Đã có cập nhật OS X 10.11.5 và iTunes 12.4 với giao diện thân thiện, dễ dùng hơn

Duy Luân
16/5/2016 22:49Phản hồi: 83
83 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

riverlong
TÍCH CỰC
8 năm
mình chỉ muốn tạo được và xoá được folder hình ảnh chứ đồng bộ 1 cái ào rồi chọn từng ảnh tạo folder chắc chết
tnplan123
ĐẠI BÀNG
8 năm
trước dùng bản 10.11.4 thì dùng chuột ko dây nhiều khi ấn 2 lần mới được,như kiểu lúc nhận lúc không tưởng chuột hỏng mà cắm máy khác lại ko sao,lên bản 10.11.5 hết bệnh này liền
Applenick
TÍCH CỰC
8 năm
Mới lên....hy vọng nó lên ngọt ! Còn không thì xuống 10.11.3 thôi....Apple àh, làm ơn ra cái hệ điều hành này 3GB thôi, cái nào tiết gỉam đc thì giảm bà nó cho rồi, để anh em chúng tôi chiến mà không phải lo thiếu Ram, ngốn Ram,...ì ạch.....nhưng em nó phải liền mạch nha Táo ! TIm Cook nhớ là đừng đổi thành Tim Cút....nha !
chuoi1437
TÍCH CỰC
8 năm
@Applenick Cái này bác phải ghi bằng tiếng Anh và gởi cho Apple thì Chim Cút mới đọc được...bác ghi trên này thì Apple nó cũng bó chiếu với cái mong mỏi muôn thuở của anh em mình.
chuoi1437
TÍCH CỰC
8 năm
không liên quan, nhưng bác nào biết cách bỏ dấu gạch chân đỏ khi xài bộ gõ gotiengviet không ah? em đã uncheck kiểm tra chính tả trong system roi
@chuoi1437 Mình cũng xài GTV của Trần Kỳ Nam mà đâu bị gạch chân nữa đâu
Xác nhận là bản 10.11.5 bị lỗi safari. Hiện tại thì mình sử dụng tính năng "search with google" ở menu chuột phải và add to reading list trên safari thì ko đc, toàn bị đơ ra. Haizz
chuoi1437
TÍCH CỰC
8 năm
Kỳ ta...mình vẫn bị trên 10.11.5. Hồi trước trê 10.10 thì không bị
cho em hỏi ngu chút
Các itune của em tự nhiêu ko tạo đc file aac để làm nhạc chuông cho iphone là bị sao ạ?
Xin các cao thủ chỉ cho em với ạ.
Em xin cảm ơn ạ
Bluecatus
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bản 10.11.5 mình xài bị lỗi wifi sharing và shutdown lâu lâu bị đơ luôn, toàn phải tắt bằng tay. Giờ xuống yosemite luôn cho nhẹ nhàng.
bác cho em hỏi là bây giờ em đang ở 10.12, bây giờ em muốn xuống 10.11.5 thì em tải trong appstore xong cài có được ko ạ?
chuoi1437
TÍCH CỰC
8 năm
Bác lên nhiều diễn đàn, up lên đó hết mà, làm 1 vòng google là ra thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019