Đã có link tải iOS 13 beta, mời anh em cùng làm chuột bạch

4/6/2019 3:9Phản hồi: 594
594 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã lên ios 13 chẳng có gì hay hết!!! Anh chị em đừng lên làm gì nhá. Nhá.... ;)
vanluan24
TÍCH CỰC
5 năm
Bảo rồi se ko bỏ đâu. Đúng như mong đợi
@vanluan24 SE còn bán chạy 😁
vanluan24
TÍCH CỰC
5 năm
@Heo Sữaa Thì đấy cấu hình như 6s ram 2
Mà ko bán chạy chắc apple cho nghỉ
amio1st
TÍCH CỰC
5 năm
Tạm biệt 6/6+ :v. ko có đen huyền thoại hài.
hastock168
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình vừa lên cho ipad pro 11, mở ứng dụng nhanh thật, chế độ darkmode nhìn rất cool. Đặc biệt mình dùng chuột bluetooth Logitech connect với Ipad dùng rất sướng, cảm giác không khác j dùng Laptop là mấy ( mình dùng cả Smart keyboard folio). Một điều chú ý là pin có vẻ tụt nhanh hơn so với IOS 12.

đây là video mình quay màn hình dùng chuột
hastock168
ĐẠI BÀNG
5 năm
@zxcvbn78z có chứ , nút tắt hệt như bàn phím macos
tiennv12
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hastock168 Ipad Pro 11 lên ios 13 cái bàn phím đã cho tách ra chưa bác (Split View)?
@hastock168 Chuột này nó có use receive mà bác, gắn vào ipad thế nào nhỉ, ko nghĩ ra
hastock168
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Kh-anh chuột này có bluetooth mà bạn chỉ cần pair là sài thôi kg cần receiver đâu
hanpihoon
TÍCH CỰC
5 năm
Mac OS High Sierra đành chịu vậy
@NQT92 Nó báo lỗi rành rành kìa bác: Cái XCode của bác phải cài trên 10.14. Của bác là 10.13 thôi.
@thanhdungnl Thì bác trên bảo là High Sierra vẫn đc nên mới thắc mắc mà bác
@NQT92 High Seria với Xcode 11 nhé bác. Bác tải xcode mới nhất ấy.
@NQT92 Bác update cái MacOS của bác đi 😁
htorancel
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có bạn nào tải đc fw ios 13 beta 1 cho xs max rồi up giúp mình lên fshare với. Link tải trên google nhiều bạn tải rồi lên bị khoá tạm thời.
Jom Son
ĐẠI BÀNG
5 năm
@htorancel có hướng dẫn tải khi drive bị quá số lượng đó bác
htorancel
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Jom Son Cảm ơn bạn. Mình đang tải đc rồi.
mr_cristal
ĐẠI BÀNG
5 năm
mac đang sài bản mojave phải update mới dc lên thôi. hackintost mệt lắm đang ổn định rồi
@mr_cristal Cài xcode 11 beta là được ko cần up mac os
yldbk
TÍCH CỰC
5 năm
Chừng nào có profile thì báo giúp mình với. Email của mình là: lamthivida_190_tranthaitong_ancuu_thuathienhue@yahoo.com
Chờ review của các bác
ad1405
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã có cách lên từ win 10 nhưng không ổn định, cái được cái không
ad1405
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nguyen Tan Hau Vẫn còn data, nhưng xs max mất faceid
@ad1405 Vl nhỉ, về lại 12 có dùng faceid lại đc ko bác
@Nguyen Tan Hau Mình vừa cài bị lỗi. Về lại 12 thì dùng FaceID bình thường nhé!
htorancel
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nguyen Tan Hau Bạn dùng phím Option+ Cập nhật phần mềm thì sẽ như update OTA nhé. Mình đã lên và mọi thứ còn nguyên.
3utool vẫn chưa cho flash đâu các bác,test trên web có thông tin http://www.3u.com/firmwares
hutchet
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dùng VMware vẫn lên được bình thường nhé
@hutchet vãi lúa, viết bài hướng dẫn anh em gấp bác ơi
@hutchet lên được 10.15 mới up iós 13 đc, 10.14 ko cho up
toidangsay
TÍCH CỰC
5 năm
@hutchet Chơi hẵn máy ảo. Mai k có mac e cũng chơi món này. Ram 24gb đến lúc sử dụng rồi.
hutchet
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hữu Phát Lâm Không cần thiết update xcode 11 là phang đc ios 13
@hutchet Mình có tải về Xcode 11 mà nó bắt phải up lên 10.15 nó mới cho chạy
nhanh quá
wall_iscol
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã lên iOS 13 (iPadOS) cho iPad Pro và cảm nhận đầu tiên là hơi bị sướng, có 1 vài cải tiến đáng giá. Mình chia sẽ trong bài viết ở đây (vẫn đang cập nhật thêm).

https://tinhte.vn/ios/thao-luan/mot-vai-trai-nghiem-nhanh-ve-ipados-tren-ipad-pro-minh-se-chia-se-trai-nghiem-va-cap-nhat-vao.2969890/?fbclid=IwAR2CQMJTDjYPSteErkXhxg5JjFtpczpWGHZdfyE5sGIcjls_0gO7cmbug8E

- Đã hỗ trợ Tra Từ Anh-Việt từ hệ thống luôn (dùng từ điển Lạc Việt). Trên iPad, khi bạn long press vào 1 từ tiếng Anh vào chọn Look Up (Tra Từ), sẽ thấy phần giải nghĩa Anh-Việt. Rất là tiện cho anh em, không cần cài thêm ứng dụng thứ 3 nữa!
- Ngoài ra, iPadOS còn hỗ trợ luôn chức năng tiên đoán từ tiếng Việt rồi nhé!
- Safari hay các ứng dụng có hỗ trợ split view, có thể mở 2 cửa sổ cùng 1 space làm việc bằng cách kéo thẻ drag & drop (không cần phải chọn open in split view như trước nữa).
- Dark theme mới nhìn bảnh, đẹp mắt, cảm giác khá refreshed. Cách Apple làm lại dark theme trong rất thẩm mỹ, không chỉ đơn thuần đổi giao diện sang nền đen, mà có sự biến đổi sắc độ màu, hài hoà.

IMG_8686.jpg iVBORw0KGgoAAAANSUhEUgAAC50AAAjwCAYAAAAKgq9xAAAACXBIWXMAAAsTAAALEwEAmpwYAAAM-2.PNG iVBORw0KGgoAAAANSUhEUgAAC50AAAjwCAYAAAAKgq9xAAAACXBIWXMAAAsTAAALEwEAmpwYAAAM-2 3.PNG iVBORw0KGgoAAAANSUhEUgAAC50AAAjwCAYAAAAKgq9xAAAACXBIWXMAAAsTAAALEwEAmpwYAAAM-2 5.PNG
iVBORw0KGgoAAAANSUhEUgAAC50AAAjwCAYAAAAKgq9xAAAACXBIWXMAAAsTAAALEwEAmpwYAAAM-2 4.PNG iVBORw0KGgoAAAANSUhEUgAAC50AAAjwCAYAAAAKgq9xAAAACXBIWXMAAAsTAAALEwEAmpwYAAAM-2 2.PNG
Vtcnsnev
ĐẠI BÀNG
5 năm
Iphone 8plus up đang bị treo các bác ạ, giờ ấn xong thì nó có bị lỗi gì không ạ
phuong_pda
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bao giờ nó mang thao tác vuốt như X cho các máy như 6s 7 8 nhỉ cho sang chảnh
@phuong_pda cái này chỉ đặc thù trên dòng x, không mang đến các dòng cũ đâu : ))
binhyen102
TÍCH CỰC
5 năm
Itunes đâu mất rồi, làm sao up đây a e?
Đã lên 😁 sau 2h sử dụng thì chưa lỗi gì nghiêm trọng. Update bằng Macbook Pro chạy 10.15 Beta
@[ß]ui_ðoi™ Trên xs max thì pha phê ko chậm gì...
@Chau Phi Phan xs mã thì ngon rồi : )))).
Sau một hồi vọc vạch thì cũng không thấy gì quá ấn tượng : v
WWE vs UFC
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Chau Phi Phan Pin thế nào pác
@WWE vs UFC Vẫn ổn, chưa thấy gì, với lại xs max thế nào cũng đủ 1 ngày. Máy ko nóng.
trananhtommy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Loay hoay suốt chả tải được các cụ ạ. Link dự phòng thì không có Ipad pro 10.5, XS max. Link chính thì Google Drive giới hạn dù có tạo bản sao cũng không được. Có cụ nào up giúp lên Fshare được không ạ????
trananhtommy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phuong_pda Có phải là Gắn sao cho tập tin, sau đó mở google drive của mình ra tìm tập tin đã gắn sao, phải chuột Tạo Bản Sao sau đó tải về đúng không? Nhưng khi mình nhấn tạo bản sao nó toàn báo lỗi???
phuong_pda
ĐẠI BÀNG
5 năm
@trananhtommy Drivẻ của bạn đã gần đầy hết dung lượng cho phép lên không thể tải bản sao hơn 4GB
trananhtommy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Chau Phi Phan Hay quá, Bác còn link fshare cho Ipad Pro 10,5 không, cho mình xin thêm với...!!!
boredom293
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Chau Phi Phan sao vẫn ko down đc b nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019