Đã có gói cước 4G chính thức của Mobifone: từ 70.000 đồng / tháng 2,4 GB

Trung Dt
3/7/2017 17:1Phản hồi: 372
372 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thatdt2k2
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sao mình đk gói gì có 2G một ngày với được 50 phút gọi ý nhỉ. 90k một tháng ý
@thatdt2k2 C90. Tùy sim mới đăng ký đc. Chủ yếu là để bọn nó đẩy sim rác còn sim số đẹp hay trả sau thì k đăng ký đc
Có ai dùng Thánh SIM chưa, cho ý kiến đê
zuytan
TÍCH CỰC
6 năm
@locthuyforever em ở HN dùng thánh sim từ ngày mới ra, thi thoảng xịt thôi nhưng hầu hết là ngon. ngồi xem cả phim Transfromers mà vẫn tít 😁
Mình mua thánh sim dùng ở ngoài đường thì tạm, vào nhà thì thôi rồi. Ở Bến Cát, Bình Dương. Hy vọng khi họ triển khai 4G có cải thiện thì ngon.
zuytan
TÍCH CỰC
6 năm
@tranbinh198074 em ở HN dùng thánh sim từ ngày mới ra, thi thoảng xịt thôi nhưng hầu hết là ngon. ngồi xem cả phim Transfromers mà vẫn tít 😁
đã thử tést ở Uông Bí, Quảng Ninh và Phú Thọ. Ko ngon như HN nhưng vẫn dùng tạm dc ;)
amazonmini
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mobi đăng ký gói HD90 đùng thử đi, không giiói hạn dung lượng. E dùng cũng được 2 tháng tồi
Sing_1975
TÍCH CỰC
6 năm
Ở SG đứng chổ nào có sóng 4G Mobi nhỉ, tới giờ tốt nhất chỉ thấy H+ không à, trong khi quý ông đứng kế bên (Viettel) thấy sóng số 4 😔
bác bói sao thế em đang ở Sài Gòn sóng 4G bình thường mà.Em đang dùng mobi
Sing_1975
TÍCH CỰC
6 năm
@camara Thiên Phú Không phủ nhận Mobi không phát triển 4G nhưng sóng không phủ nhiều ở SG, bạn ở KV nào và có sóng ở KV nào
Doremonbig
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Sing_1975 Mình làm ở Quận 1, Tân Bình... đều có sóng 4G của mobi mà
hoanglinhht
ĐẠI BÀNG
6 năm
chỗ e mạng mobi chán lắm 😔(
long CT
ĐẠI BÀNG
6 năm
giá cũng ngang vt
Kelvin1992
TÍCH CỰC
6 năm
cho hỏi mình muốn mua 1 sim 4g có thể gọi điện và nhu cầu sử dụng 3-4gb/ tháng, dùng làm số phụ (dùng xong bỏ sim) thì nên mua loại nào nhỉ.
Mê Trang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Kelvin1992 bác mua sim đk gói C90 của Mobi đi, đảm bảo bác dùng sim đó xài luôn chưa không bỏ
Kelvin1992
TÍCH CỰC
6 năm
@Mê Trang Mình không muốn mất tới 90k 1 tháng trong khi mình ko có nhu cầu dùng tới 60gb/tháng
Dùng thánh sim có hơn không các bác?
anhhoang02
TÍCH CỰC
6 năm
Mobi đang có Sim 100K một tháng, dùng không giớn hạn MB và không hạn tốc độ 4G
.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095