Cửa hàng VTM Vĩnh Thịnh mobile ở SG có uy tín không ?

Hypnotize
20/7/2013 15:3Phản hồi: 31
Tình hình là mình định mua 1 con Optimus G ở đây, báo giá là 6t4 hàng brandnew. Cửa hàng này làm ăn có uy tín ko các bác? Có ai đã từng mua ở đây chưa thì cho mình xin tí kinh nghiệm, kể cả mấy cái bảo hành về sau.
Vì lần đầu tiên mua hàng xách tay nên chả biết test thế nào cho chuẩn, đành "gửi trọn niềm tin" vậy. Ko biết ở SG có dịch vụ test dùm ko nhỉ ?
Thấy nhiều người tin tưởng Didongthongminh, tiếc quá lại ở ngoài HN, nếu ship vào đây sau này hỏng hóc muốn bảo hành cũng khó !
Cảm ơn các bác !
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ko ai có thông tin gì về chỗ này à 😔
cũng tính mua máy ở đây... bạn mình sài bb nói chổ này làm ăn ok lắm... mà thấy cái phốt này nên hơi lăn tăn tí... các bạn đọc sang page 2 có lời giải thích bên vinhthinh http://lgviet.com/forum/threads/ve-viec-cach-lam-an-cua-cua-hang-vinhthinhmobile-com.768/
Mua used thì rủi ro vậy thôi bạn, máy ko lên nguồn thì ko ở đâu bảo hành cho cả. Vì vậy mua hàng used rất là hên xui, mua hàng brandnew cho yên tâm hơn tí
Mình mua brandnew mà. Dự định xài lâu dài chứ ko có thay đổi xoành xoạch nên ko mua used 😃
duyquang99
ĐẠI BÀNG
11 năm
vấn đề chung la: tất cả các cửa hang đều ko bảo hành về ko lên nguồn, vậy hễ máy ko lên nguồn là ko dc bảo hành, vậy thì bảo hanh cái gì ở đây ta? máy có vấn đề ng ta mới đem bảo hành , nếu máy còn xài dc thì đâu ai đem BH làm gi để bị hành thế
Vẫn có 1 số cửa hàng bảo hành nguồn như didongthongminh, tienpromobile nhưng nói chung là tùy lương tâm của thương gia thôi, nếu họ tốt thì dù không bảo hành họ vẫn chấp nhận sửa free nếu không phải thay linh kiện còn đểu thì dù có bảo hành nguồn họ cũng ko chịu bảo hành đâu. Mua hàng xách tay phải chịu thôi, trúng con tốt thì ngon, dính con dởm phải chịu
Cửa hàng này trong điều khoản bảo hành có nói là : bao test nguồn 1 tháng đầu, bảo hành màn hình 3 tháng đầu. Nghe cũng hay đấy nhưng chỉ sợ đến lúc đấy lại đổ lỗi về phía KH thì mệt. Haiz
bên vinhthinhmobile bảo hành lâu hơn các chổ khác... các ae có biết nguyenhaimobile ko?bên đây lam ăn thế nào ạ?
bạn chủ topic mua máy chưa. mua ở đâu?mình quyết định mua ở vinhthinhmobile
hihi, tình vào tư vấn mà thấy giá chất quá nên ko dám, xin rút.
Mình thấy Vĩnh Thịnh làm ăn rất tốt : Máy bán ra ngon, nhân viên nhiệt tình, chu đáo.
trước có mua con 8700 ở đây, dùng hơn 2 năm rồi cho chị họ. Nói chung là tốt, bạn ấy bán máy xong rồi 2 hôm sau gọi lại mình hỏi máy xài được ko nữa 😆 Nói chung là rất thích bạn này.
Minh cung mua may may o day va cung gioi thieu ban be nua.may xai ok.cham soc khach hang duoc.noi chung nguoi mua may chi can hai thu do thoi.ma sao chuyen dia diem ko thong bao vay nhi
không uy tín
@phongnguyen190891 trùi , ở trên bạn nói bạn quyết định mua sao giờ lại nói...?:eek: ko hiểu cho lắm
@thienminhmobile Em đi mua máy. Fullbox mà imei box có 2 cái tem dán chồng lên nhau, thế là phắn lun
không uy tín...........
196tran phu cung oka lam bac
số ime nó cũng quan trọng nhưng chủ yếu là chất lượng thôi mấy cái đó làm dễ làm
@bmw0907 Đã branknew phi ra branknew

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019