Cứu con IP của em với các pro !

p3duy
30/7/2008 6:46Phản hồi: 8
Tình hình là dạo này con iphone của em rất hay bị treo !

Trưa nay em restore giờ ko hiểu thế nào giờ cắm vào nó toàn báo là Recoginzed <+ ko nhận được ip luôn 😔(

Giờ làm cách nào để Restore lại đây các bác ơi 😃

Giúp em với nào ! :( Nản quá rồi

Bác nào hảo tâm pm em yahoo nosucknick giúp em với ... Em ko ở HN hoặc Tp HCM nên ko mang đi đâu nhờ được 😕

hic hic chán quá
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác cũng phải nói cụ thể bệnh tình của em nó chứ
bác restore máy version bao nhiu , nó báo lỗi cụ thể là gì, để còn cách khác phục
nếu ko thì bác về DFU mode restore lại 2 lần rùi chạy Iplus thử coi nha
Cụ thể là PC của bạn ấy không nhận Driver cho cổng USB nên gặp khó khăn. Đang nói chuyện với bạn ở YM, hy vọng sẽ giúp được 😃
Bạn đưa IP về DFU mode rồi restore lại là ok. Cách đưa về DFU mode như hướng dẫn của link sau:
http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=75560
AMD
ĐẠI BÀNG
16 năm
Bạn chú ý nhé !
Mình đã gặp 1 số trường hợp đưa về DFU xong nhỡ tay tắt máy,thế là ko cái gì nhận dc cả😁
Đã restore về 1.1.4 được rồi 😃

Nhưng mà em nó sài rất hay bị treo là bị sao các bác nhỉ ? Kể cả 1.1.4 lẫn 2.0 😔
Àh còn cái này nữa ! Sao có hơn 30 cái video em down trên itunes về , sync bằng 7.6 bình thường nhưng sài 7.7 là nó báo not auth gì gì đó nhỉ ?
Chào Bạn!!!! theo như Bạn viết thì Iphone của Bạn không nhận PC ( hoặc ngược lại ) phải không ạ , nếu như vậy thì Bạn thử Reboot lại Iphone và cả PC ( MAC ) lại coi có giúp gì được không .Thân
Vấn đề đó đã được giải quyết bro ạ !

Giờ có một vấn đề thế này :

Em đang sài 1.1.4 ổn định, unlock bằng iplus ko có lỗi gì ... vì máu chiến em up lên 2.0 rồi từ đó sài rất hay bị treo, treo rồi là ko restart được luôn 😔 Giờ có cách nào ko vậy các bro ? Cũng ko hiểu là nó bị sao

Mỗi lần treo thế là treo táo đến cả nửa tiếng mới boot vô được :(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019