Đã có giả lập ps2 cho android

khanhhoa53
9/5/2012 17:11Phản hồi: 235
235 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có bác nào ở trên dám so sánh game ps2 với game ios và android bay h thế nhỉ,chém gió còn kinh hơn,có bik độ phân giải và cấu trúc ps2 đạt bao nhiu ko,nó có đạt chuẩn hd và hiệu ứng bóng độ và khử răng cưa,và shadow độ min nữa,ps2 mới ra đẹp thực chất do đã quen ps1 ,sau này ra ps3 với hiệu ứng mới cải tiến đến ngày nay,nếu ko muốn nói đồ họa game đt h quá khủng,cả mấy game online ios sắp ra 2013 toàn siêu đỉnh và đẹp,gơw chỉ đẹp ở ps3 full hd,còn ps2 vẫn độ phân giải thấp trên crt thôi,nên đem ra mà cân cho chi tiết với một em vega 850l ,lõi tứ cộng ram 2gb,hoặc vài em đt có chip đồ họa 4 nhân,còn việc nó giả lập pc và đt phải khác nhau,nên đung so sánh quá khập khiểng nha mấy bác,đt thì nó nhỏ hdh cũng khác pc,nên ko phải bê nguyên gia lập pc ,mà nó chỉ phát triển theo kiểu khác trên đt,cứ chờ mà xem hâ...
@kero2005 Cái thằng ku này nói chuă hiểu vấn đề ah.Ở đây a nói một thiết bị để giả lâp đc thì nó phải mạnb.Không gì là ko thể cả ps1 và psp đều ổn rồi.ngày xuă có ai tin ps2 giả lập pc đc.Ps2 đã qua 12 năm sắp 13 năm rồi.Thì công nghệ h đã đi quá xa.Thời đó lấy chó gì mà ps2 có 3D hả thằng ngu.Sr bức xúc câu nói của ông này.mở lại mấy game ps2 xem dựng hình toàn hình khối răng cua dầy.Solo lo với shadowgun ded zombie hay game ps3 còn chua gọi là 3D.3D là game 3 chiều đó ông nội .Full HD còn ko đc huống chi 3D là hình ảnh 3 chiều mới gọi là 3D..
@khanhhoa53 bạn này ăn nói ngông cuồng quá.12,13 năm thì sao,game console và pc nó khác nhau,thế console nó mới ăn tiền được,chứ không thì pc nó hốt hết.Bao nhiêu năm rồi ps2 mới gọi là chạy ổn trên pc,ps3 còn chưa có.Mặt bằng chung bây h thì ps2 trên android-nếu có-phải yêu cầu cấu hình mạnh là tất nhiên.
Còn ps2 -thời ấy là dựng hình 3d rồi còn gì,nhưng lúc đó công nghệ hd chưa phát triển,nó chỉ cần dựng hình như thế thôi-rất lắm răng cưa.Nhưng game ps2 đâu phải nhẹ nhàng tình cảm gì,dmc,pes... làm mưa làm gió bao nhiêu năm-game android làm gì có cửa so với mấy game ấy-có hơn chắc chỉ hơn cái hd.
Cuối cùng là bạn lại lôi ps3 ra so sánh-xin lỗi-android bây h có game nào=crysis,gta4,fifa 12,pes 12 chưa?bạn so sánh quá khập khiễng
Máy tính là máy tính điện thoại là đt,nó chạy window thì lấy gì android chạy đc game của nó ,có óc ko nếu game nhẹ thì còn nói,ở đây giả lập ps2 cũng chỉ tối ưu hóa cho android hay ios chứ làm sao nó full hiệu ứng khung như pc,pc là máy trạm cho mọi thứ,nhưng chung quy vẫn là đồ điện tử sử dụng chip mạch từ một đt trắng đen phát triển đến hôm nay có những đồ họa khủng game dung lượng hơn 2gb cho game khủng vậy còn dám là ko hơn ps2 hay mạnh hơn ps3 về phần cứng sao,dù sao nó chỉ là đt nên ng ta ko tập trung nhiều về game,con ps2 hay psp chuyeeb game nên chỉ phát hành game nhiều và hay là chyện đương nhiên
a đú, mấy a nói chuyện cao siu quá làm e đíu hỉu cái kon kac zi hết lạy :eek:
VAlalala
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tóm lại là có bác nào test chưa? Có chơi đc ko?
xperia acro s có sài được ko nhỉ?
Ngu mà còn khoe...

Sent from my LG-P990 using Tinhte.vn
kero2005
TÍCH CỰC
11 năm
l
vậy chú muốn game phải ra hình ảnh 3D như avatar mới chịu, thế dek có cái điện thoại nào đáp ứng nổi, chỉ có máy ps3 và vài game trên pc , nhưng nói thật là với chú là nên xem lại kiến thức của mình chứ ra đường nói chuyện họ cười cho, còn cách ăn nói bố láo như vậy thì coi chừng, người khác ngứa mắt lắm
thôi được rồi cãi vã gì nhức đầu =)) cao siu quá
Xưa như trái đất mà vẫn còn lôi ra cãi nhau ah
kero2005
TÍCH CỰC
11 năm
@acer5741 ấy thế mà có thằng k hiểu, phải thông não giúp đấy bác 😁
@kero2005 Vừa vào xem tìm game thấy pic là lạ vào xem toàn đầu trang đến cuối đều cãi nhau vậy mà các bác cũng cm cho lắm vào chỉ vì 1 thằng ăn nói ko có não kia. Nó lếu láo lắm vào đúng là đồ rẻ rách. Góp ý cho vui thôi mong các bác đừng chém. :D
lbhk001111
ĐẠI BÀNG
11 năm
lbhk001111
ĐẠI BÀNG
11 năm
@namlepy vl bác, bác nói nhảm cái gì thế. t đang trả lời thằng bác kia bác chọt vào làm gì. nó nói là: "Xin thưa là với cấu hình pc 50 tr thì cũng chẳng giả lập đc ps3 đâu nên đừng so sánh mấy chip di động với ps3 làm gì". bác có mù ko?
namlepy
TÍCH CỰC
11 năm
@lbhk001111 Thế chú đang nói về đồ họa hay là giả lập đọc cmt của chính mình đi rùi nói ::mad:

Sent from my IM-A810K using Tinhte.vn
namlepy
TÍCH CỰC
11 năm
@lbhk001111 Mình cmt thế kà phần trên nhé
Còn phần dưới thì đến khi di động chơi game đồ họa cở con quái vật ps 3 thì bọn nó ra ps 5 rùi :rolleyes:

namlepy
TÍCH CỰC
11 năm
@namlepy Lúc đó bộ nhớ cũng ohair tegabyte ấy chứ :rolleyes: 1 iso game ps 3 trên 10Gb rùi đưa vào ps 3 cài nén ra hơn 1/3 có nghĩa là 10Gb + 3.5Gb chưa nói assasin creep 3 mình download về để hack chơi trên ps 3 đã hơn 19Gb rùi nhé

tks ban đã chia sẽ!!!
PS2 thì nó bảo thế này, chắc nó đòi game
@dragonchocobo777 Dĩ nhiên là chơi mớii có hình èoi
Định chơi Assassins Creed III nhưng 15.8GB ko đủ bộ nhớ mới đau chứ
Cãi nhau nhieu.vào ch play down ppsspp gold về mà chien.đang đá pes2013 tren note đây.ai bao k gia lap được trên android.chơi muợt la đàng khác
có khi nào là Fake ko
@phatpro2013 nó là sự thật đó bạn.bạn có thể vào youtube gõ pes 2013 ppsspp android là được chiêm ngưỡng 😁 mình vẫn đang đá đây
@hungbkk Nhưng chủ đề là PS2 mà bạn 😕 Đâu phải PSP
@phatpro2013 Sac hệ máy ps2 voi psp khac j nhau đâu bác.game ps2 choi được thì psp chơi duoc.chẳng qua psp là thiet bị cầm tay thôi
@hungbkk ai bảo thế?? đã chơi thử NFS MW cả ps2 vs psp chưa?? khác hẳn nhau nhé, số lượng và gameplay của ps2 ăn đứt psp
nh0cbond
ĐẠI BÀNG
11 năm
khác đó ông ơi, định dạng khác nhau hoàn toàn mà, thử lấy psp rồi chép game ps2 vào xem psp chơi dc k.

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
@nh0cbond Ý minh là game ps2 và game psp no k khác j nhau.con tat nhiên no lập trinh để phù hợp với định dạng máy rồi.bạn xem đá pes tren ps2 va psp khac j đâu..choi đc gỉa lập psp la coi như chơi dc ps2 rui
nh0cbond
ĐẠI BÀNG
11 năm
suy nghĩ sai r nhé, có những game nổi tiếng, thì nhà sản xuất mới phát hành cho nhiều hệ máy thôi như pes, fifa thì cả ps2 hay psp đều có, chứ k phải là chơi dc trên cái này thì cũng dc trên cái kia, nếu bạn chơi UMD sẽ có cái chỉ có trên PSP mà thôi.

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
game hay va bo ich tks tac gia nhiu
psp còn cà dật thì ps2 tuổi tép à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019