Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đã có Freedom - công cụ hack iap cho Android

hth2813
18/2/2013 10:36Phản hồi: 264
Đã có Freedom - công cụ hack iap cho Android
Như chúng ta đã biết thì ứng dụng iOS đã được hack iap từ rất lâu với công cụ iAP Cracker nhưng Android thì chưa có. Chính vì vậy, việc chơi game, sử dụng app Android so với iOS tương đối khó khăn. Gần đây, một nhóm hacker Nga đã phát triển công cụ hack iap trên Android mang tên Freedom. Tuy mới ở giai đoạn thử nghiệm, Freedom đã hack được tương đối nhiều ứng dụng.

Hướng dẫn sử dụng Freedom:

Lưu ý ứng dụng chỉ chạy được trên máy đã root.

1. Tải ứng dụng tại đây

2. Cài đặt ứng dụng, các bạn nhớ chọn "Unknown sources" ở mục "Security" trong cài đặt máy trước khi cài nhé.

3. Vào Cài đặt máy --> Chọn Thời gian --> Đặt lại múi giờ về GMT + 4 (Nga)

4. Sau khi cài và chạy, ở lần đầu ứng dụng sẽ yêu cầu quyền root

5. Bấm Menu --> Start. Sau đó chọn ứng dụng cần hack; đợi 1 lát, ứng dụng bạn chọn sẽ tự chạy.

6. Sau khi vào ứng dụng (game), bạn chọn đồ cần mua. Bạn sẽ được dẫn ra Google Play với màn hình ví dụ như sau:

Quảng cáo

Chọn mua là được.

Video hướng dẫn:

Lưu ý:

Danh sách ứng dụng, phiên bản hack được bằng Freedom sẽ được cập nhật liên tục tại đây:

https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Aoz9rJKp8kcHdE1SZV9ic2xUVV9fRmhiREVwYUZMSGc#gid=106
264 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

aqsn
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái này hack xong khi trở về múi giờ +7 có bị mất không bạn?
@aqsn Cai nay co hack tiền dưoc ko
kendmantico
ĐẠI BÀNG
11 năm
GRrrrr, Hack xong hư luôn cái Market
WTH ?
O,o
kendmantico
ĐẠI BÀNG
11 năm
@doantancanh Uhm, mình sửa dc rồi, haizzz.
Mà hack = cai tool này đâu có dc gi dau :eek:
tuyen86ph
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kendmantico lỗi k vào đc mảket nữa đâu
Kim je ki
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kendmantico Dùng root explore vào system/ect xoá file host rồi khởi động lại sẽ hết nhé bạn.
@kendmantico ai cho mk hỏi tại sao mk xài noxplayer đã rroot khi mk hack app Lời giải hay nó lại có " AK 47.." r khi mk mua nó chỉ hiện thanh toán bằng card hoặc thẻ ghi nợ tthôi
bilonk56
TÍCH CỰC
11 năm
nó ra đc gần 3 tháng rồi 😁 chủ thớt update chậm qa
hungncdi
ĐẠI BÀNG
11 năm
chơi game mà xài cái này thì ko còn thú vị nữa :rolleyes:
bilonk56
TÍCH CỰC
11 năm
@hungncdi bác cứ nói thế chứ nhiều game khoai...vs cả ko hẳn hầu hết cheat game là nhàm nên cheat có chừng mực thôi =))
thế nếu lỗi k vào được Market thì pải làm sao hả mấy bác ơi!
@liltoni chọn quyền là xóa được mà
@doantancanh Phù, ko bao giờ cài Free dom nữa!
@liltoni Bấm vào chữ R/W rồi mới xoá được
@doantancanh nêu chua cài root explorer thì làm thế nào hả bạn. có nguy hiểm quá ko. m ko vao dc cửa hàng
Còn làm sao nữa.Bán máy cũ,mua máy mới. :p
tomydevil
TÍCH CỰC
11 năm
Máy mình xài bình thường chẳng phải chỉnh chiếc gì cả, xài lâu rồi market cũng chẳng bị lỗi gì cả
Bạn ơi giúp với. Mình cài freedom xong. Cứ vào freedom. Cấp quyền roooot xong là tự động tắt máy. Mình muốn hack game cascástle td. Galaxy mini. Thank
Bioca
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình đã làm theo hướng dẫn sao khi vào freedom lại chẳng hiện lên list game để mình chọn. Không biết có sai ở đâu không?
tuyen86ph
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Bioca
Bioca
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuyen86ph Cám ơn bạn. Mình quên mất là chưa cài game.
Đã làm được rồi
@Bioca
bạn sài ko sai, nhưng bật freedom lên phải bấm nút menu trên đt để chạy (starr) freedom thì nó mới hiện lên bản game cần hack đc.
Hack xong mình thấy nó chạy ngầm. Có cần tắt đi không vậy
@daugauhp911 Hack xong thi tat
Vừa hack đc trò Shellrazer chơi hay phết
[mr]chicken
ĐẠI BÀNG
11 năm
đang test..hehe
không vào đc CHplay nữa rồi ! -_-
tuyen86ph
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Ép_U_Xê_ka đúng rồi, nó k cho vào ch nữa đâu, hình như có cách khắc phục sao ấy, bạn đọc kỹ đi, có bạn nói cách rồi sao ấy
cái này mình dùng có bị phát hiện không bác? kiểu như là mình hack xong bên nhà sản xuất game nó track mình ấy?@@ nghe cứ run run
tuyen86ph
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguoithuba128 cứ vô tư đi, chỉ có điều nó k cho vào CH play nữa thôi ;)
@tuyen86ph sao máy em vẫn vào bình thường bác ạ. @@
pro7690
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái này hình như giờ bị CH fix lỗi rồi. hack mấy game glu không được nữa. thôi cứ chơi từ từ cho lâu chứ hack cái chán ngay😃
minh cai va hack duoc tien games world at arms roi nhung hack sao vang thi xuat hien khong ket noi duoc voi maket buon chan qua.Ai biet cach khac phuc khong
bác nào biết vì sao cài một số game hoặc ứng dụng nhưng không thấy có trong list của freedom không?
và có cách nào để cho nó vào feedom không!
pavarti
ĐẠI BÀNG
11 năm
cách khắc phục k vào ch sau khi xài freedom .
b1 :tháo ốp lưng ,bao da (nếu có) .
b2 : ném mạnh vào tường or nền nhà .
b3 : đi mua đt mới 😆
@pavarti cách khắc phục không vào ch chỉ cần dùng root explorer là xong cần gì bác phải ném vào tường...chán bác quá

còn mình hỏi là một số game, ứng dụng mình cài nó không vào list game ,ứng dụng của freedom để mình hack thôi
freedom còn dùng duoc trên các game cua Game loft khong vậy ạ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019