Đã có iOS 12 Public Beta: ổn định hơn, có hướng dẫn cách up

Duy Luân
25/6/2018 22:35Phản hồi: 374
374 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đắng, đang ở 12 beta 2...qua thì hơi lằng nhằng, tốn thời gian. Trải nghiệm chắc cũng như nhau 😁 Nên ko cần thiết phải qua!
sockwave
TÍCH CỰC
6 năm
@Khẩu trang xanh Về rồi lên lại cho chắc thịt bác ạ :D
nguyenduyk12
ĐẠI BÀNG
6 năm
bác nào lên rồi cho anh em xin mã phát xem đúng là public trùng với DEV không ạ
bynight85
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nguyenduyk12 Mã như bản beta 2 b nhé
nguyenduyk12
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bynight85 cảm ơn bác thế là đúng rồi khỏi cần lên, lâu lâu vần FC fb và youtube như thường
Chameleon.
TÍCH CỰC
6 năm
Tình hình đã cài và không thấy có update
hiuhiu.. k lên đc bản public :3
CRYQH
TÍCH CỰC
6 năm
Nó giống với bản dev 2 à? thế thì có gì mà ổn định hơn đâu nhỉ, giờ bỏ dev 2 về 11 để lên public thì nhọc quá :oops:
becks_vns
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em mới lên Dev Beta 2 hôm qua, có nên chạy qua public beta hay là cứ để Dev beta các thánh nhỉ
@becks_vns Như nhau thôi, đợi bản mới rồi lên
Ra bản chính thức còn bị lỗi , beta lổi là chuyện bình thường..!!
.Ma Lem.
ĐẠI BÀNG
6 năm
K biết pin có tụt nhanh như dev ko nhỉ
cuquynh
TÍCH CỰC
6 năm
Đang ở bản beta úp theo cách của add không dc
thienlyhai
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã lên cho con x và cảm nhận ban đầu là nhanh và ổn định ..
Elv1es
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thienlyhai Chúc mừng bác, test hết các app cho anh em nhờ nhé, mình sẽ đợi đến tháng 9 =]]
đang ở beta 2 giờ muốn qua Pub thì làm thế nào nhỉ?
@Phan Ngoc Nhuan Như nhau thôi, lên làm gì mất công. Đợi vài tuần sau có bản Pub mới rồi lên cho bõ
nguyenduyk12
ĐẠI BÀNG
6 năm
có bác ở trên xác nhận mã beta 2 và pub beta giống nhau vậy đỡ khỏi phải lên
shuziakai
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có bác nào trên dev beta 2 bị lỗi vào danh sách cuộc gọi chỉ hiện số, không hiện tên giống em không?
@shuziakai lúc trước ở ios 11.4 cũng bị mà bạn..lâu lâu tự nhiên bị mất danh bạ hay danh bạ chỉ hiện số không hiện tên
shuziakai
ĐẠI BÀNG
6 năm
@phuc_tran260589 Danh bạ thì vẫn hiện đủ, beta 1 ko có, lên beta 2 tự nhiên bị
tl.law
ĐẠI BÀNG
6 năm
tuyệt đối không nên nâng cấp ios 12, nếu đó là chiếc điện thoại chính mà bạn đang xài.
@sonysaigon mình sài 6s đây và đt chính bình thường, chẳng thấy có lỗi nào bất tiện hết
tl.law
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Phan Ngoc Nhuan mình xài ip6, nhiều app bị từ chối
hoangvankien
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình lên beta 2 bị một lỗi rất khó chịu đó là có người gọi đến nó chỉ rung với chuông chứ ko biết ai gọi khi người ta kết thúc cuộc gọi xong nó mới báo cuộc gọi nhỡ trong nhật ký. Mình dùng 8plus còn lại tất cả ok "Thỉnh thoảng mới bị lỗi này"
nguyenduyk12
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hoangvankien e cũng từng bị, lỗi cả fb và youtube lâu lâu bị crash đứng một lúc rồi văng ra. 7 plus
@hoangvankien B.up DL sau đó reset dòng 2 rồi restore lại xem có hết lỗi không. Không được thì dùng iTunes về lại 11.4 rồi cài profile beta Pub lên lại OTA bản Pub xem có ổn hơn không
nguyenduyk12
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ngoctuan_nhp bạn ở trên xác nhận pub beta giống DEV 2 nên e k lên. Hơn nữa e đã về rom DEV 2 mới hoàn toàn vẫn bị crash, bản 1 thì k bị bác ak
hoangvankien
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ngoctuan_nhp hihi vâng bực nhưng ngại up lại lắm bác ạ. vì nó liên quan đến mấy cái app ngân hàng lần nào reset up lại cũng phải ra ngân hàng đăng ký lại bác ạ
nguyenduyk12
ĐẠI BÀNG
6 năm
e dùng ios 12 DEV beta 2 thi thoảng bị crash facebook và đặc biệt là crash youtube bản mới nhất, có bác nào cũng bị không ạ? iphone 7 plus
hieukoi2503
ĐẠI BÀNG
6 năm
11.4 nên lên không các bác?
@hieukoi2503 có gì để mất đâu :v
mình đang 11.4 tải về 12 public beta rồi ấn cập nhật thì nó báo xảy ra lỗi ko cập nhật được, có ai bị vậy không
@zinlinh12 Reset máy rồi làm lại thử xem
@ngoctuan_nhp reset máy tải lại các kiểu rồi vẫn lỗi bạn ạ, không biết tải về rồi cài đặt thì có cần dung lượng máy trống nhiều nữa không nhỉ, tải về bộ cài 2.48 GB xong thì máy mình còn có hơn 1GB dung lượng 😔
Len bang 3u được không?
Em cài đặt xong đến đoạn cài đặt Thời Gian Sử Dụng thì bị đơ, bác nào giúp em với ạ 😔
@MinhHa779 Haha, đang bị nãy giờ. Về lại 11.4.
@iAndroids Ko đc bác ơi, máy chính mà đơ vậy sao bạn ơi, mod Luân xem có cách nào cứu ae đê.
@Thanh Thanh Trúc Liều mạng. Máy chính mà up beta. iPad mình chỉ để xem Youtube nên chả sợ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019