Cùng nhau tư vấn mua iPhone: Plus hay không, dung lượng, màu sắc

TDNC
2/11/2016 3:48Phản hồi: 650
650 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho mình hỏi chất lượng dịch vụ ở Cps,tgdd,fpt,techone,clickbuy thì ở đâu tốt nhất vậy m,ng
Lotte đang bán ip7 giảm 3tr còn 13.7 kìa. Cơ mà phải canh mua có bác nào mua đc hem
thật ra em thấy 6 hay 7 nó cũng chẳng có gì khác biệt cho lắm, xem anime thì cũng thế, đọc manga thì cũng vậy. chắc e đợi iphone 8 quá =)))
cho mình hỏi dịch vụ ở tgđ,fpt,cps,clickbuy,techone chất lượng ở đâu tốt nhất vậy m,ng
pha1412
CAO CẤP
7 năm
@kakarai hiển nhiên là ở TGDĐ và FPT.
@kakarai hàng chính hãng đương nhiên là hơn xách tay
Asuka.uit
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kakarai Về chế độ bảo hành thôi, bảo hành 2 năm, còn chất lượng sản phẩm như nhau, xách tay cũng có thể mua thêm bảo hành nếu muốn, đó là về chất lượng, còn về giá cả tính cả hàng cty và xách tay thì cps mà quất thôi, mình đã mua mấy cái rồi 😃
6s plus vẫn cứ là ok
xchauchaux
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho hỏi model iphone 7 A1660 có được bảo hành ở việt nam ko
natbest
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình mua 7+ 128 đen nhám rồi mới đọc bài này. Nên chỉ có ý định khoe thế thôi.
gaodenvang
TÍCH CỰC
7 năm
Vừa hốt đen nhám, công nhận màu đẹp, cầm sướng vãi chày
HsLia
ĐẠI BÀNG
7 năm
HsLia
ĐẠI BÀNG
7 năm
@longvrbank レイ・アウト iPhone7 Plus フィルム 背面保護フィルム TPU 光沢 耐衝撃 RT-P13FT/WBD https://www.amazon.co.jp/dp/B01KWLCSGA/ref=cm_sw_r_cp_api_sCilyb2SSHV3A
Cứ 6s plus mà giã thôi
relax45
ĐẠI BÀNG
7 năm
có ai nhìn thực tế thấy con 7 xấu hơn con 6s như mình không nhỉ?
mua con 7 về nhìn cứ như hàng nhái cúa 6s vậy.nhìn thấy thô hơn.
pha1412
CAO CẤP
7 năm
@relax45 nhìn tớ thấy đường nét tinh tế mượt mà hơn 6s đấy chứ.
relax45
ĐẠI BÀNG
7 năm
@pha1412 mình thấy iphone 7 cụm cam xấu hơn, thiết kế chỗ nút âm lượng ko đẹp bằng 6s, chưa kể 7 dày hơn nữa.
@relax45 Em thì ngược lại thấy cái cụm cam nhìn nó liền mạch sắc sảo hơn.
pkdiep
ĐẠI BÀNG
7 năm
Iphone chưa JB có cài được ứng dụng lậu từ các nguồn tải về hoặc appstorevn k ạ?
pha1412
CAO CẤP
7 năm
@pkdiep ko bác.
pkdiep
ĐẠI BÀNG
7 năm
@pha1412 Mình chưa dùng Iphone lần nào, 7 năm gắn bó với Android rồi, cài phần mềm lậu vào android rất dễ, với iphone thì bắt buộc phải JB hoặc phải mua ứng dựng trên Store hả bạn? Mình đang có ý định đổi gió iphone nên muốn hỏi rõ hơn chút
pha1412
CAO CẤP
7 năm
@pkdiep chính xác, còn ko lên App Store có nhiều app free mà, đâu nhất thiết phải dùng soft trả phí. 😁 còn nếu thích JB thì JB thôi, xog chán thì rs về lại nguyên gốc. 😃 nói chung iPhone nó đơn giản lắm, từ cài fw đến JB hay cài soft cũng đơn giản hơn Android.
Các bác giúp em với , em được người quen mua dùng iphone 6 plus 64 G, ây za za mấy chị ấy không rành công nghệ lắm , em nói khi mua thì nói mua về làm quà tại VN , xin nhà phân phối vui lòng mở mã code tính thêm tiền , khổ là mấy chị nói khăng khăng máy bảng quốc tế không chi trã thêm đồng nào cả , đem về cho mình , máy gốc vẫn còn 9.3.5 , khi cho sim nhà mạng VN thì thông báo không hổ trợ mạng tại VN , các bác nào biếc trong Sài Gòn chổ uy tính mua code mã hóa dùng sim vĩnh viễn nhà mạn VN có reset lại không bị lock nữa , giá mua có mất nhiều không mấy bác , xin chân thành cám ơn mấy bác nhé
quảng cáo nhờ cái nhé, ai muốn lên iphone 7 plus hay mua iphone 6 thì đều có tại Trường Hói Apple
em vẫn vui mặc dù đang dùng SE tý hon, vì là cái vợ chính thức tài trợ 60% nên nó giá trị cao với em. 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019