Đã có phần mềm jailbreak cho iPad 2/iPhone 4S sử dụng iOS 5.0 / 5.0.1

Duy Luân
20/1/2012 22:59Phản hồi: 1.597
1.597 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Jailbreak là phá tù 😃
tuanvt04
ĐẠI BÀNG
12 năm
mới mua 4S nhưng đang ở OS 5.1.1 không JB được theo cách này nhỉ ! không biết anh em có cách nào không nhỉ !
sao mình jailbreak xong thì ko thấy cái biểu tượng của cydia mà chỉ có 1 cái icon màu trắng nhưng vào thì bình thường
@phucyeua5 Bạn thực hiện bước Justboot nhé 😃
mình đã jb được rồi nhưng ko sài redsnow nên ko biết làm Justboot , bạn có thể hướng dẫn cụ thể cho mình ko ? thanks u
Chào các bạn,
Máy của mình là iphone 4, máy lock đang xài sim ghép, cho mình hỏi thăm là khi nào có thể unlock được vậy, chờ cả năm nay rồi mà không thấy gì hết. Firmware 04.10.01, firmware 4.3.3 (8J2).
Ai có thông tin xin chuyển dùm, xin cảm ơn nhiều.
Phi Hùng.
@flybear71 1. Cuối tháng 4 có màn dùng SAM unlock thế mà bạn bỏ qua, sau đó 1 tuần Apple fix mất tiêu roài 😔
2. Giờ chỉ có dùng sim ghép được thôi bạn à, nếu có nâng cấp OS5 hay 6 thì bạn cũng phải nhớ là chỉ dùng Custom FW để nâng cấp thì BB ko bị nâng & mới dùng sim ghép được vì OS5 có BB 04.11/04.12 sim ghép ko tác dụng nữa 😃
Thank bạn Liên Hương, số mình đen quá. Hy vọng là apple sẽ có 1 lổ hỏng để unlock iphone 4 cho đợt sau.
Phi Hùng.
@flybear71 Cái này cần phải liên tục cập nhật thông tin mới được 😃
Sao o bai viet co ban cai cho Win ma sao e tai ve giai nen ra cai len ok rui,ma cam ip4s vao thi phan mem ko nhan,ma may tinh van thay nhan drv ip4s...e lo mo may khoan nay mong may bac pro chi bao ty,chu dung ip4s ma ko jb thi chan lam
@langtutk0101 Bạn dùng bản redsn0w mới nhất & xem HD chi tiết bên dưới xem 😃
http://www.tinhte.vn/threads/1281093/

Redsn0w 0.9.15b1 JB Tether 6.0 - Downgrade chip A4 về 5.1.1 có SHSH JB Untether (16-10-2012) | Viết bởi cydiatoday

Do Dev-Team vừa mới ra Redsn0w 0.9.15b2 vá lỗi và tốt hơn bản 0.9.15b1 nên cydiatoday đang viết bài cho công cụ mới này. Các bạn tạm ngưng thực hiện theo topic này chờ hươngs dẫn hoàn hảo hơn tại REDSN0W 0.9.15b2 Restore-Downgrade-Jailbreak từ 6.
tinhte.vn

Chú ý gõ có dấu tiếng việt bạn nhé
Sao minh cai cai ca 2 ban absinthe-win-0.2 va redsn0w_win_0.9.12b1 len may tinh rui ma cam iphone4s vao absinthe thi chu jaibreak no ko hien thi den de minh an cai dat,con redsnow thi bao loi No device detected.You probaly misunderstood the intructions...ngpi ca ngay ma ko jailbreak dc, nan, cac bac pro chi dum voi
ttuboki
ĐẠI BÀNG
10 năm
có cách nào check coi ipad của mình là firmware nào không?

mình vô settings/general/about thì không thấy chổ nào đề là modem firmware cả, chỉ thấy đề là version 5.1.1(9B206) vậy thôi

mình nhớ ipad 2 của mình có jb qua 1 lần rồi, nhưng cũng 3,4 năm chi đó, giờ muốn jb lên ios 7.1.1 không biết có được hay không nửa?
@ttuboki đc bạn, bạn restore về 7.1.2, tìm FW thì bạn lên google search FW của em nó, chỉ có 2 loại là wifi hoặc wifi+cellular, rồi restore xong thì cài pangu để JB

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019