Đã có iOS 13.2.2 sửa lỗi app chạy đa nhiệm bị đóng quá nhanh

Duy Luân
7/11/2019 22:14Phản hồi: 502
Đã có iOS 13.2.2 sửa lỗi app chạy đa nhiệm bị đóng quá nhanh
Apple vừa phát hành iOS 13.2.2, trong đó lỗi quan trọng nhất được sửa chính là lỗi đa nhiệm khiến các app bị đóng quá nhanh. Ngoài ra Apple cũng đã sửa lỗi mạng di động có thẻ bị rớt sau khi thực hiện cuộc gọi và lỗi 4G có thể bỗng nhiên bị mất tạm thời. Lên nào anh em ơi, hãy vào Cài đặt > Cài đặt chung > Cập nhật phần mềm để tải về bản update mới nhất nhé.

Trong một diễn biến tương tự thì anh em dùng Developer Beta cũng đã có thể cập nhật bản iOS 13.3 Developer Beta.
502 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Típ tục lên thôi 😁
haicuneo78
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Đoàn Văn Địch Trình độ của fan iOS là đây sao ta?
@haicuneo78 Đôi khi phải giả ngu để hòa đồng trà trộn vào lòng địch mới khều ra được các điều huyền bí chú ạ
@lightning_1010 Ko cần phải là fan, bạn cũng nên thoải mái đi, đừng cứ fan này fan nọ, bạn nghĩ nếu fix lỗi hay sửa chữa tính năng nào đó mà các cty họ ghi diễn giải sao? Cập nhật mà ko nói rõ lỡ máy người đùng lăn ra chết nó kiện chết bà luôn ấy chứ.
@adagioleonard Ngậm mồm vào đi bạn 😃

HoangTran8x
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nhanh như 1 cơn gió
tn2108
TÍCH CỰC
4 năm
@cucucu Chưa nha. Chán lắm
@tn2108 Lên 13.2.2 vẫn còn hả bạn? Vậy lêN 13.3 beta xem thế nào? Mình xài mobi và ở 12.1.1 ko dám rục rịch luôn.
@cucucu Bình tĩnh ở yên đó đợi qua cơn giông bão đi bạn 😃

@lonely_haipro Thấy nhiều ae cmt báo lỗi, người bị, người ko, ios chuyến này mắc lỗi nhiều quá.
Quá nhanh, quá nguy hiểm.
@iCừu 01 ờ, rồi sao nữa ?
thuca_1992
ĐẠI BÀNG
4 năm
@iCừu 01 Bye. Giờ đừng kêu là đang xài iPhone nữa nha
@thuca_1992 Vẫn vứt đấy đã thèm update đâu, khéo tuần sau lại có bản update mới 😁
thuca_1992
ĐẠI BÀNG
4 năm
@iCừu 01 còn update là còn quan tâm tới người dùng. Dùng 2 năm rồi bị bỏ rới mới khổ cơ. Nhìn người khác lên bản mới mà lòng thấy cay cay :D
Love 3000 Apple 😁
@Bông Hoa Sen adr máy cao cấp bgio chạy khỏe lắm. có con cà rốt chạy phê cực bác.
@quangthegtvtk49 Bây giờ thì android khá ngon rồi. Thời xưa thì không có gì để nói kk
ironkend
ĐẠI BÀNG
4 năm
@kcatter nhưng bạn cầm trên tay thì cảm giác chắc chắn, cao cấp hơn là chắc, mình đang dùng note 10+ nhé ko phải ifan, đang dùng 1 máy xs max làm máy phụ cho công việc thôi
Hôm qua mình mới lên 13.3 beta chỉ vì cái lỗi đa nhiệm mà giờ nó ra 12.2.2 haizzz 😃
@Hoàng Ân Kim 13.2.2 bác 😁 mình bị dính lỗi đa nhiệm với mất sóng di dộng
@sharinran141 Vậy thoi ráng đợi 13.3 final luôn cho lành
@Hoàng Ân Kim lại về thôi bác .
havanmc
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chương trình mới của , mỗi ngày 1 bản cập nhật 😆
@ragefighter Thôi em stop hẹ. Nói nhiều nhưng khác quan điểm rễ gây sung đột lắm kk.
@Bông Hoa Sen khác quan điểm gì đâu em? trước ios update ít lỗi vì ko chạy theo thành tích khoe update. giờ lo khoe thành tích nên lỗi còn dài dài thui. chứ ko phải tại xui
@Bông Hoa Sen Bởi nói mua ss thì đợi giảm giá hãy mua, chứ mua full giá thấy như bị hớ ấy, cái smp 1k thì cũng như tầm trung😃
@Bông Hoa Sen Bỏ đi, nó seeders quốc dân mà, cái j chả nói dc, hôm vụ lỗi vân tay màn thấy nó im re có ho he j đâu, ko biết h lên dc s10 hay n10 chưa mà ngồi đó phán như thánh ấy, nếu nó giỏi như nó nói thì nó chả có time ngồi cào phím đâu😃
Lên thôi, dev beta có 13.3 luôn rồi
@Sedung Vừa đi chụp ảnh, quay phim với bọn nhóc về, máy báo hết 5GB dung lượng. Mua mất 90k.
Tại không tắt sao lưu Photos cellular đây.
Lúc đó điên đầu lắm. Không có mạng là không thể mua tiếp dung lượng được. Nhục vãi.
Sedung
ĐẠI BÀNG
4 năm
@vnstockguru Đó là cái dở hơi của Apple, ảnh bao nhiêu GB cũng tự động sao lưu 4G trong khi bản cập nhật, sao lưu có vài chục MB cũng không thể xài 4G, thậm chí ipad bắt Wifi từ iphone cũng không cho cập nhật với sao lưu trên ipad, máy móc đến thế là cùng.
@Sedung Chắc nó có logic của nó.

Ngày xưa xài 3G, App Store giới hạn 20MB, 50MB, 100MB và bây giờ 150MB.

Settings thì phải wifi nó mới chạy. Kể cả cập nhật phần mềm lẫn backup.

Còn ứng dụng thì xài vô hạn, miễn là có/còn tài nguyên.

Cái Photos mà ko cho 4G thì ảnh sao lưu lên iCloud ko xem được nếu ko có wifi.
Sedung
ĐẠI BÀNG
4 năm
@vnstockguru Bây giờ Appstore bỏ giới hạn rồi ông ơi
Ăn rồi cập nhật. Chưa bao giờ team Táo hóng được cập nhật như thời android trước kia như vậy, có điều hóng cập nhật để sửa lỗi thôi. Đau lòng
@fancy90 Hệ điều hành nào chả có lỗi, tính năng ra liên tục, lỗ hổng bảo mật này nọ nữa fix sao kịp chỉ mong fix lỗi sớm càng nhanh càng tốt là ổn
@kobebryant cập nhật vui mà bác.
@John Chris trong hơn tháng nó đẻ ra như gà đẻ trứng mà cũng lo lo.
@quangthegtvtk49 Kệ mà có fix lỗi nhanh là vui rồi. Còn hdh kia lỗi đến mục nát mới đc fix.
Lên là Lên
inviet
TÍCH CỰC
4 năm
@Hau Quoc Nguyen lên rồi
hehe
@Hau Quoc Nguyen em lên trên ipad thấy chả khác gì
@inviet Uhm bao phê
@quangthegtvtk49 Thì nó bổ sung thêm thắt tuỳ Model
Đang cần,bảo sao toàn bật máy bay xong tắt máy bay để nhận sóng di động,
Sếp dậy sớm quá
@Tsbd77 Chắc là ỗng chưa ngủ
@Methylamine À quên... hi
@Methylamine Dậy sớm thôi 😁 mình không thích thức khuya
@Duy Luân Gúd gúd
inviet
TÍCH CỰC
4 năm
@Duy Luân Tưởng ko ngủ luôn chứ, làm ba cái công nghệ hư người hết.
Quá ngon cho đội Iphone
@Duong Vat De Thuong lỗi lòi tù và ra chứ ngon gì bác. bản này giống 11 quá. mong chờ sớm ra 14 cho bớt khổ.
-nHm-
CAO CẤP
4 năm
Đang kéo lên luôn
huynhvandat
ĐẠI BÀNG
4 năm
iOS 13.3 beta đang xài đc ổn về đa nhiệm rồi
huynhvandat
ĐẠI BÀNG
4 năm
iOS 13.3 beta
@huynhvandat Có gì thơm không men?
@Bông Hoa Sen bản .3 này máy lock mình thấy có vẻ nó ngon hơn về sóng
@nguyenkhangpt92 Sóng thì bản 13.2 em thấy ổn như trk r
@Bông Hoa Sen nói chung là dùng nghe gọi cũng đc bác ạ
khucgo1
ĐẠI BÀNG
4 năm
có ai bị lỗi đang dùng cứ đơ cứng màn hình phải bấm nút khóa màn rùi mở lại mới hết không nhỉ?
khucgo1
ĐẠI BÀNG
4 năm
@bustalyme rs bằng dfu vẫn bị mới cay
bustalyme
TÍCH CỰC
4 năm
@khucgo1 lâu rồi team ios mới mong ngóng được update như bây giờ 😃
@BondBond203 cái này mình cũng bị, từ khi lên 13, đến 13.2 thì hiếm gặp hơn. Bực nhất là khi xài ipad, có khi icon còn bị lộn ngược lên trên luôn.
khucgo1
ĐẠI BÀNG
4 năm
@bustalyme giờ pm lỗi mà xài dt như kiểu xài cục ghạch ý 😁
jerrykid2910
ĐẠI BÀNG
4 năm
Sự chờ đợi đã đến rất nhanh , hay rồi . Lỗi 4g bực vãi
Sedung
ĐẠI BÀNG
4 năm
@jerrykid2910 Mấy ngày nay cứ tưởng nhà mạng nó sửa chữa, thỉnh thoảng phải xài 3G cứ phải vào phần di động chuyển 3G, 4G để hi vọng nó nảy 4G 😁 Dm Apple
@jerrykid2910 Máy bạn có bị kiểu sóng sánh đầy đủ mà gọi đến thuê bao ko? Ko biết liên quan gì đến lỗi kia ko nữa? Vừa rồi bị phải bán rẻ con máy, nếu là lỗi này thì ...
@flower_cutter Tính năng duy nhất làm nên cái điện thoại cầm tay
@jerrykid2910 Mới lên mà k có dịch vụ vầy là sao các bác, máy e 8+
thanh.thuc
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bác nào lên rồi xem đã copy paste ở tìm kiếm chứ???
@thanh.thuc Logic của bác là gì? Khó hiểu 😁
inviet
TÍCH CỰC
4 năm
@thanh.thuc Chưa hiểu bạn hỏi gì
thanh.thuc
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Bông Hoa Sen Bạn có biết mục tìm kiếm ở ngoài màn hình home k? Ở đó k copy paste đc như trc’. Mà phải dùng 3 ngon tay mới đc hic

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019