"Cửa" nào để HTC sống sót được trong năm nay

Duy Luân
4/3/2018 0:21Phản hồi: 199
199 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thaiqui54
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lúc ra mắt báo giá 10tr khi bán giảm 50% còn 5tr. Đảm bảo cháy hàng. $_$
giống hồi học Đại học ý , phải copy bài, hoặc dùng mẹo xxxx mới qua dc , HTC cù lần
hien80
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mua đc con ultra là con dt hiệu Htc thứ 4 của mình tính mua hồi tết con U11 mà cty ko có thưởng nên nhịn. Mình hên là hôm thứ 6 ra coi định trả góp 0% thì thiếu 1 chút xu nên về, t7 gấu mẹ cấp thêm kinh phí ra lấy máy. Sáng t7 thì chộp đc vụ sale 50% nên ẳm ngay con ultra xanh , con dt tiếp theo vẫn là hiệu Htc . Các máy mình xài qua là Rthym , M7, Desire eye , và con huyền thoại Hd2
My love Htc
phanthai1985
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hien80 Mình thì HTC Diamond, Pro 2, HD2, Nexus One, Desire, Sen, Sen XL, One X, HTC One, Htc M8, M9, HTC10, U11, U Ultra. Còn mấy máy khác nữa.
phanthai1985
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình tiếc cho HTC. HTC làm máy quá ngon , máy cầm thấy xịn chứ không nhìn lởm như Sam Sung, LG.
@phanthai1985 Bạn nói cái này xịn?

Nhìn Xiaomi Mi Note 3 thiết kế cực kỳ đẹp đây 😁

phanthai1985
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Xiaomi Nha Trang Bạn cứ trên tay u11 và note 8 thì biết. Cảm giác cầm u11 rất cao cấp, chỉ có sony và iphone cho cảm giác đó.
HNC001
TÍCH CỰC
6 năm
@phanthai1985 Nói về build thì phải công nhận Htc làm rất tốt. Tuy nhiên lâu lâu có mấy thiết kế dị điển hình là mấy con Eyes không ngửi nổi. Còn Sony mình thích thời Sony Ericsson thôi về sau chán dần đều.
@phanthai1985 Mình nói rồi, mình cầm qua từ HTC cao cấp nhất, rồi Samsung 20 triệu, rồi Mi Note 3 của Xiaomi, thì thấy Xiaomi Mi Note 3 màu xanh như hình phía trên thiết kế đẹp nhất, sang trọng nhất.

Nhìn hình Mi Note 3 màu xanh phía trên long lanh, bạn cũng có thể hình dung ra.

Samsung Note 8 đây 😁

mặt trước nhìn quá dài, mất cân đối, mặt sau thì hơi xấu xí chút.
Tính năng máy HTC chẳng có gì đột phá, toàn theo sau thị trường thì sao thu hút người dùng???
2efce_Rios
ĐẠI BÀNG
6 năm
@trautrang73 bậy nè nó toàn đi trước cơ mà mấy năm nay đi trễ nên tuột dốc.
2efce_Rios
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cứ làm theo apple và giá thơm là đc. :V
duyvankm
TÍCH CỰC
6 năm
Miếng bánh ngon thì apple nó ăn 1 nửa chắc trong tay rồi, còn lại chủ yếu là android, nhưng smart phone android đang bão hòa về công nghệ và thiết kế vậy nên các hãng được gọi là thương hiệu 1 thời thì nay phải nhường miếng ăn cho các hãng mới nổi ( chủ yếu hãng thuộc khựa). Chỉ đa ngành nghề như sàm với lg mới trụ được chứ độc sản xuất điện thoại không ngỏm hết, đến khi kiệt sức rồi thì " đục nước béo cò" đại gia khựa sẽ mua tất, thế giới smart phone khi ấy nguy hiểm vô cùng.
Habito
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang dùng em 10evo rồi, đợi U11 tầm 10 củ là quất liền <3
tdinhamj
TÍCH CỰC
6 năm
HTC làm tốt, giá cao do ko đủ số lượng tiêu thụ nhiều để giảm giá... ko biết HTC u12 ra sao... nói đại: viền mỏng 4 cạnh, vân tay dưới màn hình, bóp cạnh, camera kép trước sau, trong suốt...hihi... đùa vui thôi...good luck HTC
MonsterXI
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có khi Htc làm thêm mẫu đt bình dân, tốt tốt như Nokia lại lắm ng mua :v.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019