Đã cập nhật phiên bản iTools 4.3.6.6

Zion Dung
15/5/2018 15:17Phản hồi: 1
iTools là sự thay thế hoàn hảo cho phần mềm iTunes của Apple. Với ứng dụng này, bạn có thể xem thông tin đầy đủ về thiết bị iOS, bao gồm bộ nhớ, tốc độ sạc, bài hát, hình ảnh, danh bạ điện thoại, v.v. Bất cứ lúc nào, bạn có thể dễ dàng truy xuất thông tin thiết bị bạn cần chỉ bằng một vài cú nhấp chuột và cả việc khôi phục thông tin này khi cần. Ứng dụng này nổi tiếng cũng chẳng thua kém gì ứng dụng iTunes của Apple. Với giao diện làm việc trực quan, nên làm việc với chương trình này rất dễ dàng và trong thời gian ngắn nhất có thể làm quen nhanh với nó cho người mới biết sử dụng và quá đơn giản nếu bạn đã dùng các phiên bản trước đó gần nhất. Một trong những tính năng thú vị nhất của ứng dụng này là khả năng thêm và chỉnh sửa danh bạ trong iPhone. Nhập bằng bàn phím máy tính đơn giản hơn nhiều so với bàn phím điện thoại thông minh nhỏ của bạn. Mặt khác, nếu bạn có nhiều dây cáp, nhiều máy và muốn cho chúng đồng bộ danh bạ với nhau,bạn chỉ cần kết nối chúng với máy tính và với vài cú click chuột thì các thiết bị của bạn đã được đồng bọ xong. Với iTools này, bạn có thể dễ dàng thêm một số lượng lớn các số liên lạc mới vào danh bạ của mình.

Nếu bạn muốn xem hình ảnh trên điện thoại của mình dưới dạng trình chiếu trên máy tính, iTools sẽ vẫn không làm bạn thất vọng. Với một cú nhấp chuột, tất cả hình ảnh trong thư viện được hiển thị dưới dạng trình chiếu. Nếu bạn là fan cuồng của bài hát, bạn có thể đã tải xuống các bài hát từ internet không có thông tin chính xác. Với phần mềm này, bạn có thể hoàn thành hoặc chỉnh sửa tất cả các tệp nhạc mp3. Đây là khi bạn sử dụng trình phát thiết bị của mình để phát bài hát. Phân loại các bài hát dựa trên người đọc, phong cách, năm sáng tác và vân vân mây mây, sẽ dễ dàng hơn nhiều so với trước đây. Và đương nhiên là có sẵn tiếng việt cho bạn!

http://123link.pw/3h1NG -> Mac
http://123link.pw/VMiotvZ -> Windows
1 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có gì khác cái cũ không bạn???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095