Đã có kết quả chung cuộc Số Hoá Tech Awards 2017

cuhiep
16/1/2018 0:42Phản hồi: 188
188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tôi bầu con 5c Lock mà ko đc nhỉ
Anh Bùm
ĐẠI BÀNG
6 năm
Số hoá với genk toàn nâng bi cho ss
@Anh Bùm Giong tinhte toan nang bi Apple 😃
Anh Bùm
ĐẠI BÀNG
6 năm
@son_tayninh Diễn đàn thì bình mà có nhiều mod nên khi đánh giá 1 sp nào đó nó cx khá khách quan
@son_tayninh Ip mà ko tốt chó nó xài ah?? Ip tốt ng ta khen tốt, còn bên sohoa là nhận tiền nâng bi ss nha, đừng có mà anti ko kiến thức nha
@impressive2000 Vây ss không tốt chó nó mua. Nâng bằng niềm tin ah?
Mấy bác đưa bang chứng sohoa nhận tiền nâng bi đi. Toàn chém gió mắc mệt
@son_tayninh Thì gà chó nó mua, chứ ng bình thường ai mua, còn nó nhận tiền chắc lên báo chí thông báo ah, bởi nói gà ko chịu, nhìn cách cmt là bit tại sao bênh ss rồi
Đáng ra tất cả các đt ra mắt năm 2017 đều đc tham gia bình chọn mới đúng. Đằng này bình chọn sớm để loại bỏ vài đối thủ bán muộn ở Việt Nam
@Akay Nhím ý bạn nói là con iphone X chứ gì? 😁. Còn đó mắc quá ai mà mua, nếu có mua thì số người dùng tại Vn cũng làm sao bằng được số người dùng note 8. Nêu như để người dùng qua thực tế mà bầu thì ipx cũng thua thôi. Còn cá nhân tôi mà bầu thì xin lỗi nhe, ipx tôi dị ứng cái màn hình khuyết một miếng của nó thì làm sao tôi bầu nó tốt được. Tôi đang dùng con 6s vẫn còn rất ok nên nếu có đổi thì cũng chi là ip8. Nhìn nó trọn vẹn hơn ipx.
@vtb center Sao chuyển qua 6s rồi mới note 5 mà híhi
FaPPeR
TÍCH CỰC
6 năm
VnExpress, GenK...ko cần xem cũng biết điện thoại Samsung win.
zamaco
ĐẠI BÀNG
6 năm
Rất kết Lenovo Thinkpad X1 Yoga, một sản phẩm rất chất lượng. Và em đang dùng X1 Carbon. 😃
ng_jame
ĐẠI BÀNG
6 năm
trời ơi, dell chiến thắng sát nút cha mẹ ơi [​IMG]
kattylee07
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ng_jame trời ơi, lenovo chỉ thua 0.01. đây gọi là chiến thắng ngoạn mục nè mấy mẹ
zaynlee361
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ng_jame sát sao luôn mấy má ơi
fan XPS 13 điểm danh 😁:D:D
zaynlee361
ĐẠI BÀNG
6 năm
@lucky_star2014 điểm danh
không liên quan chứ kết quả số hóa hạng mục điện thoại có gì chăng nữa thì em vân rất yêu apple, yêu iphone nhé
appleno1
TÍCH CỰC
6 năm
Số Hoá thuộc sở hữu của SS vina mà, cả Genk nữa 😁
@appleno1 Trang genk như báo lá cải, bạn k nhắc tui cũng quên có sự tồn tại của nó nữa
zaynlee361
ĐẠI BÀNG
6 năm
chửi gì dữ thế các bác, người ta cũng phải làm ăn mà há há. giờ tìm đâu ra người lạ mà minh bạch đâu haha
Wowww. Chúc mừng Dell XPS 13. biết ngay là laptop này sẽ lên on top mà
Iphone 8 mà chiến thắng thì bảo đảm các con giời sheeple sẽ vào khen sohoa ko ngớt, tiếc là đời ko như mơ =))
Hoá ra câu chuyện bấy lâu đồn đại về mua giải là có thật.
Ôi ko có bom nổ 2 à anh em
Vo_manh
TÍCH CỰC
6 năm
Đang dùng Note 8. Hôm bữa cũng hững khởi khi thấy đồng nghiệp xài IPX, mượn trên tay thử, và rồi thấy thất vọng quá. Không còn cái cảm giác đẳng cấp của sản phẩm IP trên IPX, thua cả IP 8+ nếu chỉ là cảm giác cầm trên tay. Bản thân mình cầm lên cũng bất ngờ, vì trước giờ nhìn ảnh chụp và video chứ chưa đc cầm em nó.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019