Đã có BlackBerry Dev Alpha B cho lập trình viên - BB10 Beta

Quang Thái nè
25/9/2012 21:11Phản hồi: 218
218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhhung7461
ĐẠI BÀNG
12 năm
kiểu dáng hai cái dt đẹp thật
Ráng dùng 87 và chờ đợi 1 người mới !!!
Con thì giống Lumina, con thì giống IP. Cẩn thận 2 thằng nó kiện cho thì bán cả logo đi cũng k đủ tiền đền
trum111
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hic, bàn phím thân quen đâu rồi. Mong là RIM cho ra phiên bản QWERTY.
chịu không nổi với đời rồi BB ơi!
tinhteppc
ĐẠI BÀNG
12 năm
đáng để chờ đợi, trải nghiệm thật khác biệt, OS thông minh tuyệt đỉnh, thề sẽ múc em nó ngay khi có bản chính thức bán ra.
hquangvn
TÍCH CỰC
12 năm
@tinhteppc Sao vội thề thốt vậy hả bác. Sau này lỡ thề mà không cưới thì em nó hận suốt đời đó.
tinhteppc
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hquangvn pác khỏi lo lắng, yêu thì cưới thôi ... không lăn tăn gì, lý do ... chỉ vì yêu thôi 😁
Luôn luôn ủng hộ BB! BB ra những chiếc đời sau này hi vọng máy bền và tốt! đừng như em 9900 siêu phẩm gì mà lắm tin đồn chết này chết nọ! làm sài em nó mà chứ phải nựng như nâng trứng! vừa sài vừa lo! cẩn thận từng tý một
beakjiyoung
ĐẠI BÀNG
12 năm
giờ máy naào cũng cảm ứng nên hơi nhàm
pkvuong
ĐẠI BÀNG
12 năm
viền màn hình quá dày, điện thoại thì to mà cái màn hình có chút xíu làm mất điểm, vỏ sau nên làm nguyên khối ,nên có nhiều màu và tráng một lớp bóng kính có thể soi được tựa như lớp PU siêu cứng tạo độ sang trọng
kitarodo
ĐẠI BÀNG
12 năm
cũng nó notifications bar kìa, google ơi 😁
@kitarodo :D,thanh notification có trên BB os3.x rồi mà bác :D
@muabaylentroi Từ cái fb 1.6 cho 8700 cổ đã có rồi =))
hedgehod
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kitarodo Ngon đi mà kiện =)). Nó còn có trước cả Google cơ bác ạ =)). Chắc bác chưa dùng BB bao giờ nhỉ 😆. Notification Bar có từ trên Os 5 cơ mà 8-}
Em chả biết chất của bác đến đâu chứ bác nói câu như thế ở đây chả ai đồng tình với bác cả.
ZinoD
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có vẻ bản đầu tiên nhìn đẹp hơn, bản này hơi ..... na ná giống dòng Lumia
zalaforto
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hix! Cá nhân em lại ko thích kiểu mới này, dù là fan BB. Thích giao diện của mấy đời os6 với 7 . Sao nhìn cái này em thấy nó lai tạp giữa windows phone, android với iOS quá.
Oh shit, quá tuyệt vời, hy vọng BB10 sẽ thành công rực rỡ 🆒
I'm a fan of RIM!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Mong rằng em nó ra nhanh hơn dự kiến, để nâng cấp em PB lên BB10 luôn, hehe
cuong_bb
ĐẠI BÀNG
12 năm
b
ban nói đúng rồi , BB10 lấy tất cả những gì từ IOS , ANDROI , WP , những hãng đó có gì ng dùng thích thì BB10 sẽ có ... đó là những gì khách hàng chấp nhận , thì họ sẽ chấp nhận nó trên BB10 , RIM đang cố cứu mình bạn à 😁 nhưng HDH này tuyệt mà , bạn cứ thử chờ xem
@cuong_bb Quan trọng ở cái lõi BB10 Cường ạ. BB10 là hdh hoàn toàn mới, nghe bác Keeper mô tả trong bài : Chiến binh Palybook và sứ mạng cao cả ... Sẽ thấy BB10 mạnh dã man. Các tính năng râu ria thì để các dev tự vẽ hươu vẽ vượn thôi 😆. Android chưa thực sự tối ưu, iOS thì ngu dốt trong đa nhiệm. Chờ ngày biết nhược điểm của BB10 😃)).
Tuyệt vời BB, cố lên nào, luôn ủng hộ RIM
10d cho blackberry 10,Cố lên RIM
dlcr
TÍCH CỰC
12 năm
thích bản alpha a hơn ấy. tuy nhiên bản b pin tháo rời là lợi thế... doanh nhân đi xa hết pin thì có thể dùng pin phụ chứ k như ip hay one x

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019