Đã có iPhone Firmware 2.0 chính thức - Download nào!

khanhgt
10/7/2008 21:45Phản hồi: 67
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

down về ròi, giờ nhìn sao thấy ngứa ngáy tay chân thế này.
làm downgrage baseband bằng baseband earse gì đó rồi bác sĩ bó tay mà mình thấy nhe mỗi lần có firmware mới ra là anh em liên tục spam vui quá
ơ, hôm qua em vừa phải earse mà bác, lúc em up lên 2.0, Firmware baseband là 04.05.01_G ... restore về 1.1.4 chạy mọi thứ đủ nhưng bị No Service. Em mò lên modmyifone.com, chỉ dẫn là lấy Baseband Earser rồi chạy.

Em làm theo đúng như thế, quá trình earse mất 4 phút, sau đó cắm lại vào máy restore về 1.1.4 để unlock, giờ em đang chạy ngon tít 😁
SeAnD
ĐẠI BÀNG
16 năm
Có firmware cho iPod Touch ko bạn ?
syberia
ĐẠI BÀNG
16 năm
Cái IP trong clip đó hình như là có cài Kate thì phải. Với lại kô hiểu nó làm thế nào mà ở góc dưới bên phải ko có Icon, thành chổ chuyển trang nhỉ ?
Down dzề nhưng chưa dám cài.. chờ đợi.. bình tĩnh chờ đợi kết quả từ những hacker khác đã hì hì.. mình không có tziền mua Iphone mới .. nên .. hì hì
Em nghĩ là hiện tại chưa nên upgrade lên fw2.0 - đơn giản vì hiện tại hầu hết các phần mềm đều chưa được viết lại để chạy được trên nền fw2.0 - và còn cả ..... nữa chứ, chưa biết có dùng ổn định được hay không. Tốt nhất là đợi đến ngày hội OFFLINE iphone HCM lần 4 tại Cafe RITA thì anh em sẽ trao đổi thảo luận cũng như sờ mó em 3G, rồi mới tính đến các phương pháp ..... và các phần mềm có thể dùng được sau khi nâng cấp.
máu wá.về úp thử luôn.mà có 2 bản lận o biết bản nào là bản chính thức ta
Bản 2.0 mà 5A347 là chính thức thì fai.
Không hiểu là các bác cứ muốn up lên 2.0 để rồi ko unlock được thì up để làm gì ?
Ấy bác nói thế thì còn gì là đam mê nữa , em đang chuẩn bị cho con máy em thành chuột bạch đây , cùng lắm đưa ra cho bọn Orange cho nó bảo hành 😁
mấy huynh ơi chừng nào có chơi hú em một tiếng em tham gia cho vui nhe. khekhe, máy e đang trong tình trạng sẵn sàng chiến đấu đây
sao các đại ca diễn đàn ko tham gia thảo luận nhỉ. các đại ca mà còn chờ đợi thì các newbiz đừng làm gì manh động đấy nhé: air, namhungtlc, vinhrocker, dihuta, cuhiep, caocaotac... các vị này đâu hết rồi ta???
Các pác test xong nhớ post lên cho ae liền nha, giờ đang nôn nóng dũ lém.
Còn sau khi updates lên 7.7 thì bạn ấn vào cái nút check for updates(hay check now j đó) nhé 😃 Bên trên cái nút restore ý
có bác nào thử chưa cho em xin cái ý kiến cái
bác nào dơn về đi rồi chia sẽ với anh em
trong my music/itunes coi thử coi...................
Nó nằm ở đây nè bồ ơi>C:\Documents and Settings\Administrator\Application Data\Apple Computer\iTunes\iPhone Software Updates
(Administrator)Là tài khoản máy tính của bạn.😃
các bác máu thật đấy, anh Cu Hiệp đã cảnh báo khoan động thủ mà, các bác máu me quá, hihi, mà vậy cũng hay, các cao thủ cũng đang test mà chưa hô lên cho anh em vì muốn thuần thục mới hướng dẫn anh em được, nếu ko cùng ngồi ôm nhau khóc à, hihi.
em chờ tin chính thức về việc Unlock firm 2.0 của Dev Team.
vậy là em down và update lộn wa firmware 2.0 cho iphone 3g rồi chắc chyuến này chết thật quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019