Đã có iOS 11 chính thức, mời anh em cập nhật, có cả link ipsw direct để cài mới

19/9/2017 17:21Phản hồi: 1.036
1.036 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao của mình nó cứ quay quay như dang load cái gì vậy các bác, e không down hay sao lưu gì cả mà thấy nó cứ quay quay hoài, không hiểu đang xả ra vấn đề gì?
@phamphong2709 Chuẩn mẹ rồi. Ko hiểu sao =.=
@phamphong2709 Dò wifi àh?
@trienchieu9x sao mk k bị ta
ios 11 chs mortal kombat....sướng vkl ra
vunhan79
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các bạn nào bật giảm chuyển động sẽ bị lỗi cc lồng vào màn hình chính nhé. Ipad. Tắt đi sẽ hết lôi
@vunhan79 tắt chuyển động nó sao sao i
vunhan79
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Hotboy-1995 Tắt đi nhìn không muo
úp lên ngày đầu méo thấy night shift...ngày 2 chộ luôn.. tưởng mất cmnr
@Hotboy-1995 bọn bảo thay...nhưng thay rồi xài dk vài tháng củng thế...nên thôi...trước cả xạc cả dùng
vunhan79
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Hotboy-1995 Gom vốn lên X lun ban
@Hotboy-1995 gơ...mua 150 chưa đủ x lm j...có xài ol fb vs nghe gọi dk rồi...x nó 49 củ đo
vunhan79
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Hotboy-1995 Vậy gom mua nhẫn mua vàng sắm vợ cho ấm êm bạn ơi hehe
thanhtam1991
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ai xài iphone 6s lên ios 11 GM,cũng như bản chính thức có bị lỗi này không ạ,khi mình gyiwr tin nhắn cho ai đó,và họ gửi lại,sẽ không thấy tin nhắn đầu tiên,mặc dù có thông báo,nhưng khi vào maseger sẽ không thấy,và khi tiếp tục nhắn tin thứ 2,và người kia trả lời,bạn sẽ thấy tin nhắn đầu tiên,nhưng nằm trước tin nhắn mình gửi,và tin nhắn thứ 2 của người đó cũng nằm đó luôn,vậy như kiểu người đó gửi cho mình trước vậy,rất lộn xộn,ai rảnh tes dùm mình cái,không biết tại máy mình,hay ai cũng vậy ????
hình như ai có lỗi mới lên đây bình luận thì phải, tớ bình thường à, thấy cũng ổn (chưa thấy lỗi gì nghiêm trọng), pin hơi kém thật nhưng có AR nên chấp nhận đc .
vunhan79
ĐẠI BÀNG
7 năm
@QuocBao1993 Mình cũng không gặp lỗi gì cả. Nhưng thấy đa phần các bạn gặp lỗi là trên iPhone và update qua iTunes. Mình ipad air update qua OTA rất ổn, cả pin cũng tốt. Thân!
@vunhan79 thấy than iphone là chính, ipad ít hơn nhiều, chắc ipad tối ưu kinh quá, xài ipad 3 giờ vẫn chạy phà phà mọi thử, tuy là xài xong qua xài con 6S+ cùng 1 app thấy khác liền (nhưng v là đc r, tận 2012) 😆
iphone 6 của mình đang dùng 9.3.3, mình vào cập nhật phần mềm thì nó cho lên 10.2.1 chứ có thấy bản 11 đâu nhỉ.
@Vương Côn fw đó đã tải sẵn trong máy bạn rồi à
@QuocBao1993 mình tải vê pc. rồi up trên itune. nhưng báo lỗi the iphone iphone could not be restored. an unknown error occurred (14)
@QuocBao1993 mình tải bản 11 về pc. rồi up qua itune nhưng bị báo lỗi the iphone iphone could not be restored. an unknown error occurred (14). bạn có cách nào giúp với. giờ may chỉ hiên dây cắm vào itune thôi
@Vương Côn fw 10.2.1 thì k up đc rồi nhé bạn, chỉ có 11.0 và 10.3.3 là up đc.
Nếu 2 fw trên lỗi, kiểm tra lại cáp USB, đưa về DFU mode rồi restore nhé bạn.
@Vương Côn Bạn vào cài đặt chung/dung lượng và sử dụng iCloud/ xoá bản cập nhật. Sau đó vào cài đặt chung/kiểm tra cập nhật nhe
Tải bản FINAL về Check For Update qua iTunes có được không ta (từ GM lên Final) ?
Để up FW cho WATCH.
Cả nhà cho mình hỏi m quay màn hình xem vẫn bt nhưng khi up video lên fb thì bị lệch tiếng và hình, còn up các video khác vẫn bthuong. Vậy là lỗi gì và khắc phục ntn vậy??? Cám ơn rất nhiều
quyd3k3
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có bác nào ko gửi dc ảnh trong imess ko. Mọi hôm vẫn gửi dc. Giờ lại tịt rồi
6sp , xài ngon mượt, chỉ có pin là tụt vl, tụt nhanh cứ như tụt quần ngọc trinh. icon xấu te
các bac pro cho em nhờ tí: iphone 6 của em đang dùng bản 9.3.3. khi vào mục cập nhật phàn mềm thì thấy hiện bản 10.2.1. em lại muôn lên bản 11.0 nên em lên Pc tải fw về. nhưng khi úp thì nó báo lỗi: the iphone iphone could not be restored. an unknown error occurred (14). giờ em phải làm sao ạ. giờ con iphone 6 của em nó chỉ hiện dây cắm itune
@Vương Côn lên dần dần, chứ không phang cái mới nhất được đâu.
vunhan79
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Nguyen Hoa 13 Vào cài đặt / dung lượng ... Xem có thể xoá fw đã tải không nha bạn, xoá xong vào cập nhật sẽ có ios 11
@Vương Côn mình không có nhu cầu lên vì 6S cũng không muốn lên làm gì
dkts
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình up lên ios 11, nhưng nhắn tin imessage thi thoảng chỉ đọc được nội dung tin nhắn ở phần notification, vào trong message thì không thấy nội dung nữa,
không tạo được tin nhắn mới khi ấn vào nút tạo tin nhắn mới,
Có ai gặp lỗi như mình không
tuan1147
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ip6+ sau 4 ngày sử dụng vẫn chưa thấy ổn lắm, chuyển màn hình hoặc out về màn hình chính vẫn có hiện tượng bị khựng lại, pin thì tụt nhanh, mốt số app cũng chậm hơn (chắc chưa update), được mỗi cái nhận vân tay nhanh hơn. Đợi các bản update sau vậy. Có bác nào giống em không???
Tinh tế cho em hỏi : tại sao khi em copy phim vào app video trong ipad , iphone thì nó không hiện ảnh poster của phim mà chỉ hiển thị khung hình màu xám. không hiểu copy kiểu gì để nó hiện poster của phim . Cám ơn các bác ạ.
có bác nào xài ipad air1 lên chưa a? cho em xin ý kiến, máy lên có giật lag ko, với thời luong pin sử dụng thế nào ạ? e cảm ơn
Tenminus
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có bản ios 11.0.1 mà k thấy thánh nào có bài gì nhi
Em bi thế nay la sao
@trungbjmbjm Bạn bị lỗi máy tính đầy bộ nhớ rồi, xóa bớt lung tung cho thêm bộ nhớ đi là được.
nguyendon171
ĐẠI BÀNG
6 năm
5s của mình lên bằng ota ko cần hard reset vẫn chạy ngon. Chỉ tốn pin hơn tí với đôi khi vào setting hơi đứng tí tẹo
năm nay ra ios 12 rồi. nhanh thật đấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019