Cùng nhau chơi Brave Frontier

cupidon129
24/12/2013 4:47Phản hồi: 48
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

id 62289190 Mọi người add cùng chơi
có ae nào mở dc con 5* ko mình tạo mấy nick rùi mà mở toàn 3* cùi bắp lo à, nếu ai có thì để ae xem với
image.jpg Cho xin cai link nhận code với bác . Mình dùng ios nhé .
image.jpg image.jpg image.jpg Mới chơi hôm qua , mở được 4 con này chẳng biết thế nào. image.jpg
thấy ai cũng khoe của mình cũng vào đây khoe ! mình mới chơi vào cuối tháng 12 thui ;)
ai thik thì kết bạn với tui nha code nè
50810046

2 em này lấy trong event ~.~
add m với nha: 80689770
code lấy METAL GOD . Social ---> Add Friend ---> 50810046.
sắp hết event nhanh nào
add minh vs 79883938
kết bạn với mình nhé
ID 63867702
Chơi lại nick mới kiểu gì . Ai biết ko
@nikedola ios hay android bạn ơi?
@nikedola thì xóa dữ liệu game đi --> tải lại ----> đăng nhập bằng nick FB khác.

mình mới post topic hướng dẫn Brave Frontier cơ bản ai muốn biết thêm thì qua xem

http://www.tinhte.vn/threads/game-rpg-brave-frontier-huong-dan-chi-tiet-de-hieu-cho-nguoi-moi-choi.2233909/#post-40812719
Lập mãi mới đc alice 4*. Ai m nhé! 32286216
ios nhé bác. Xoá rồi có được đâu..
@nikedola làm theo ntn đi ^^
Although the tutorials are just stored in the game as text, is there any way to shorten the tutorials, it would make re-starting the game to get a rare monster so much faster. Also, if you want to start a new game, but don't want to delete your keychain (and all of your saved passwords), just go to

/var/Keychains,
Then click on keychain-2.db
Then, click on the "SQL" button located at the top left of the screen.
Then type this:

[NOTE: There are 2 different things to type, depending on if you are using the USA or Japanese version. Only pick one to type it. I also recommend either copying it from here, and pasting it in your notes, so that if you want to start over again, you can just copy/paste, without having to type it all again]

[USA Version]

delete from genp where agrp = 'WLU7BJD66G.com.gumi.bfsg'

[Japan Version]

delete from genp where agrp = 'SNHBG7S8H4.jp.co.a-lim.bravefrontier'
85289215 add mình vào cùng chơi nhé ^^
Đen rồi. Mình chưa jb nên không luồn được vào sâu như cái kia nó chỉ. Mình dùng ip 4. Chưa lên 7.0 , nên cũng không muốn restore lại. Bác nào có cách gì khác không.
Còn cái lỗi không liên kết được với face . Các bac Chỉ cần vào setting , chọn cái biểu tượng facebook. Xong gạt cái thanh sang on là được. Hình như mặc định của nó là of.
topic bên bị bỏ hoang rồi.
mọi người chuyển qua topic của mình đi ! hướng dẫn và Event mới do minh viết

http://www.tinhte.vn/threads/game-rpg-brave-frontier-huong-dan-chi-tiet-de-hieu-cho-nguoi-moi-choi.2233909/
masclover
ĐẠI BÀNG
10 năm
Add my ID 70851113 on Social->Special->Tap on Metal God to get Metal God=50.000EXP 😁
Minh đọc hd reset và làm theo. Mình down 2soft kia về. Chạy xprivacy lên nó báo version của android và báo phone đã root. Chạy xposed thấy ko có gì trong modules. Chính xác nó báo bản gần nhất của Xposed chưa kích hoạt. Mình vào trong update và reboot. Xong ko thấy gì thay đổi. Chắc root sẵn rồi. Giờ làm sao
Mình tính làm buớc 2 nhưng chạy xpri ko thấy gì giống hd nên chả biết làm sao.
Mình cũng mới chơi, thấy game hay quá, đang ghiền, hì, ID của mình là: 6016
439 add frends cùng nhận 50k xp nha các ban!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019