Cứu em với chết con 3G của em rồi

daiduongpham
29/11/2008 4:8Phản hồi: 34
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mà bác nè.em muốn xài cho TMOBILE và sau này về VN thì em chọn 2.2 custom QT hay LOCK vậy
rồi em đa tạ bác nhiều,hèn chi khi em mới lấy phone về đang 2.0 không chịu jailbrake nên lên 2.2 lock custom k đc,cám ơn bác,gặp đc bán như bắt đc vàng,năm sau về SG mời bác xơi cafe TINHTE nhé.
tuần tự em làm như sau,2.0 jailbrake,restore 2.2 custom lock chọn active và jailbrake rồi bỏ XSIM phải k anh?
Lam6630
ĐẠI BÀNG
15 năm
restoire cútom 3G lock rồi bỏ XSIM . lúc ở FW gốc JB để RT FW custom khô bị lổi

tuần tự em làm như sau,2.0 jailbrake,restore 2.2 custom lock rồi bỏ XSIM ( 2.2 custom lock tích hợp active rồi)
oh hay ha,cám ơn anh.mà anh nè,em làm đc rồi chỉ có điều là copy contacts từ SIM trong phần setting k đc vậy,trong khi con 2G em lên 2.2 gốc thì ngọt có phải lỗi của custom k?
Lam6630
ĐẠI BÀNG
15 năm
có thể do sim ghép , vậy dùng WinSCP / var/mobile/library/addressbook/ cópy 2 file trong đó của IP 2G (có danh bạ)chép vào 3G
Mà anh ơi em cài bản custom vào muốn uninstall cái VNkey vào Cydia để tháo ra có đc k?vì đứa bạn em ng Mỹ k xài cái đó.
Lam6630
ĐẠI BÀNG
15 năm
rắc rối nhỉ . vảo icon vnkey chọn gở bỏ vnkey / nhớ on openSSH /nếu o có icon vnk vảo cydia tìm cài vả gở bỏ như trên . tìm FW custom 2.2 lia (khô app)
Cám ơn anh ngàn lần cám ơn anh
anh ơi em đang làm 1 con 2.1 jailbrake xong restore lên 2.2 custom lock k dc,giờ đứng yên ở cọng USB và itunes làm sao để em về DFU và restore vậy?
Lam6630
ĐẠI BÀNG
15 năm
restoire FW gốc 2.1 jailbreak lại .
DFU : đang cáp + itunes / giử home + nguồn / mang hình tắt (6s sau) buôn nguồn giử home đến khi itunes nhận IP = restoire (màng hình vẩn den)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019