Đã có iOS 11 Developer Preview 2, sửa nhiều lỗi

Duy Luân
21/6/2017 21:47Phản hồi: 250
250 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em dùng 6plus - 64gb
bị trường hợp khá là buồn
em thấy nó lỗi quá, xoay màn hình với tự thoát app liên tục
thế là em về 10.3 lại, nhưng gần như 60% app phải update lại và dẫn đến lỗi ở app tại 10.3
sau đó em trở ios11 lần nữa, thì lúc này app (zalo, messenger...) hoạt động bình thường
may quá sáng nay có beta2
THANKS GOD
bothangtay
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lên 11 beta 2 khi về 10.3.2 bị lỗi không về được nhé các bác
duchd
ĐẠI BÀNG
7 năm
@bothangtay Mình 5s lock lên xong về 10.3.1 bình thường mà. Vừa lên hồi sáng và vừa về xong
Con 6s+ của e lên thử ios 11 beta đúng 1 ngày mà chịu ko nổi. Chạy lag giật, hiệu ứng chậm, mất tính năng đa nhiệm khi 3d touch vào mép màn hình... Đc 1 ngày phải về lại ios 10 khẩn cấp. Tình hình e sẽ chờ bản ios 11 chính thức và review tốt từ các bác tinh tế, khi đó mới tính chuyện lên lại
wifi bắt kém khi lên os 11 beta 2 ( máy 7+)
vienanh288
TÍCH CỰC
7 năm
May quá méo lên vì mạng chậm quá hii hiu
diepvien mi6
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thấy ngon hơn beta 1 mà mấy bác
Đã lên. Nhìn chung đã có sửa lỗi ngoạn mục. Mọi thứ đều ổn ngoại trừ vẫn bị lỗi bật tắt bluetooth trực tiếp trên thanh control center.
boozyer
CAO CẤP
7 năm
Cửa mình lỗi icon trắng app clock, wifi bluetooth vẫn không tắt hẳn được, thỉnh thoảng mất bàn phím áo
máy ipad air2 mình lên beta 2 bị lỗi cắm sạc không được 😁, cắm vào là báo "This accessory may not be supported"
LiemPT
CAO CẤP
7 năm
Hic, files đã tích hợp cloud vào nhưng chỉ có Box, One, GG Drive, không có Dropbox mà mình dùng thường xuyên 😔
ToNgoc
TÍCH CỰC
7 năm
Đã fix lỗi vào danh bạ quay đơ rôi. Mình mong nhất chỗ này. Ai đời mở danh ba tận 1 phút mới vào dc nội dung. Mình đang dùng iphone 6s Plus. Pin đỡ nóng và ko hao pin mấy
lên xong hao pin quá rétore về 10.3.2 thì dính luôn cáp đĩa, chết ngắc chưa tỉnh lại, ae cần thận
@trungdung143 iPhone_4.7_11.0_15A5278f_Restore
tên file này đúng k a? e shift retstore nó lại treo cáp đĩa, k biết shift + update có đc k a nhỉ?
NGVANA
ĐẠI BÀNG
7 năm
@jahn Mình vừa về được rồi may quá
@NGVANA về như nào b ơi, cứu e với
NGVANA
ĐẠI BÀNG
7 năm
@jahn Từ ios 11 b 2 mình về ios 11 b1 OK ,sau đó mình lại về ios 10.3.1 cũng ko được rồi lại về tiếp 10.3.2 cũng ko được cuối cùng mình tải bản ios 10.3.3 beta 4 nhưng cũng ko được
Và cuối cùng mình đưa máy về DFU rồi tiến hành restore bản 10.3.3 beta 4 thì thành công ....
Ass...touch, có điều chỉnh độ mờ khi không dùng luôn...
Mình lên từ lúc sáng nay thấy có mỗi cái gọi trong zalo là ko hiện màn hình. Tắt blutoo dc mà bật ko đc . Chắc đợi thêm ae ơi
mình thấy vẫn chưa sủa đc lỗi không tải ứng dụng đc, k biết có ai bị giống mình k?
@HoangThien7 mình tải được bạn nhé , bạn thử kiểm tra xem có ứng dụng VPN nào chạy ngầm không , tắt đi là tải được ngay , nếu không được thử tắt máy rồi mở lại thử xem .
Luong1234
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã lên. Thấy ok hơn so voi beta 1. Mình dubg ipad air
minhthelong
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ipad air 2 4G m vẫn bị lỗi sạc pin!Cứ cắm sạc pin là nó đơ đơ!Lỗi khó kéo slide over!Kéo lúc đc lúc ko?Chả thấy đc nguyên tắc gì?Rồi Split view cũng vậy lúc đc lúc ko?!<div>Trong khi con iPad air 2 wifi thì lại ko bị lỗi gì?Kéo phát lên Slide over, vuốt cái xuống Split view luôn!Pin sạc ko lỗi?!</div>
gunslinger
ĐẠI BÀNG
7 năm
@minhthelong Mình cũng air 2 4g bjo hết sạch pin:2BF4CB1E mà cắm sạc nó k vào điện nữa. Sạc cáp đó cho mấy con iphone vẫn ok. Giờ k biết phải làm sao nữa
minhduyy
ĐẠI BÀNG
7 năm
đã lên và lại phải về lại 10.3.2 😆))
eros712
TÍCH CỰC
7 năm
Mình lên và bị lỗi nút bluetooth, bật lên được nhưng ấn tắt đi thì icon bluetooth vẫn hiển thị.
Bị lỗi xoay background, đang chơi game mà out ra thì phải vào app nào đó xoay đứng lại rồi mới quay lại được.
Vào app, wifi lúc đầu chậm hơn 10.3.2 rất nhiều.
Pin thi mình thấy giống 10.3.2, ko hao pin lắm.
Hiệu ứng đẹp, nhưng control center chiếm 2/3 hoặc 1/2 màn hình sẽ đẹp hơn chiếm full màn
diepvien mi6
ĐẠI BÀNG
7 năm
Pin để qua đêm hao 13% kinh dị quá,chờ bản tiếp theo vậy
eros712
TÍCH CỰC
7 năm
@diepvien mi6 Mình để qua đêm mất 2%, mặc dù pin đã chai 15%

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế