Cưỡi Winner 150 đi mua Raider 150 Fi: vài nhận xét và so sánh sau .. 12km chạy thử

sumo_tintin
15/11/2016 14:47Phản hồi: 217
217 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

A cho e hỏi ,đại lý anh mua ở quận tân phú địa chỉ là bao nhiu a .tại e cũng gần một đại lý mà nó nói raider fi tới 67tr lận a.
bibobibapro
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình may hơn mua trước tết mấy ngày có 49tr điều nhập về gấp nên chỉ có mỗi xe
muop92
TÍCH CỰC
7 năm
Bác nào chỉnh đc gió con fi này mà không mở vỏ ra không chỉ mình với? Soi mãi mà k thấy ốc gió 😔
@muop92 trong sách hdsd có ghi nhé
muop92
TÍCH CỰC
7 năm
@Kinh Thuyên Có ghi là phải tháo yếm ra mới chỉnh. Em đọc rồi, bác đọc chưa?
bibobibapro
ĐẠI BÀNG
7 năm
cho hỏi các bác bọc yên hay gọt yên kểu gì chứ lưng em dài chay lâu mỏi quá
jojoteen
TÍCH CỰC
7 năm
Trước tiên xin chúc mùng các bác đã sở hữu đc tình yêu của mình. Bản thân e là một tín đồ của Su, hiện tại e đang đi Axelo đã đc 70k km máy móc vẫn quá là ok, e mê con Raider Fi này cực kì, nhìn ngang thấy cục máy nó là lòng e bừng cháy, chỉ mỗi một tội là vợ e ko ưa e ấy mà lại thích Winner nhưng e sẽ đấu tranh để được rước e nó về, nhưng nếu e thua cuộc chắc e phải rước Winner. E cao 1m83 nhưng thích rồi thì chơi thôi ko quan tâm những người xung quanh nói gì, vấn đề của e là đang đấu tranh vs vợ. Kiên Giang e chạy cũng nhiều, mà khi e ra hỏi giá Kim Điệp hét 60 củ e đứng hình.
Các bác cho e tràn pháo tay để e có thêm động lực đấu tranh để đc rước tình yêu về. Thanks các bác
@jojoteen BÁc cứ nói với vợ. Thứ nhất xe này ngon hơn
Thứ 2 là anh thích.
thứ 3 anh mua anh chạy chứ e đâu có chạy 😃
Mua xe mà ko thích chạy vài hôm lại chán bác à.
jojoteen
TÍCH CỰC
7 năm
@Anh6Quoc E biết Rai Fi ngon nhất dòng 150 bán chính hãng tại VN và e lại cục thích nó nhưng chả biết sao vợ e chê nó như con cào cào (tâm lý đa số của dân Việt khi thấy Rai). E sẽ cô gắng để đc e nó, nếu ko thì cũng chẳng rước Winner luôn, chiến Axelo tiếp.
@jojoteen Phụ nữ họ yêu thẩm mỹ mà bạn, Rai không xấu với những anh em đam mê nhưng lại xấu với rất nhiều người khác. Thuyết phục vợ bằng cách: 1. Đừng lấy tiền của vợ và nói xe này rẻ chứ win mắc òm à, và nếu có quỹ đen thì biếu vợ một ít. 2. Hãy hứa hẹn và mua một món quà gì đó vợ thích. 3. Thường xuyên dẫn vợ đi ăn tối và thủ thỉ...........Chúc bạn thành công. Mà hãy chờ đi bạn chứ giá 60 thì rất vô lý.
jojoteen
TÍCH CỰC
7 năm
@RC213v E sẽ chờ, thanks bác
cap-treo650
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có anh em nào chế baga được chưa vậy? Móc ly cafe lên cổ oải quá. Hic
Trời địu, giờ éo có tiền mới không mua Rai FI, Rai FI trào lưu rất mạnh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp