CYDIA tương thích iOS 6.0.0 > 6.1.2 (cập nhật 15-3-2013)

cydiatoday
29/1/2013 8:4Phản hồi: 6.942
6.942 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác ơi. Cháu vọc lung tung.. Máy ip5. Giờ nó bị nổi cái này ở màn hình mỗi khi reboot ạ,, 1 lúc sau nó mói mất đi,, và kết quả là cháu bị mất hết ảnh và video trog máy ạ... Nhưng trog mục sử dụng của setting thỳ vvẫ báo là đã đung 20gb cho nhac va video với game . Còn khả dụng 7gb. Sao trog mục nhạc và ảnh và video lại ko có gì ạ. Như vầy là bị sao ạ bác cydia.
@hungnganvnn Theo mình nhớ thì lỗi này do bạn sync hoặc cài app không tương thích, remove đi xong restart sẽ hết.
Không thấy tweak hack game nào nhĩ 😔
@duylongdang Localiapstore tweak này hack game này

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@vanthanhvn của source nào ổn bạn?mình iOS 6.1.3
@duylongdang cydia.vn mình dùng ip4 hack được 1 số game
Mấy bác cho em hỏi Em dùng 6..1.2 h ko sớt ra đc SBsettings để cài là sao nhỉ
@romano30188 Bạn cài source gì chưa?của mình lúc mới jbu tìm cũng ko ra.cài thêm 1 -2 source rồi tìm thì lại thấy

Sent from my iPad using Tinhte.vn
Đây của em đây bác à có bigboss mà ko thấy j hết
Máy mình ip 4s 6.1.3 đã Jb xong , nhưng không add đc sources cydia.myrepospace.com/bioodra1n/ , nên đã cài AppSync for AIO till 6.1.
Nhưng không thể cài afc2 đc , tìm không ra app này , cấm máy vào itools kg chép game đc. xin mọi người chỉ giúp ạh.
hung.euro
ĐẠI BÀNG
10 năm
dow trên máy tính về file DEB thì sao cài vào ip đc mấy bác?
tams2hien
TÍCH CỰC
10 năm
.

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
thanhbk
TÍCH CỰC
10 năm
Dạo này ko ai dùng os6 nữa hay sao mà BÀI này vắng vẻ thế nhỉ?
Chào anh em Tinh Tế , mình đang dùng iPhone 4S chạy IOS 6.1.3 mình đã JailBreak . Mình nghịch ngu quá vào Cydia xoá 1 File nào đó trong mục Manage và Cydia + những App đã Dow từ Cydia về đều biến mất . Nay mình muốn xin 1 File "Cydia Gốc" cho IOS 6.1.3 . Anh em nào có cố gắng Copy giúp mình với . Mình xin chân thành cảm ơn anh em .
MrBphone
TÍCH CỰC
8 năm
@Bùi Tiến Thắng jb lại đi, nhanh mà
MrBphone
TÍCH CỰC
8 năm
@Bùi Tiến Thắng jb lại đi, nhanh mà
mynkp
TÍCH CỰC
8 năm
vãi cả rep @@
tmn
TÍCH CỰC
8 năm
Trưa nay Cydia Substrat có update trên Cydia, ko hiểu có gì mới ko?
toan233897
TÍCH CỰC
7 năm
Cho hỏi có tweak gì khóa màn hình bằng cách vuốt hay chạm vào màn hình 2 lần cho ios 6 ko
toan233897
TÍCH CỰC
7 năm
Cho hỏi có tweak gì khóa màn hình bằng cách vuốt hay chạm vào màn hình 2 lần cho ios 6 ko
kent92vp
TÍCH CỰC
7 năm
@toan233897 có thể dùng activator bạn ạ
Mình có con ip 4s lâu mới về đc ios 6 từ ios 9 nhưng jailbreak xong vào cydia load xong giờ không search đc tweak nào cả.

Add source đc nhưng search không hiện ra gì. cac tweak ở trang chủ như barrel zephyr ấn vào thì hiện ra trang ko xác định vị trí ứng dụng hic. Không biết có phải cydia ngừng hỗ trợ ios 6 rồi không nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019