơn mà thôi.
kcuf
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bực nhất là chỉ vài tháng sau là toàn đầy những sách nhảm, dâm thư, sách kích dục, truyện ngôn tình bậy bạ,... Giống tình trạng Google App store của VN toàn là app SEX và app nhảm. Tên app và icon app thì ghê đến độ mình không dám cho mấy đứa cháu mở Google Play!!!

Mình mua app toàn phải vô App store trên PC, rồi fake IP US hoặc UK thì mới thấy dễ thở ( vì bớt nặng mùi... )

Mong là Google Books không bị "địa phương hóa" như Google App store.

Chán mấy bác VN chỉ chăm chăm vào kiểu kiếm lợi vô học...
Chán mấy bác Google đa quốc gia, nhân viên tài năng và đông đảo lại không làm nổi "bộ lọc" mấy chương trình bẩn...
cuốn nào cũng ~ 200k thế này thì tiền đâu mà mua 😔
cá biệt có mấy cuốn 1 - 2 triệu nữa T_T
Không có thẻ visa thì làm gì được đây. Bao giờ mới thừ trực tiếp vào tk đt đây k thì cứ xài free thôi
tìm ebook tiếng Việt ở đâu vậy mấy bác???
Trừ phi hacker nó tạo 1 trang wed giả y chang wed mua hàng ,bà con dại dột nhập số cho nó thì mới bị lộ tài khoản bank,chứ có spy thế nào cũng không lộ đâu mà sợ.
Mình tìm thấy kho sách Việt miễn phí đọc hoặc nghe tại m.emiclib.com trên các thiết bị điện thoại, máy tính bảng, máy tính cá nhân,.. có giao diện cũng khá giống với trình đọc sách của google play.
có vẻ kindle được bít đến nhiều hơn nhỉ :p
suse
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hihi, đọc cái tin này trên tinhte mình chuyển sang dùng cái Google Play Books thay cho Aldiko luôn 😃
shin83hn
TÍCH CỰC
11 năm
@suse Có down sách tiếng việt về đọc bằng google play book không các bác
suse
ĐẠI BÀNG
11 năm
@shin83hn Được, Tải sách về rồi Upload lên Play Books của mình, giới hạn tối đa 50MB mỗi sách.
shin83hn
TÍCH CỰC
11 năm
@suse Upload thế nào bạn hướng dẫn chi tiết hộ mình được không, thanks bạn
suse
ĐẠI BÀNG
11 năm
@shin83hn Bạn đăng nhập vào địa chỉ này Upload nè
Có thể Upload trực tiếp từ máy tính, hoặc Import từ Google Drive qua.

https://play.google.com/books/uploads

Hay quá, đúng vs sơ thích đọc tiếng anh của mình 😔
Quá tuyệt, có cái Table dùng cái này thì quá ngon 😁, công thêm app Kindle store nữa :D
B9kR
ĐẠI BÀNG
10 năm
Làm thế nào để đọc offline và truyện k có trên playstore hả các bác 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019