Cuộc thi: Chia sẻ điều bạn thích về Note 5, nhận luôn Note 5 cho nóng

TDNC
30/9/2015 9:7Phản hồi: 4.238
4.238 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huykwi
ĐẠI BÀNG
9 năm
Điểm mình thích galaxy note 5 nhất là cái stylus pen, quá tuyệt cho nhưng ai hay quen ghi chú bằng sổ. Điểm thứ 2 ở thiết kế mỏng, vỏ óng ánh sang trọng, màn hình lớn.
Theo ý kiến của e thì note 5 ngon nhất ở cái màn hình vs cấu hình 😃
nhockidloveu
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình thì thích note5 theo phong trào của anh em. Dù sao thì mình rất muốn sỡ hữu 1 cái để trải nghiệm.
minhnguyen86
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thích note 5 vì mặt lưng cong, viền màn mỏng và thích nhất là cây bút 😃
hihiluvtoet
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thích Note 5 ở thiết kế, S-pen tiện lợi và chạy đc đa cửa sổ
Em thích ngắm Note5 vì em 3 năm tích ko nổi 1/10 giá máy 😔:(
thích note 5 vì S-pen quá tuyệt vời!
KLS
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình thích note 5 ở thiết kế
climax
TÍCH CỰC
9 năm
Mình thích màn hình lớn sắc nét và camera chụp khá ổn định của Note 5 😁
anhphe076
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thích vẽ trên Note5 thôi.
tuuquy
TÍCH CỰC
9 năm
Đang xài note 3 và rất kết note 5 ở cái bút mới và tính năng của nó. Ngoài ra vỏ ngoài của note 5 cũng được thiết kế nâng cấp khá chau chuốt và bắt mắt.
Túm lại là em rất thích note 5 😁
thiết kế đẹp, cấu hình tốt, giá hơi chát
Thứ nhất, mình thích cách chọn phần cứng của Samsung trong năm nay, dám không dùng chip S810 vì lỗi nhiệt. Mặc dù không phải là mẫu máy Android đầu tiên được trang bị 4GB RAM, nhưng Note5 và S6 Edge+ là hai mẫu có 4GB RAM DDR4. Điều này làm giảm nhẹ gánh nặng hơn cho bản thân Samsung lẫn cộng đồng XDA vì chỉ cần viết 1 bản HĐH cho chip Exynos là được.
Thứ hai, giao diện Air command được làm mới và nhìn ngầu hơn giao diện cũ trên Note4. Đồng thời người dùng có thể đặt ứng dụng vào danh sách các lệnh. Đồng thời cho phép chụp ảnh màn hình theo chiều dài là điều rất xuất sắc, chưa nhà sản xuất nào nghĩ tới.
Thứ ba, việc thay đổi thiết kế của bút S Pen, chỉ cần nhấn vào là bút bật ra là một cả tiến tốt, tuy nhỏ nhưng mang lại sự thoải mái cho người dùng.
Cuối cùng, tuy có thể người dùng cực kì ÍT khi nghĩ đến việc dùng bút ghi lên màn hình trong khi màn hình tắt, nhưng có vẫn hơn không. Biết đâu trong trường hợp, tình huống nào đó đây là điều bạn cực kì cần thiết?
NDT.tt
ĐẠI BÀNG
9 năm
EM thich note5 vi ông anh em có con note 3. EM được dung thử thấy rất thich! DỰ la con note 5 cung vô cung hấp dẫn vi em mới được ngắm chứ chưa được sờ!
saccanu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình thích nhất ở Note5 chính là thiết kế toàn kính và đặc biệt nhất là cây S-Pen đa dụng.
note 5 tiện dụng và thiết kế đẹp
mrtulq1
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình có ấn tượng vì màn hình đẹp, khả năng đa nhiệm tốt và bút S-pen.
Padydohv
TÍCH CỰC
9 năm
Sẽ thích note 5 nếu như được trúng giải
Mình thích Note5 ở thiết kế mặt kính cong ở lưng cho cảm giác cầm nắm ok!
Thích nhất là bút S-Pen đa dụng vừa ko để lại dấu tay trên màn hình khi duyệt web,vừa viết vẽ thật mượt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019