Đã có Apple Music dành cho Android, mời tải về

Duy Luân
10/11/2015 22:50Phản hồi: 180
180 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Birdy
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đã hủy dịch vụ này trên IOS, ở VN nó load chậm thấy nản luôn. Dịch vụ có phí mà chán vô cùng. Mua gói 300k của NCT + nhacso gói khuyến khích mãi của SS. Đầy đủ cho nhu cầu!
okido
TÍCH CỰC
8 năm
nhiều ông ác cảm tới nỗi mù quáng luôn nhỉ?
Thứ 1 là nên tập xài đồ phải trả tiền - bắt đầu từ những cái nhỏ rồi về sau trả tiền software, windows bản quyền.
Thứ 2 là chất lượng nhạc của AM tốt, thông tin đầy đủ. Mỗi tội ít nhạc Việt thôi (vì nhiều lí do)

Nếu chứng minh 2 ý kia sai thì AM quả thật như cục sh it
tommybleck
ĐẠI BÀNG
8 năm
các bác thử nghĩ xem nếu các bác là nghệ sỹ, bỏ ra 1 đống tiền làm mv xong các bác down về free. Chả nhẽ người ra uống nước lã hít khí giời để hát cho các bác à? Mà apple music cho 1 nhóm 5 người cũng chỉ có $5,99, tính ra có hơn $1 1 tháng. Tính ra cũng chỉ ngang zing và nct. Có anti thì cũng phải nói gì có hợp lý 1 tí. Mà ai thích dùng apple music thì dùng, éo dùng thì thôi có ai ép đâu. Toàn các bố dùng thì éo dùng, mua thì éo mua, thấy dính đến apple là chửi.
vampire151
ĐẠI BÀNG
8 năm
đã tắt cho ios từ lâu ròi, h cài cho android xem thử thế nào 😁
em yêu MP3.zing
kéo cho zen xem thế lào
Có j khác với trình nghe nhạc mặc định của các hãng? Quan trọng hoá vấn đề, sợ nghe ko hay bằng power amp nữa chứ to mồm
@sometime i mis you Nó là kho nhạc nữa. Thích nghe bài j trong mấy chục triệu bài hát của nó cũng đc giống như zing mp3. Mà là nhạc bản quyền chất lượng cao.
Minh đăng ký hoài không được thẻ visa debit cua vietcombank, nó cứ thẻ bị từ chôi.co1 ai nói mình biết tại sao :mad:😔
smallvjlle
ĐẠI BÀNG
8 năm
mới thử mất toi 1 dollar😃
@smallvjlle Thủ tục verify với ngân hàng thôi, giao dịch ảo, bạn ko mất tiền đâu, cái nào có billing trong iTunes Purchased History mới trừ tiền.
stifler1127
ĐẠI BÀNG
8 năm
thêm 1 vote cho AM nhé.
cái vui là con 16gb nghe nhạc ầm ầm nhưng không tốn 1 mb dung lượng bộ nhớ nào 😆)

Cái vụ trả tiền thì số liệu thống kê cũng đã có, số người sau 3 tháng từ bỏ AM luôn chiếm 1 nửa thôi nhé. Ở VN con số đó chắc còn thấp hơn, vì ở ở nước ngoài họ còn nhiều dịch vụ cạnh tranh như Spotify, iheart , và tự bản thân AM cũng vấp phải cái truyền thống của Apple là mua nhạc theo từng bài, từng album của itunes. ở VN giá 3$ 1 tháng là quá rẻ rồi.
dkbt
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chú ý : Vào CH play gõ " apple music " là ra cái lừa tình! Các bạn phải quét QR nhé!
dohuusangdmc
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nexus 7 Android 6.0
Sao tài khoản của mình đăng nhập vào mất hơn 2 usd nhỉ ??
Ưu điểm ngon hơn nhiều zing,nhaccuatui,chiasenhac ... vì nó auto của nó ngon, nhạc chất lượng cao nghe thả dàn download về offline nhanh
Nhược điểm : đăng ký thành viên mất hơn 2 usd , vào facebook,web bị dừng đột ngột.Cần điện thoại android khỏe khỏe tý.
Nói chung cần thẻ master,visa,alex. .. ko dành cho "rân công nghệ tinh tế" ,điện thoại android cùi( tốn ram) hoặc sinh viên nghèo
sợ nhất mấy ông cộng đồng mạng bên trên.
toàn nói giùm suy nghĩ của người khác, rác thải...
dùng Apple Music này có thể sync nhạc từ iTunes trên máy tính vào android đc ko nhỉ?
cũng khó, mình là một người ủng hộ việc thu phí bài nhạc vì đó là công sức của người ta, người tạo ra bài nhạc đó nhưng mà có điều nghe nhạc free là thói quen ăn vô máu rồi nên trả tiền cứ thấy ngượng ngượng.
@duongtunglam thật sự mà nói em có lẽ phải khắc cốt ghi tâm những câu nói này của bác phải nói là càng đọc càng thấy nó ngấm
@oishi102 Uhm. Đừng ngụy biện là ko có tiền, nên xài chùa, hầu hết các bác mua cái smartphone cả chục triệu hoặc rẻ lắm cũng trên 5tr, thì cũng là người có điều kiện rồi.

Thử tính xem: Làm cái thẻ visa, chỉ cần đem CMND ra ngân hàng làm mất 20 phút, xong add ngay vào tài khoản Google hay Apple là thanh toán được. Mua cái app, games, hay bất kỳ dịch vụ nào của Google, Apple hay các hãng khác, chỉ tốn vài USD, tính ra có vài chục ngàn VNĐ, quá dễ dàng và trong tầm tay.

Tốn ko bằng 1 bữa ăn sáng để ủng hộ bản quyền để người ta phát triển, thiết nghĩ đó cũng ko phải là cái gì quá xa vời. VN muốn giàu mạnh, thì bà con nên dẹp lối suy nghĩ nông cạn làm nghèo đất nước, con người. Thời gian các bác đi tìm đồ lậu, thuốc thang, hay link download, thôi thì để thời gian đó học tập, làm việc, kiếm tiền còn nhiều hơn, rồi ra trích vài đồng lẻ để có đồ chính hãng ko sợ rủi ro từ những nguồn cung cấp đồ lậu và luôn luôn được update, hỗ trợ chính hãng.

Tui ko nói các bạn ở vùng sâu vùng xa hay vì điều kiện nào đó ko thanh toán online được, cá biệt thì ko bàn đến, vì nó bất khả kháng rồi. Luật bản quyền ở nước ngoài họ cũng giảm giá rẻ cho sinh viên, học sinh, hoặc thậm chí free, hay còn đi học mà bị bắt vi phạm luật bản quyền, ngta sẽ xem xét độ tuổi, khả năng tài chính, cũng nhẹ tội và có thể được tha hay buộc bố mẹ trả giùm.
@duongtunglam chuẩn quá chuẩn. em nói thật người vn mình có tính sĩ diện cao mua cái điện thoại cả mấy chục triệu cũng dk mà mua một cái úng dụng cần thiết thì ko dám. em thì ko thích kiểu bọn gg với apple mua cứ phải dùng tài khoản visa nó cứ như microsoft cho mua bằng tài khoản điện thoại thì có phải nhanh với tiện hơn ko
@oishi102 Visa/Master mới thanh toán toàn cầu được bạn à 😃 Mà giờ ở VN nó cũng phổ biến, thiết nghĩ đó cũng là cái hay, mừng là dân mình bây giờ được tiếp cận với hình thức thanh toán mà thế giới phổ biến trước mình cả chục năm. Muộn nhưng bắt kịp đà tiến bộ cũng là đáng vui mừng rồi bạn à.
seven7773
ĐẠI BÀNG
8 năm
tai nghe trong ảnh là hãng nào ta 😁
mấy bác cho em hỏi cái này nó có gì ngon hơn so với zingmp3, nhaccuatui, chiasenhac
Haha, thím chửi Apple thì nó vẫn là số 1 😁 thử hỏi doanh số bán đt của hãng nào vượt qua Apple chưa??
@duongtunglam Rồi bác đc gì mà phải mừng? Ủa mà em chữi gì nhỉ?
@#JK Mừng chứ, nó số 1 thì vẫn tiếp tục ủng hộ và hài lòng. Dịch vụ quá tốt, chăm sóc KH quá tốt, người ta đánh giá nó là số 1 toàn cầu, bất chấp những lời gièm pha ghen tỵ của những kẻ khác, hahaha.

Thím đá đểu Apple viết app cùi, "cái giống ôn"... khác gì chửi? Thím chửi ai đó trên này bằng những câu vậy xem mod có banned nick ko thì hiểu.

Nói chung là Apple càng thành công thì càng có nhiều người gato như thím.
@duongtunglam ờ, vậy mà có cái app viết ko nên thân. Thấy tội cho những người như bác.
@#JK Thím giỏi quá, ko biết làm được cái gì hơn ai chưa mà phán như thánh. Ở góc độ người dùng, thím kể ra xem vì sao nói app Apple Music android cùi? Hay điện thoại cùi rồi đổ thừa Apple? Hahahaha.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019