Cựu phó chủ tịch hãng General Motors về làm Tổng giám đốc VINFAST

levuongthinh
27/9/2017 5:17Phản hồi: 297
297 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vin đầu tư ghê nhỉ , mong thành công để xem xe rẻ đi chút nào k
anhtdht
ĐẠI BÀNG
7 năm
ngon lành cành đào. Vỉngoup làm ăn được đấy. Voted!
richarmarx
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ảnh bìa photoshop chi vậy??​
tomcat007
TÍCH CỰC
7 năm
Like mạnh cho Logo của .Vin , đẹp quá mong chờ 2020 từng ngày. Bọn Vượng là bọn Mafia chính trị từ lò mafia Nga ra. Nó cướp k tài sản cuả Phú Quốc, Hà Nội. Nó mua đất vàng Giảng Võ giá rẻ, làm tắc hết đường, đến TT đương nhiệm còn sợ.
Xin ủng hộ hết mình về mặt tin thần còn mua ủng hộ thì em chịu vì ko có tiền.
Micron B
TÍCH CỰC
7 năm
Vin Group chơi lớn quá. Hi vọng Vinfast sẽ thành công!
hkbinh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn logo thấy mất cảm tình rồi, buồn buồn thêm 1 sao nữa bỏ bu 😁
tomcat007
TÍCH CỰC
7 năm
Đặt tên luôn là Icar k sau này a Quảng a đặt mất. Nói thẳng sx ô tô phải có đường đi bây chừ toàn ưu tiên xe buýt , đường có đâu mà đi ; sản xuất ra để xuất khẩu à hay để diễn. Mà phải là sản xuất xe điện chứ còn xe xăng dầu thì mua mẹ nó dây truyền thải ra của bọn Đức, Nhật về mà làm cho rẻ lại nhẹ đầu.
D. lu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tomcat007 Chờ được đường thì đến mùa quýt cũng không có oto mà đi nhé! cứ sản xuất xe, cứ bán, thuế cứ thu còn anh đi được thì anh đi, đi không được thì anh tìm cách khác mà đi! Song song đấy có nguồn thu từ thuế xe thì quay trở lại đầu tư đường!
lenamvan_tn
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhìn cái logo dị ứng vãi
firestork
TÍCH CỰC
7 năm
nghe hơi đậm mùi marketing, tuy nhiên chờ sao đã
ngon...co ma 2 nam nua...lau qua...chac em di lam con cruze truoc qua
Duovo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vingroup giờ toàn Trung Quốc nhỉ, ngay cả cái logo cũng giống cờ TQ
@sushi1632 Mình cũng thấy như bác
@Timkelvin Cái ngôi sao lớn biến tấu xấu hoắc. Công nhận màu đỏ và vàng đã ăn vào xương rồi tệ quá.
cutuncutho
ĐẠI BÀNG
7 năm
@sushi1632 Cái logo đấy đk 24 năm rồi đấy bạn ạ, cho bạn biết lương bảo vệ của vin tầm 6-6,5t ngày làm 8h đấy, đầy đủ chế độ lễ tết và nghỉ mát nhé
@hanunglongkaka Nhìn dị ung ghê
Điện thoại thương hiệu việt đã mong chờ lắm rồi. Này chơi lớn tới xe hơi luôn. Ngon
@chicotoilavip Muốn thương hiệu Việt thì siêu dễ cần gì mong chờ. Qua tàu oder xong gắn logo vô nhập về là thành thương hiệu Việt ngay. Mong chờ là mong chờ công nghệ Việt kìa
@takun92 À ý tui là thương hiệu việt mà chất lượng cao á chứ máy tàu nói lm j ba
Vừa mừng vừa lo vì hiện tại giờ cao điểm còn kẹt xe kinh khủng mà đường xá thì chả cải thiện hay rộng ra được chút nào. Chưa nói đến nước thì ngập như sông như hồ. Đi đứng không cẩn thận gặp bác Hải thì cũng toi. Tui thì đắp chiếu cho em nó cũng lâu rồi tháng lượn vài vòng cho nó không hư hao gì thôi. Xe rẻ hợp túi tiền nhưng mua rồi làm sao chạy được? bò từng chút một chán thía bà luôn. heheheeh
Chung Tu Phi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đừng giống Bphone nha
Cái logo xấu quá. Chắc sau này nên hình nên vóc sẽ thiết kế lajic cho phù hợp quá. Mình là dân ...thường còn thấy kỳ huống hồ chi các chuyên dza. Heheheeh
thichdientu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sản xuất xe dùng động cơ đốt trong để bán cho ai nhỉ ? trong khi các nước khác đã chuyển sang sản xuất xe điện hết rồi , ngay cả Trung quốc cũng vậy . Chắc là các vị chủ tịch tập đoàn không có đọc báo ?
@thichdientu Bán cho trong nc thôi đã. Xe điện đủ tầm đâu mà chơi
Bỏ cái tiêu thụ đặc biệt đi là đắt thôi 😁
datvn
TÍCH CỰC
7 năm
mấy ông nổi tiếng về công nghệ như PFT cuối cùng lại chẳng làm được nên trò trống gì. Dù sao cũng cảm ơn anh Vượng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019