Cửa hàng xe mô tô Honda sẽ ra mắt ngày 18/5, có khu dịch vụ, chưa rõ các dòng xe sắp bán

Tuannph
9/5/2018 11:7Phản hồi: 84
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đậu, có cả thiên thần Gold Wings 2018 luôn, quả này Honda chơi thiệt rồi
các bác cho hỏi con CB1000R 2018 mới nhất về Vn bao nhiêu tiền ra giấy luôn ?
doansinhhung
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Lonie Nguyen m ngu à? tầm 350-400 của m đấy à???? lôi con CB400 ra nữa làm cc? ra giấy chạy m nghĩ bao nhiêu? 70tr với 400tr chắc lệch ít vê lờ? tag cái đ gì không biết?
Lonie Nguyen
ĐẠI BÀNG
6 năm
@doansinhhung H XE CÓ GIẢM CÒN 100 CỦ MÀY CŨNG ĐÉO CÓ TIỀN MÀ MUA ĐÂU CON CHÓA À, AHIHI THẮNG MẶT LỜ =))
doansinhhung
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Lonie Nguyen =)) đ nói lại được nên nói nhảm. Có gì mới nữa ko? bật cả CAP lên nữa. giỏi quá. Cứ phải dạy người giàu cách tiêu tiền vậy? #khalachackeo chỉ sủa thêm. Đ đáng để chú ý. chán thật.
Lonie Nguyen
ĐẠI BÀNG
6 năm
@doansinhhung chứ thằng khùng nào nhảy vô nói cmt của tao nói nhé nhé cl v? tui chỉ cmt reply nguoi #, có nói j đến u mà u nói cl? h tui nói lại nè, cl mom u đó, ahihi thằng chóa =))
kelvin1912
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dnay côn tay bắt đầu hot mà. Hóng con cb150r mới nhất thui k có dk chơi hàng pkl 😔
Mình không ghét Honda nhưng lại rất ghét bọn đai lý xe Honda
e chỉ mong HEAD bán đúng giá đề xuất, còn Sport Bike tính sau
Ahuhu
Chắc có xe ga mới
SportBike hay Head gì thì cũng sẽ có cái trò tăng giá so với đề xuất thôi 😃
ton son
ĐẠI BÀNG
6 năm
@xtuan86 chưa chắc đâu bác xe sportbike nó k nhiều như xe bình dân đâu nhé như dòng ab vsa lead sh đâu nhé bác
@xtuan86 Tới giờ vẫn còn chưa hiểu tại sao tăng giá ah ? Xe nào bán chạy nhưng cung ít thì giá tăng, xe nào bán chạy nhưng cung nhiều thì bán giá bt, xe nào bán ko chạy nhưng cung ít thì bán giá bt, xe nào bán ko chạy nhưng cung nhiều thì bán rẻ hơn đề xuất. Còn motor pkl được mấy mống mua ? Lương cung chắc cũng ko nhiều, xe nhập mà. Thì có nghĩa giá nó sẽ bình thường, ko thấp và cũng ko cao hơn đề xuất !!!
hnmdiep
TÍCH CỰC
6 năm
Nói như này nhé, các bác không hiểu về quan hệ giữa các Head và Honda rồi. Bản thân thằng Head nào cũng sợ nhân viên từ nhà máy sản xuất (bao gồm cả nhân viên từ văn phòng tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh) của Honda nhé bác ( nhân viên đi làm việc theo yêu cầu của công ty ). Lý do đơn giản là ông không muốn làm HEAD ok, tôi ( HONDA) sẽ chọn người khác làm, ngừng cung cấp xe cho ông và tước quyền sử dụng thương hiệu HEAD (được đăng ký bởi HONDA) của ông. ( có rất nhiều người muốn mở Head mà không có được ).
Mình từng là nhân viên của Honda và từng chứng kiến tận tay HEAD hối lộ cho nhân viên HONDA ( lý do để Head được đánh giá cao và giành quyền ưu tiên ở nhiều mặt từ phía HONDA Việt Nam )
@hnmdiep Ối hông đa cao siêu quá nhỉ, head sợ hông đa quá cơ, thế nào vào head chỉ thấy một lũ nói năng láo lếu với khách, bán chênh giá, ghi hóa đơn bố láo. Dân ta nói thẳng là mê muội. Mịa, mấy cái xe máy làm cái đếch gì. Mua xe vậy cứ thấy hèn. Nghe thấy Honda chỉ thấy ác cảm.
Đợi khai truong kiếm một con chai Grap
kazihaha
TÍCH CỰC
6 năm
Chuẩn bị đem hàng nước khác về xả 😁
zlam
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đọc tiêu đề không hiểu gì. Vào đọc bài viết mới biết là nói đến xe PKL. "Mô tô" dân hay hiểu nhầm là xe PKL nên bị mấy anh Áo Vàng viện cớ chạy phạt lấn tuyến. 😁
Tommy297
TÍCH CỰC
6 năm
Sắp có xe giá rẻ hơn xe nhập KCN rồi...điển hình như BMW...chúc ae đam mê PKL có trải nghiệm sớm
Mong chờ các dòng dual sport 😃
PaKaTuan
ĐẠI BÀNG
6 năm
xe pkl có đc đi vào cao tốc hay làn ô tô không ? ,
Ếk Kốm
TÍCH CỰC
6 năm
Em tay mơ nên chỉ dám mơ con CBR150 thui à 😁:D:D
TADASHOP-VN
ĐẠI BÀNG
6 năm
Anh Dương Thaco giỏi quá. Hất cẳng được Euro Auto rồi chiếm hết luôn những mặt bằng vàng của Euro tại HCM. Giờ từ Showroom của BMW anh đổi thành Honda Sportbike luôn. Ai giờ cũng phải cúi đầu nể sợ anh.
@TADASHOP-VN Showroom này không liên quan tới Trường Hải đâu bạn :|
TADASHOP-VN
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Tuannph Sao lại có thể như vậy được?
Hóng CBR250RR Hoặc CB1000R! 😁
ngày nào cũng đi ngang mà không để ý, giờ đọc bài này mới biết, kế bên cây xăng petrolimex đúng ko? 😁
@#JK Bên kia đường !
@fr3nzjpl4nt thì kế bên còn đi, có kêu sát vách đâu 😁
SportBike mở hơi sớm. Vì
+ Đường sá Việt Nam thì ổ voi và ngập nước, kẹt xe, nóng, khói, bụi...
+ CSGT thì đồng hành bóp cổ người đi xe
+ Giá xăng thì nhảy múa

=>>> xe phân khối lớn liệu có ứng dụng không nhỉ?

https://news.zing.vn/honda-ra-mat-9-mau-xe-phan-khoi-lon-gia-cao-nhat-1-2-ty-dong-post843664.html

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019