Đã có ảnh OFFLINE Maemo - Meego tháng 3/2014 của AE Hà Nội...

24/7/2011 11:31Phản hồi: 3.397
3.397 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em ở VNam mà dùng hoài đâu có thấy chặn đâu mà có chặn được vài ngày thì cũng phá được hết. thui để buổi off sau em mang đi khoe cả thảy.mà chị nhà bác sắp sinh boy hay girl đấy để em trích xiền quỹ mua quà cho cháu hihi. anh em ai cũng ủng hộ hết nhỉ😃
haha chắc mỗi khi cô nàng ghé vô shop nào là bác Hoàng thót tim ah?
đàn bà thik mua sắm lắm.đã thik cái gì là thế nào cũng mua = đc:giggle:
toàn quà dành cho chị em thui à anh em có lấy cũng chả dùng được:p. phải đến tháng thứ 4 mới bít bác Hoàng có hotboy hay hotgirl nhỉ.Haz một em bé sắp ra đời hy vọng nó cũng kết n900 như papa nó chả mấy chốc mà cộng đồng maemo có thêm nhìu thành viên. Mau chóng lấy vợ sinh con đẻ cái đi anh em.
hic vậy ah?mà bác chuẩn bị đi nhé.21 này a e tổ chức off t8.bác vô đăng ký đi nhé:giggle:

...jờ mới được khoảng 3 tháng, vẫn chưa biết chính thức trai hai gái...
...bữa nào có tin mới, sẽ report cho AE sau...

uh thì đôi khi tụi em cũng chỉ cần ngắm và đi cùng người mình iu là cũng thấy hạnh phúc lắm rùi! thôi cố lên bác ạ nhớ chăm sóc chị nhà chu đáo vào, tâm hồn của người phụ nữ mang bầu mong manh và dễ vỡ lắm hix:giggle:
em ở hải dương thì thế nào các bác, cho em ké với. em đang dùng n900 hi vọng được các bác quan tâm
số ĐT của em nè 0904690212
xài thế này mới đúng là cao thủ xài N900 nè các bác, em xài tới đời thứ 4 rồi, cứ đổi xong rồi quay lại, rồi chán rồi đổi. Mà công nhận em vẫn thấy N900 là hữu dụng nhất
Sao không xoay ảnh lại chủ thớt. Nhìn mỏi hết cả cổ, mà anh em mình lúc diễn đàn thì đông lúc đi off lại ít thế nhỉ,ở đâu cũng thế.
...mình post ảnh lên photobucket ko hiểu sao nó tự rotate, ko chỉnh dọc được...
...tấm nào nằm ngang thì vẫn nằm ngang, nhưng dọc thì tự chuyển sang ngang...
...cái này lưu ý ở trang nhất òi mà...

he he bác cứ chờ tháng này xem.chắc chắn là sẽ đông hơn.tại vừa rồi nghỉ hè lên chắc a e còn đang phiêu du ở những điểm du lịch
...chắc nhiều đồng chí tân binh vẫn còn là sinh viên nên mắc thi cử...
...giờ được nghỉ hè, ko biết quân số hôm tới thế nào...
...chỉ sợ họ lại tranh thủ tản cư về quê...

mình xài thấy pana và daikin đều ổn. Đầu tư ban đầu cao nhưng điện dùng ít, vài năm là ít tiền hơn cái dòng iverter (tiền điện bù lại)
Let'sviet
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chính xác! Daikin dùng cũng rất tuyệt. Mình thấy nếu như dùng công nghệ INVERTER thì chỉ có Pana và Daikin là chuẩn xác thôi (tiết kiệm điện cực kỳ).
...nhưng nếu ngần ấy thiết bị điện thiêu đốt chỉ mất 280k/tháng thì quá vô lý...

...lần đầu nghe tới công nghệ này...
...ở HN hơn 30 năm òi mà chưa bao giờ xài điều hoà...

vubaotrung
ĐẠI BÀNG
13 năm

N900 của bác nào vậy, pro nhắn tin hay sao mà cái bàn fim mờ hết rồi (mờ hết cả cái phần phủ màu đen chứ chưa thèm nói đến chữ nữa 😔 ).
M cũng dùng nhiều đt rồi nhưng kể ra thấy N900 (của mình) rất bền nhé. Dùng 1,5 năm rồi, rơi như đập bị ý mà bây h nhìn vẫn cứ như mới mua, chẳng xây xước gì.
...N900 này đích thị là của canstand - người mới chính thức nói lời chia tay với em nó sáng nay...
Thế mà anh bảo dùng rất cẩn thận kìa ^^
vubaotrung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ha ha, cẩn thận là tính cách. Còn trong suốt thời gian sử dụng (cũng tròn trèm 2 năm) thì việc rơi rớt là ko thể tránh khỏi 😆 Nhưng rơi cũng fải rơi khéo mới giữ được chứ 😃
Dù sao thì xét về thời gian sử dụng & độ mới của N900 a tự tin là hàng hiếm đấy ;) 26/2 sẽ đc kiểm chứng nhé.

...nói đến offline cuối tuần lại thấy nản quá, chả biết có đi được ko nữa...

cubi2510
ĐẠI BÀNG
13 năm
thế là Đức bán em n900 rồi à em?
Let'sviet
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhung...do lai la su that hehehe...
"Khong tin ban hay thu xem". Sorry ol bang N900.

---------- Post added at 08:26 PM ---------- Previous post was at 08:20 PM ----------

Khong chi minh chu, ma cung co rat nhieu nguoi khong de y den cong nghe nay.
Sorry ca nha ol bang N900.
...tình hình là tới thời điểm này E vẫn chưa gom đủ money...
...chắc cày thêm 1-2 tháng nữa mới tính tới chuyện mắc ĐH...
...hình như tháng này trở đi toàn mưa bão hết nóng rồi thì fải...

...tình hình là đã có ảnh của buổi offline lần 3 của AE Maemo HN rồi...
...nhưng bữa nay về mệt quá, chả biết tối nay có post nổi ko nữa...
...đói quá, lả cả người...

Tình là bữa off hôm nay rất xin lỗi các mem mới vì thời gian và điều kiện có hạn nên kô thể giải quyết được hết những vấn đề vướng mắc của các bạn. Thôi thì các bạn có vướng mắc gì lên diễn đàn a e giai quyết dùm.hoặc alo gặp riêng mới giải quyết triệt để được.xin cảm ơn vì lòng nhiệt tình của a e.mong a e có mặt off lần 4
...có ảnh rồi đó, đồng chí Phương vô trang nhất của topic để koi nghe...

Hình off lần này được đấy bác 😆
soigreen
TÍCH CỰC
13 năm
.
chúc mừng các mem miền bắc off thành công tốt đẹp, hehe nếu cái vụ otg và đồng phục cưa giải quyết xong thì để mem miền nam làm cho a hoàng...
cái vụ OTG sao mình thấy khoai khoai xương xương ấy nhỉ

---------- Post added at 08:04 AM ---------- Previous post was at 07:57 AM ----------

à,cám ơn đồng chí Thanh Bình ,lv Phương ,Hoàng cái vụ cài đặt nha
Mr B
TÍCH CỰC
13 năm
mèn ơi, nhìn hình ảnh của bác thứ mà em nghĩ bác ấy là 1 doanh nhân hay 1 giám đốc của 1 công ty nào đó
Bác mập mập cầm cái internet table là ai thế các bác.
là mình đang cầm con galaxy tab để cài cho n900 ấy mà.

Xin lỗi bác Thơ vì quá bận bịu với các mem mới nen chưa xử lý được cho bác cái vụ Document to go.

Yêu cầu các mem trước khi đi off nhớ diệt vi rút và update manager. đợt này nhiều mem bị virut quá. mà máy tính mọi người không dùng virut bản quyền. nên không khắc phục được triệt để. mọi người dùng bộ nhớ 32Gb cẩn thận hỏng ổ cứng nhé. nhất là với win XP là hay bị làm hỏng ổ lắm.
ok ko sao bác à vấn đề này em sẽ xem lại sau cũng được. à em có xem wa cái Kasvopus sau khi login máy của em báo "Error APT Facebook API returned 400 Bad Request bác có gặp trường hợp này chưa. trên trang của Kasvopus em cũng thấy có bạn bị như thế nhưng ko thấy câu trả lời😃lại nghiên cứu tip bác nhỉ
bác vào lại thớt của mình đi. mình đã update cách cài rồi. bác nghiên cứu lại xem có được không. vì mình không có máy mới cài để test. má mình nhận rồi nên không làm được.
...té ra avarta này là hình chú à...
...nếu A nhớ ko lộn thì bữa off hôm wa chú diện bộ vét fải ko...

Chính em , bữa đấy làm hội nghị xong nhảy qua luôn 😆
...ko fải chưa giải quyết xong mà hôm wa có nhiều thời gian...
...AE HN có nhiều mem mới nhập môn nên gần chưa biết về N900 và HĐH của nó...
...buổi off tháng sau AE đang tính sẽ off bia và bàn về vụ áo sống...
...28/8 tới các AE trong Nam nhớ dành thời gian bàn về uniform nhé...
...ráng thiết kế mẫu áo sao cho phù hợp với các lứa tuổi...
...teen quá là chúng anh ko chịu đâu nghe...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019