Đã có iOS 13.2.3 chính thức: Apple tiếp tục sửa lỗi

Mikeknowsme
19/11/2019 0:0Phản hồi: 500
500 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cabk
TÍCH CỰC
4 năm
lên thôi nào
Aro
TÍCH CỰC
4 năm
Nhiều ông lạ nhỉ, update fix lỗi cũng chửi, nếu thằng apple nó k thèm ra mấy bản vá lỗi nữa mấy ông có chửi k :v
@Aro Sao không kêu nó đừng làm ra lỗi đi, 1 năm cập nhật một lần cũng được nhưng đừng lỗi là ok. làm lỗi rồi sửa lỗi là trình kém nha. Nhiều lỗi tào lao ngớ ngẫn như éo chạy ngầm được, cho về home chút mở lại là đi tong. Trong khi các máy khác người ta để cả buổi còn nguyên. Mấy cái lỗi bực bội đó apple dám không sửa không? nếu không muốn phá sản. Thím đang chơi game ngon lành đi vô sâu bên trong xong có việc gì đó rồi vô lại nó quay lại màn 1 thì thím tức khí không nha.
@Aro Fix ko dc thì thôi đừng có fix. Vài bữa fix 1 lần mà lần sau tệ hơn lần trước vậy con ngồi cãi cho dc.
Aro
TÍCH CỰC
4 năm
@Thành Viên Dấu Tên Má vãi k fix đc thì k fix :v, nói xong éo khác gì tự vả vô mồm từ hôm qua tới h, thôi next dùm đi thánh ơi, cay cú ios quá mua về làm quần gì cho cay, về đập đá mà xài cho nó hợp khỏi lỗi :v
Xài iphone sướng thật
Ios ổn định thật :"))
@tinhcmnte Lỗi cũng la, sửa lỗi cũng la
Apple dành cả năm nay để fix lỗi
Bản này quá tuyệt, gần như hoàn hảo, tự tin lên đi ace.
kingv9x
TÍCH CỰC
4 năm
@caffeinezzZ Bản sau bạn chỉ cần copy commnet k cần gõ lại nhé
@kingv9x gõ giết thời gian em ơi
vantienart
ĐẠI BÀNG
4 năm
ô lại tiếp tục cập nhật à 😃
kiengia
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tôi lạy ông Táo,ông làm ơn dừng lại suy nghĩ thấu đáo rồi ra cái 14 luôn đi, cứ đẻ như vịt thế này cũng oải lắm ông ạ. KKK
@kiengia ước gì apple mỗi ngày sửa lỗi 1 lần cho nó ...ngon lúc đó có bản 13.364.1 😁
manhtuan1712
ĐẠI BÀNG
4 năm
hóng 2 tuần nữa lên 13.3
Lên thôi
hungbui90
ĐẠI BÀNG
4 năm
Update nhiều hơn cả xiaomi
Máy nóng như cục than
phatnt00
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tranha_honor Cục than mà cháy thì ôi thôi, cái đt coi như tan chảy haaaaaa
@tranha_honor Đang màu lạnh đc cầm máy nóng chả sướng rên
@Nguyễn Tuấn Hà Mình chơi game lq tren 6p chưa câp nhật mà nó bình thường chơi trên con 7plus mà nóng hổi. Máy mới bóc tem.
@tranha_honor Mình 6spl chơi lqmb dùng cả ốp vẫn chỉ hơi ấm ấm
phatnt00
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đời anh chỉ có 1 con đường là ........ chứ ko bao giờ lùi bước, up thui
umumti
CAO CẤP
4 năm
Có update là cứ update, khi cấu hình còn cho phép...
-nHm-
CAO CẤP
4 năm
Đợi bản 13.3 rồi lên 1 thể luôn
wegadnie
TÍCH CỰC
4 năm
Có bạn nào bị lỗi mấy cái bìa album của bài hát trong Music sync từ iTunes hiển thị loạn xạ không nhỉ. Mình vừa update lên bản 13.2.3 sáng nay nhưng bug này vẫn chưa fix được. Đây là cái iOS đầu tiên mình thấy bị lỗi này.
@wegadnie Cái nào chả có lỗi ít hay nhiều thôi
taccinhte
ĐẠI BÀNG
4 năm
càng ngày càng nát, tống cổ thằng gay đi tuyển ceo mới 😃
@taccinhte lỗi cũng la, sửa lỗi cũng la
@rungxanh2901thanhlam thà đừng sửa để đừng ra lỗi mới nha. chứ càng sửa càng nát. như cái xe của bạn đưa vô tiệm thợ nó sửa lỗi ì máy, sửa xong nó ra bệnh chết máy đột ngột, sửa xong ra bệnh lên ga giật giật thì chỉ có nước đốt xe như Khá đại ca nhá.
SPINEL40
ĐẠI BÀNG
4 năm
Lên tiếp xem sao, dạo gần đây máy hay bị đơ đơ, có khi tự respring lại luôn.
LongPk12
ĐẠI BÀNG
4 năm
@SPINEL40 tưởng mình tui bị chưa
LongPk12
ĐẠI BÀNG
4 năm
@LongPk12 tưởng mình tui bị chứ
kakaka3
ĐẠI BÀNG
4 năm
lỡ lên 13 rồi thì phải theo lao thôi =m=!. Pin tụt đến phát chán
vietkey84
ĐẠI BÀNG
4 năm
Pin 13.2.3 kém hơn 13.2.2 trên 6s anh em ạ. Tụt nhìn thấy
ngoanlh
TÍCH CỰC
4 năm
@vietkey84 Mới upto có thể chưa ổn về pin bạn ơi. mình xsm cũng vậy nè, nhưng 2 3 ngày sau nó sẽ ổn, ổn pin thoy nhoe, các thứ khác như imesseng, đơ tác vụ trượt khi nghe cuộc gọi đến vẫn còn... kkk
LongPk12
ĐẠI BÀNG
4 năm
@ngoanlh ip7 có nên lên k ta! Đang ở ios 13.2.2 thấy khá oke
ngoanlh
TÍCH CỰC
4 năm
@LongPk12 Nếu đang ở 13 thì lên bạn ơi, ổn hơn về đa nhiệm với ram lắm... pin thì vài ba ngày mới biết
@ngoanlh đơ tác vụ trượt khi nghe là bệnh trầm kha rồi, đó là tính năng của iphone để rèn luyện lòng kiên nhẫn khi cuộc gọi có thể mang đến cho bạn hợp đồng vài tỷ thì để lỡ nó gọi đối tác khác thế là xong 😁.
ngoanlh
TÍCH CỰC
4 năm
@vtb center :D
Vừa phát hiện ra đa nhiệm 13.2.2 đa nhiệm vẫn crash nên lên luôn cho rồi 😆 Trc đây cái 1% đầu tiên của iphone trâu nổi tiếng, h y hệt mấy con Android tầm trung T.T
legend94bn
ĐẠI BÀNG
4 năm
@pham.kelvin Mấy con tầm trung pin nó vả chết tất cả flagship đấy, cứ ở đấy mà chê.
cái 1% đầu tiền là apple mị dân thôi thím, có cái lý nào mà sạc xong 12 giờ đêm để đến 11 giờ trưa mới tụt 1% cũng tin. Như mấy thằng android mới đúng đấy. Còn báo kiểu apple này là ảo lòi. Nó chỉ cần lập trình cho pin sụt xuống đến 90% dung lượng thì vẫn hiển thị 100% vẫn được như thường. Rồi sau đó tụt như tụt quần 😁. Đó là giải thích vì sao 1% đầu nó lâu không thể tin được :D.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019