Đã có kết quả thi ảnh selfie iPhone có FaceID

cuhiep
7/7/2019 9:0Phản hồi: 151
151 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lemon lemon
ĐẠI BÀNG
5 năm
Screen Shot 2019-07-09 at 10.19.51 AM.png sêp @cuhiep ơi, em có thắc mắc là trang khaosat.me 1 ngừoi có thể vote bao nhiêu cũng được nhé, chỉ cần vào trình duyệt trên iphone, vote xong reset lại page là có thể vote tiêp đươc, ảnh số 9 những tài khoản vote đều là anonymous user, nghĩa là ko có tài khoản, em đã thử và vote ko giới hạn
manh-lion
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ko có 😆
Ủa? ngày nào mình cũng vào mà sao ko thấy cuộc thi này ta? @@
@lonely_haipro Chắc trừ ngày admin viết bài dự thi thì bạn ko vào hoặc vào nhưng đọc bỏ sót chứ sao! Ad viết tổng cộng 3 bài: bài đầu tiên mời AE dự thi, bài thứ 2 công bố 23 tấm ảnh đẹp nhất và nhờ AE vote, bài thứ 3 là bài công bố kết quả cuộc thi (là bài này) 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Đến lúc kết mới biết thì ko đc may mắn rồi! 😔
@lonely_haipro Sau này còn nhiều cuộc thi khác, chịu khó cập nhật hơn nha 27-12-2012 (8).gif
Nói cái này chắc ăn gạch. Thời buổi này cứ trưng mặt lên mạng để mọi người nhìn free như vậy cũng khá nhiều nguy hiểm. Ở thời đại mà các vấn đề bảo mật cá nhân ngày càng là vấn đề nhạy cảm mà Tinh Tế làm cuộc thi không tinh tế mấy.
online107
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Mr KOP Đừng lo bạn ơi 😁, ra ngoài gặp không nhận ra đâu. Ảnh câu like khác, mặt mộc là cả một trời khác.
gbone
ĐẠI BÀNG
5 năm
nhìn ảnh tiêu đề là mình buồn cười rồi, chưa cần đọc nội dung bài viết 😁
TonyWu
CAO CẤP
5 năm
BTC chọn bên Phải, bên Trái là may mắn 😁 :D
Mấy cuộc thi ảnh trên tinhte thì xác định là "hên xui" đi 😁
@kekk Bốc thăm thì đương nhiên là hên xui nhưng cuộc thi nào do mod chấm hoặc theo 1 tiêu chí nào đó thì do thực lực! Cuộc thi này chắc ngoại lệ vì admin ko chọn người thắng cuộc mà nhường quyền quyết định cho mem vote :D
Sịt mịa ló rồi
@Akay Nhím Đừng buồn nha nhím, còn nhiều cuộc thi khác, A cũng tạch rồi Cua (9).gif
@crazysexycool1981 Bác mà củng tạch àh, thấy bác Tiến kêu gọi ae BlackBerry ủng hộ bác nhiều mà
@NDC9057 Mình vừa kiểm tra thì thấy số lượt vote chỉ dừng lại ở con số 72 thôi, vị chi bằng 1/4 số lượt vote của ảnh đoạt giải nhất Đầu tròn (4).gif

Screen Shot 2019-07-09 at 11.18.00.png
@crazysexycool1981 ™ Chia bùn với bác
@NDC9057 Ko sao, mình từng dự nhiều cuộc thi của Tinh Tế và hầu hết đều ko trúng nên việc ko thắng cuộc thi này cũng là chuyện thường! Tinh Tế sẽ còn nhiều cuộc vui khác mà Cua (4).gif
htc2704
ĐẠI BÀNG
5 năm
nhìn hình random như ko phải chụp hình có facce id thì phải :d
beart
ĐẠI BÀNG
5 năm
@htc2704 nên gửi ảnh gốc để kiểm tra exif
TranquanBP
ĐẠI BÀNG
5 năm
@htc2704 ảnh đó backgroud ko giống như chup face id lắm
Hình BTC chọn đẹp quá
J_Tuan
CAO CẤP
5 năm
khiếp thật, cứ như hack =)). Mình thì thích mỗi tấm này

@J_Tuan Tấm này đẹp hơn tấm đoạt giải nhiều, nét mặt ưa nhìn
longaya
ĐẠI BÀNG
5 năm
bài chụp qua cửa sổ máy bay bị bỏ quên lâu quá rồi.mấy chục trang ảnh gửi luôn
Chịu 😆)). Vậy chắc mấy tấm còn lại xấu dữ đội cmnl.
Không đoạt giải nào đã đành. nhưng sao mình còn không có trong link để quay may mắn nữa cơ 😔(((( .
Tham gia tinh tế cả chục năm mà ko bao giờ trúng cái gì vậy trời
Cái bộ giải này tầm phào thật, BTC vote cho bánh đường chứ cái ảnh nó không có tí giá trị nào về nghệ thuật cả, thậm chí blend màu cũng rất bình thường như bao tấm khác.
Eric kul
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mấy ông mắt kiểu gì ko biết, đầy ảnh đẹp thì không chọn, cứ thấy ảnh gái là bu vào
Giải thưởng chi tiết đã giới thiệu rồi đưa vào đây làm gì cho bài dài ngoằn ra! Tài trợ là tốt mà quảng cáo lố kiểu đó mất hết giá trị
Ôi đẹt, thế mình trúng giải rồi à, ảnh mình lên trang chủ mới hài =))
@Lý Văn Dũng AT Hàng nghìn tấm ảnh mà bốc thăm lại rớt đúng E thì quả là số E quá hên, ko còn từ nào diễn tả, cả 1 đống quà thế kia mà! E đúng là người may mắn nhất forum A từng biết đấy, trước đây 1 cơ số giải các cuộc thi đều vào tay E, có bí quyết gì ko, share A với Đầu tròn (2).gif
@crazysexycool1981 Xui nhiều thì cũng hên nhiều thôi a, ngoài đời em hay gặp xui nhiều cái lắm, lâu lâu mới hên cái này thôi a
@Lý Văn Dũng AT OK, dù gì cũng chúc mừng E nha, à A vừa nhắn mật thư, E check rồi hồi âm liền nha Khỉ (63).gif
@rafaeltran88 Mình cũng không dùng đến, nhưng đang có nhã ý tặng lại cho bạn của mình, để mình xem bạn của mình có ai cần đến không đã nha bạn 😁
quickkute
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tình nghĩa anh em chắc có bền lâu. Chỉ có em gái xinh tươi là được vote nhiều. Hiu hiu
Đúng tinh tế toàn đực nên thấy gái là vote thôi kkkkkkkkkk, mình vote cho tấm khác tinh tế hơn tấm này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019