Cùng chơi bắn xe tăng (iron force)

dkkilling
3/8/2013 16:40Phản hồi: 1.277
1.277 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình có 2 acc muốn chuyển kc với tiền qua acc nhỏ có chuyển đc k mấy bạn, nếu chuyển đc chỉ mình với
OKLEY
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Mr.Dũng bp No never!
Rất vui khi được lam qen với mọi người mình cũng vừa chơi nhưng toàn tiếng anh nên không hiểu cho lăm mong mọi người chi cho mới len. Lv 40
Mẹ thằng NHAN1 và THANH÷ TONY trong Lg VIETNAMARMY cùng mang cờ VN mình quay đi mà 2 thằng nó cứ phang mình nhiệt tình.mang tiếng xe khủng vị trí cao trong lg mà vậy thì đúng là loại đầu đất.
Ae có để ý từ khi cập nhật medal mua bằng tiền thật chứ ko mua bằng kim cương đúng ko.
Đúng vậy từ nay về sau tất cả mọi thứ muốn có phải chơi bằng tiền thật.bọn này ngày càng hút máu tợn,mình thì ko bao giờ nạp 1 xu,toàn cày thôi giờ laceta up đến 20--20-15-17-16 của max S,5200kc cố cày mua t6.
@trongvinh.nt Ừ tụi này dã man quá, bạn cố lên .
Ho dinh thy
ĐẠI BÀNG
8 năm
@trongvinh.nt Để dành tiền đứng up slac nữa bạn,khi đủ kc mua t6 có tiền up t6.180 triệu để max regular centaurus khá tốn kém đó.Chúc bạn sớm có Cent
Giờ mới chơi có muộn không các bác? o_O
Ho dinh thy
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chơi vui giải trí đi bạn,không có gì là muộn.Chào mừng bạn đến với iron force
Mình lac gần max s rồi,cố max rồi tích tiền với kc.quan trọng nhất là kc dạo này khó kiếm hơn,mà saver gamer dạo này có vấn đề rất khó vào cả wifi 3g đều chậm.

Gửi từ LG-H960 của tôi bằng Tapatalk 2
BANGIA
ĐẠI BÀNG
8 năm
Lâu lâu mới cùng đội với VN mình.
Vào game gặp khựa là bắn cho nát xe luôn không thèm ăn uống gì hết, kể cả anh khủng nhất ironforce ios
duckone265
TÍCH CỰC
8 năm
@Diệp Wintek Lính đánh thuê cho cha con thằng xuân lý?
@duckone265 Xin lỗi bạn chứ mình chơi game vui vẻ chẳng phải lính đánh thuê cho ai cả, bạn có ăn có học nên nói chuyện lịch sự một chút nhé!
duckone265
TÍCH CỰC
7 năm
@Diệp Wintek Thật tội nghiêp!!! Bắn thuê thì nói là thuê!! Xe ấy là của cha con thằng xuân lý ai mà chả biết! Tự ái à???
Dạo này tín hiệu cột sóng hay đỏ chơi rất khó chịu. Đặc biệt khi đi fk, ae bị ko chán game quá.
Dạo này bọn nó nâng cấp máy chủ nên chơi hơi khó,lúc đc lúc mất,hỏi thì nó bảo hết ngày 10 mà nay vẫn vậy,cú nhất là mất tiền với kc vừa kiếm đc.
Anh em cho hỏi T6 nên mua con 6k hay 8k kc,con nào chiến và nâng cấp nhanh hơn.

Gửi từ SM-T331 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Ho dinh thy
ĐẠI BÀNG
8 năm
8k bạn,6k ăn hành no!8 k cũng ăn mà chưa no.Dĩ nhiên 6k up nhanh và đỡ tốn hơn,nhưng vào trận gặp 8k là toi,mà giờ 8k nhiều như chó con.Hy vọng bạn sớm đạt đươc mục tiêu.
Xe fornax 6000kc thời gian up 276d, tiền up 153 triệu.
Xe centau 8000kc thời gian up 332d, tiền up 187 triệu.
Theo cá nhân bạn nên mua centau. Vì nó đạn đôi và nạp đạn nhanh , những lúc tín hiệu chập chờn nếu bắn trật bạn vẫn còn viên thứ 2 cái này ai cũng từng gặp tín hiệu kém. Còn Fornax bắn 1 viên giống xe scop. Chúc bạn có lựa chọn phù hợp
@kimcuongh Con 6000kc thì mình gần đủ rồi,8000kc chắc 1 tg nữa mới đủ.cố cày mà saver gamer dạo này chuối quá,có ván đc 8kc hết trận nó ko cộng cho mới ức.

Gửi từ SM-T331 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Tôi cũng vậy đi fk khi chưa có kc thì tín hiệu xanh rất ngon lành đến lúc nhặt được tín hiệu đỏ ức chế lắm. Đặc biệt khi gặp bọn TQ trong trận thì thôi rồi đỏ cả trận luôn.
Chào các pro cho mình hỏi, mình có 3k kc và max xe Vul thì mình có nên nâng svul ko hay đê vul thường cay t6
Ho dinh thy
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Dungcuong85 Để cày bừa kiếm đủ 8k kc thì việc đầu tiên mình cần là max vui.Nếu còn xa thì nâng tiếp svul,nếu gần đủ kc thì ngưng lo tích tiền để sau này up cent.Vài kinh nghiệm bản thân mong giúp được bạn.thân!
@Ho dinh thy Cảm ơn bạn đã chỉ bảo. Mình mới có 3k kc. Vul thường thì mình Max rui
@Dungcuong85 cố cày S vul đi bạn,kc giờ khó kiếm lắm.mình S.laceta gần max rồi mà vô trận vẫn bị ăn hành,kc thì có hơn 6.000,tiền thì hơn 20t nên mình xác định khá lâu nữa mới tích đủ kc vẫn cố úp mã S rồi tính.chơi vì yêu thích và giải trí ko nặng thành tích vui là chính bạn à.
@trongvinh.nt Chắc bạn 2 sao vàng. Bạn hơn tháng nữa là đủ, nâng max chi cho tốn tiên ah ban.
Ho dinh thy
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Dungcuong85 Bạn ráng tích kc mua 8k,nâng max xong ,svul max,slyn max.... nhắm ngay tâm đỏ để 1 nhát là over.Còn sơn thêm 75% attack thì ngon nữa chỉ 8/10 với serpen max thôi,vào trận khá yên tâm.Xe mạnh bạn bắn kích thích vãi
những ae đến bây giờ mới mua t6 sẽ rất khổ vì up xe. Ngày trước nó cho mình mua medal để rút ngắn thời gian up xe bằng kim cương, giờ mua bằng tiền thật. Cho nên có t6 lúc này cũng ăn hành đều đều nhưng dù sao mình cũng có mục tiêu để đạt còn hơn ôm một xe chạy ăn hành hoài cũng chán. Cố lên ae.😃😃😃
Ừ mình 2 sao sắp lên 3 sao,giờ toàn xe khủng,S.laceta mình up đc 20-20-18-20-18 rồi cố lên max chiến đỡ khổ,kc giờ kiếm khó hơn tiền.saver gamer nâng cấp kiểu gì mà vẫn đơ,nãy chơi nó ko tính điển,ko cộng tiền,kc chán thật.mà vul max S hơn hẳn xe mình đấy,trước cứ tưởng xe đắt hơn thì mạnh hơn nên mình mua laceta,biết vậy mình mua lynx úp vừa nhanh vừa khoẻ,vào trận gặp bị nó phang chết nhanh vãi.

Gửi từ LG-H960 của tôi bằng Tapatalk 2
Ho dinh thy
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bạn nhầm rối,nếu cả 3 xe cùng max thí slac mạnh nhất.Bạn có thể tham khảo combat strenght(slyn max 8xxx,svul max 9xxx và slac max 10xxx).Bạn nâng max slac rồi sẽ khác.svul max nó chỉ chạy nhanh hơn slac max 1 chút thôi,còn lại các thông số đều thua hết,vào trận cứ bình tĩnh mà phang svul,slyn không có số với xe bạn đâu
Cảm ơn mọi người chỉ bảo.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019