Đã có link tải iOS 13 beta, mời anh em cùng làm chuột bạch

4/6/2019 3:9Phản hồi: 594
Đã có link tải iOS 13 beta, mời anh em cùng làm chuột bạch
Mình đã tổng hợp được các link để tải beta iOS 13 cho các thiết bị iDevice sau sự kiện WWDC 2019 tối qua. Khác với thông lệ mọi năm, năm nay không thấy Apple tung ra beta profile để chúng ta cập nhật, do đó chúng ta sẽ phải cập nhật thông qua iTunes và máy tính bằng file ipsw. Hiện tại mình đang kéo cho bản X và cũng không thể test hết link được. Anh em Tinh tế vốn thích vọc vạch, nếu muốn test cho nóng thì có thể tham khảo link bên dưới nhé. Bản cập nhật có số build là 17A5492t, chúc anh em vui vẻ.

Screen Shot 2019-06-04 at 11.01.06 AM.png

Anh em cần phải lên luôn macOS beta mới 10.15. Sau đó kết nối với máy Mac, sẽ thấy mục cài đặt iPhone trong Finder mà không phải iTunes nữa. Anh em bấm phím Option và Update để chọn file cài vừa tải và lên thôi. Link tải beta cho macOS tại đây: Download

Nếu bị vượt giới hạn tải, anh em vui lòng xem hướng dẫn ở bài này, rất đơn giản: Hướng dẫn cách tải file bị "giới hạn số lần tải" trên Google Drive.

Lưu ý anh em hãy nhớ back up dữ liệu quan trọng để đề phòng bất trắc nhé. Không có gì bảo đảm bản beta mới không lỗi cả, mình xin không chịu trách nhiệm trước những thất thoát liên quan tới dữ liệu của anh em

iPhones:
iPad:
iPad Mini:
iPod Touch:
LINK DỰ PHÒNG
594 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sơn Tùng M-TP
Ko có mac, thôi thì thôi thế thế thì thôi
@chavalier liệu có watch 5 năm nay ko bác>
zcmgyu
TÍCH CỰC
5 năm
Chắc phải tải cả Xcode 11 về, chứ hiện tại thì không thể nào cài được trên macOS hiện tại
Screen Shot 2019-06-04 at 11.41.20.png
@trananhtommy Mua thôi , nên đăng ký ID dev để cài dev. Udid.co đó, 7 đồng á bác
@hoangtrungcva Sao mình k install đc nhỉ?
@NQT92 Nó ghi rõ là os thấp quá mà
anhtruongftu
ĐẠI BÀNG
5 năm
update kiểu này thì refresh lại toàn bộ iphone à hay là sao mod
trananhtommy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Tháng Mười Hai Ôi trời, mình cũng nhấn Option Restore mà nó thành IP mới mất rồi hu hu
tantai251295
ĐẠI BÀNG
5 năm
@trananhtommy Người ta Option + Update, bác Option + Restore thì mất hết đúng rồi 😁
trananhtommy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tantai251295 Vội vội vàng vàng, làm cài lại cả tá thứ, bách nhục.. sáng nay lên con Ipad thì lại vô tư rồi.. PUBG hình như chưa chạy trên iPadOS mới hay sao ấy nhỉ?
@anhtruongftu các bác ơi update lên ios 13 mất bao lâu vậy, e ngồi chờ tiếng đồng hồ vẫn thấy táo nền trắng chả thấy chạy gì, với vụ udid là sao vậy ạ, bác nào thông não cho e với
Thôi cứ đợi chính thức cho lành
fancy90
CAO CẤP
5 năm
@bomduc Năm nào chả tháng 9,tháng 10 cứ đợi thôi nghịch vài ba hôm là chán ấy mà
@bomduc nhất trí, đợi chính thức cho bõ công chờ đợi
nhan tiên năm nay có watch 5 ko bác nhỉ?
@vule123 Chưa chắc Apple watch chắc phải sang năm
@bomduc Thks bác
Hóng thôi 😃 thích làm người hơn
P.H.Nhân
TÍCH CỰC
5 năm
Phải rồi, bản developer thì vậy là đúng rồi, hóng bản public beta 😃
Xs Max died
binhle471710
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sao không có link ipad air 3
@binhle471710 iPad Air (3rd Generation) đấy bác.
@binhle471710 dòng cuối cùng nè bạn
Screen Shot 2019-06-05 at 2.56.27 PM.png
cũng mún thử mà chưa dám
mokuniu
ĐẠI BÀNG
5 năm
sao mac của e ko check đc bản 10.15 nhỉ. mặc dù đã tham gia chương trình beta.
hoanggiangll
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang lên mod ơi, mà mạng mẽo đứt cáp chán quá download lâu :p:p:p
jul12st83
TÍCH CỰC
5 năm
Sorry, you can't view or download this file at this time.

Too many users have viewed or downloaded this file recently. Please try accessing the file again later. If the file you are trying to access is particularly large or is shared with many people, it may take up to 24 hours to be able to view or download the file. If you still can't access a file after 24 hours, contact your domain administrator.
phanuyvu
TÍCH CỰC
5 năm
@HuuPhongNguyen1507 vẫn không down được do vượt giới hạn down
mokuniu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phanuyvu bác tải link dự phòng bên dưới ấy. chậm tí nhưng oke.
@royal19 Nghe nói phải dùng máy Mac và Xcode 11 gì đấy mới cài được bác ơi. Máy win bó tay thôi!
Hình như phải dùng máy mac thì phải
phuong_pda
ĐẠI BÀNG
5 năm
@quyet.nguyenquang ĐM thắng thằng thớt không nói rõ. mất cả buổi trưa loay hoay để lên bằng các kiểu nâng cấp iTunes, up bằng 3utol cũng éo được.
adaptor
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phuong_pda Ngu lại còn cắn càn haha.
M4rv3l0us
ĐẠI BÀNG
5 năm
@royal19 Nếu máy nào Win làm theo link này: https://www.reddit.com/r/ios/comments/bwj1lj/guide_install_ios_13_with_windows_10/
Nếu bị lỗi thì làm theo cmt này là đc. Em đã thử và đã thành công. iPhone SE upload_2019-6-4_21-41-49.png
@M4rv3l0us Đã làm theo hướng dẫn của các bạn trên Reddit; và không có lỗi làm gì cả. Nhưng kết quả là về lại iOS 12.3.1; mặc dù trước đó mình đăng ký người dùng inside, bản iOS là 12.3.4. Thèm cái Darkmode quá trời.!
Anh em nào up trên Ipad rồi review cho anh em xem :3
Mr.Flex
TÍCH CỰC
5 năm
khi nào được lên chính thức vậy các bác? hóng!!!
toidangsay
TÍCH CỰC
5 năm
@htux Uả k có mac là ko up lên đc 13 à bác. K lẽ phải cài máy ảo chớ
htux
CAO CẤP
5 năm
@toidangsay đã nói là tới t7 thì vô iphone up ko cần mac mà. bây giờ mà máu quá muốn lên liền thì phải có mac, vậy thôi
toidangsay
TÍCH CỰC
5 năm
@htux Đọc k kỹ bác ơi. Vậy có mất dữ liệu k bác nhỉ. Lười cài với đăng nhập app lắm luôn
htux
CAO CẤP
5 năm
@toidangsay đã là beta thì chắc chắn có rủi ro rồi bạn, backup ko bao giờ là thừa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019